PDA

Xem đầy đủ chức năng : .•ღ Tuỳnh Yêu Của Tớ ღ•.

.•ღ Mít Sa ღ•.
18-08-2010, 09:10 PM
My Love[s]....You Are alway in my Heart :so_funny:

Đầu tiên là tình yêu bé ....[ bọn mình yêu nhau 4 - 5 năm gì rồi í nhỉ :huglove: ]

Nàng ngày ấy.....( lừa tình từ bé í nhỡ ) http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_21.gif

Nàng bây giờ...."Á Hâu Hụt " đấy nhé http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_18.gif

p/s: Hình ảnh chỉ mang tính lừa tình tớ....mong các bé trai đừng đâm đầu vào nhé http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_11.gif nàng là bông đã có chủ òi !!!

Tiếp theo....nà tình iu "bánh bao" của nòng tớ http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_8.gif Nàng hiện tại là bông đang vắng chủ....Các bé trai mún thử sức thì cứ đâm đầu vào òi chít http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_19.gif

Ngày ấy.....nung ninh mờ ảo (ngày ấy nàng còn theo trường phái xì tin) http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_26.gif

Bây giờ...... ."Tuyển Chồk Gấp!!!" http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_17.gif

p/s: Hình của nàng thật đến 95%...pa` koan cư chém thoải mái....

Tạm thời thế thôi nhé....chờ mình dzụ dzỗ thêm mấy nàng xinh xinh òi mình sẽ quẳng lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng....à ai đoán được tên 2 nàng trên thì tớ thưởng lun cho đấy http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_11.gif

:tim:

Ah` quên....còn 1 em nữa

Tớ ngày ấy......"Jealous_Princess "

Tớ bây giờ...... ." Ai thế nhỉ ! "

http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_23.gif."to be CONTINOUS...." http://i25.photobucket.com/albums/c57/uyen_nguyen2203/icon/crazy_girl_23.gif

Chiêu Nhi
18-08-2010, 09:12 PM
Bóc tem :so_funny:

Úi dzồi ôi... bé Minh nhà tớ xinh đẹp quá kơ :huglove:

Ơ mà tưởng liveshow 3 đứa chứ có 2 thôi à... Mụ kia bỏ hình bà là mấy hình cũ quắc dzậy tềnh êu :so_funny:

Đắc Kỷ
18-08-2010, 09:15 PM
mí cái cộng vàng vàng hồng hồng kia đẹp thật :sr:

m1zz.n4ughty
18-08-2010, 09:19 PM
con bít đc mm với kô minh thôi :so_funny:

.•ღ Mít Sa ღ•.
18-08-2010, 09:21 PM
Bóc tem :so_funny:

Úi dzồi ôi... bé Minh nhà tớ xinh đẹp quá kơ :huglove:

Ơ mà tưởng liveshow 3 đứa chứ có 2 thôi à... Mụ kia bỏ hình bà là mấy hình cũ quắc dzậy tềnh êu :so_funny:

ơ hơ...có mẹt mình nhưng mờ hum nay mình là đạo diễn kiêm MC :so_funny: còn diễn viên nà 2 bé :so_funny:

mí cái cộng vàng vàng hồng hồng kia đẹp thật :sr:

:dance: mí cọng í nối vào đó TNga :3nhay: làm người chán quá lâu lâu gắn dzô làm yêu nữ dọa người ta :so_funny:

con bít đc mm với kô minh thôi

ở giữa là NMTT đó koan iu :dance: chưa có họ hàng giề với koan nên koan hem bít chứ gì :so_funny:

Chiêu Nhi
18-08-2010, 09:26 PM
con bít đc mm với kô minh thôi :so_funny:

:bay: Thế giờ chúng mềnh nhận họ hàng để biết nhau nhá bé :so_funny:

m1zz.n4ughty
18-08-2010, 09:37 PM
thế con phải kêu NMTT là gì hả má uyên :so_funny:

Chiêu Nhi
18-08-2010, 09:38 PM

Kêu là dì được rồi con ơi :so_funny:

m1zz.n4ughty
18-08-2010, 09:41 PM
thế là má uyên cô minh dì nước mắt :so_funny:

Cát bụi
18-08-2010, 09:43 PM
xinh xinh , xinh đáo để . Có chủ hay ko mình đều ngồi hóng

.•ღ Mít Sa ღ•.
18-08-2010, 09:43 PM

koan kiu giề cũng đc koan iu :so_funny: mama đang mún có thêm cháu chắt :dance: hay koan nhận mụ đó về làm chắt choa mm đi :so_funny:

Kêu là dì được rồi con ơi :so_funny:

đừng có mà dzụ koan nít nhá :kick:

m1zz.n4ughty
18-08-2010, 09:49 PM
thế kêu dì NM là cháu hả má :so_funny:

Chiêu Nhi
18-08-2010, 09:52 PM
thế là má uyên cô minh dì nước mắt :so_funny:
thế kêu dì NM là cháu hả má :so_funny:

Kiu dì đi kon :hun: ... đừng có nghe mụ Uyên xúi bậy :so_funny:

xinh xinh , xinh đáo để . Có chủ hay ko mình đều ngồi hóng
Mềnh thay mặt 3 đứa thanks bạn í :so_funny:

koan kiu giề cũng đc koan iu :so_funny: mama đang mún có thêm cháu chắt :dance: hay koan nhận mụ đó về làm chắt choa mm đi :so_funny:

đừng có mà dzụ koan nít nhá :kick:

Ứ chịu đâu nhá tềnh êu :andon: ... ở đó mà mơ cháu chắt đi :so_funny:

m1zz.n4ughty
18-08-2010, 09:56 PM
dì NM tên là chi :so_funny:

Đắc Kỷ
18-08-2010, 10:14 PM
dọa hok dc lại còn bị dí theo nữa kìa :so_funny:

Nђạt P[ђ]ai
18-08-2010, 10:52 PM
shocked :dien: tự dưng thấy xong cái live show té ngửa :so_funny:

cái này là hình từ hồi xửa hồi xưa + bây giờ :hihi: 2 bé cuối đều xinh :huglove: :haha:

p/s : ss làm gì mà tóc nhìu màu kinh thế nhở :so_funny:

Nước Mắt Thiên Thần : tóc nhuộm đẹp :hihi:

.•ღ Mít Sa ღ•.
18-08-2010, 11:09 PM

koan cứ kiu là dì "mắm thúi Nhi" :so_funny: kiu con kiếm cháu chắt choa mm mà koan nại để bị dzụ mất òi :rain:

dọa hok dc lại còn bị dí theo nữa kìa :so_funny:

hí hí....có ai dzí đâu ta :so_funny: chắc có má dzí vì cái tội "màu mè" phá hoại tóc thoy :so_funny:

ai;5047127']shocked :dien: tự dưng thấy xong cái live show té ngửa :so_funny:

cái này là hình từ hồi xửa hồi xưa + bây giờ :hihi: 2 bé cuối đều xinh :huglove: :haha:

ss cứ tưởng em ngủ òi chớ :so_funny: thấy cái live show ss làm cho em với Nhi hoành tráng chứ :so_funny: giống kỉu "Mỹ Tâm ngày ấy - bây giờ " :3nhay: :3nhay:

Nђạt P[ђ]ai
18-08-2010, 11:11 PM
ss cũng có tâm hồn "nghệ sĩ" ghê :so_funny: vẫn thích nhất là lời dẫn chương trình :nhi: ss có duyên làm MC đó :so_funny:

Chiêu Nhi
18-08-2010, 11:11 PM

Tên Nhi đó bé ơi :dance:

ai;5047127']shocked :dien: tự dưng thấy xong cái live show té ngửa :so_funny:

Hí hí... tóc nài mới nhuộm thui bé :hum:... Nhìn bé lừa tềnh xinh ui là xinh :dance:... à mụ Uyên bị cháy tóc đó bé :so_funny:

koan cứ kiu là dì "mắm thúi Nhi" :so_funny:

Đập dzô mặt bà bi chừ chứ dạy hư cháu tui hẻ :gian: :kick:

Nђạt P[ђ]ai
18-08-2010, 11:15 PM
Hí hí... tóc nài mới nhuộm thui bé :hum:... Nhìn bé lừa tềnh xinh ui là xinh :dance:... à mụ Uyên bị cháy tóc đó bé :so_funny:

nhuộm thế chăm sóc mệt ko ss :nhi: ai lừa tình bao giờ, đó có phải là em đâu :rain:

p/s : ủa?! ss U làm trò gì mà bị cháy tóc thế :so_funny:

[X].[u]
18-08-2010, 11:23 PM
ss đẹp gớ e iu ss :hum::hum:

Chiêu Nhi
18-08-2010, 11:47 PM
ai;5047155']nhuộm thế chăm sóc mệt ko ss :nhi: ai lừa tình bao giờ, đó có phải là em đâu :rain:

p/s : ủa?! ss U làm trò gì mà bị cháy tóc thế :so_funny:

:bay: Tóc ss hơi khô nên rỗi có hay đi hấp dầu thôi bé ơi :hum:... còn chuyện chăm sóc bé hỏi pà Uyên kìa :dance:
Em zới bà già í đều lừa tềnh ngang nhau í :hum:

P.S Bà Uyên làm siu nhân cứu hỏa đó bé :so_funny:

Nђạt P[ђ]ai
19-08-2010, 12:19 AM
:bay: Tóc ss hơi khô nên rỗi có hay đi hấp dầu thôi bé ơi :hum:... còn chuyện chăm sóc bé hỏi pà Uyên kìa :dance:

rắc rối thế nhở :meo: thôi để em giữ tóc nguyên thuỷ cho rồi :so_funny:

trời ơi, em có lừa tình bao giờ :khocnhe: oan quá, oan quá :guoc: :so_funny:

p/s : hèn chi tóc ss ấy sặc sở thế kia :cr:

little princess
19-08-2010, 12:49 AM
Mềnh là mềnh sắp đổi ava :so_funny:

.•ღ Mít Sa ღ•.
19-08-2010, 12:51 AM
ai;5047148']ss cũng có tâm hồn "nghệ sĩ" ghê :so_funny: vẫn thích nhất là lời dẫn chương trình :nhi: ss có duyên làm MC đó :so_funny:

:dance: ss của em mờ...quá có duyên nun í chứ :so_funny: ss cũng có nhìu kn làm MC òi , ngay cả project cũng toàn là người thuyết trình :sr: chăc năm sau ss phải tham gia "Người dẫn chương trình truyền hình " mới đc :so_funny:

.[u];5047168']ss đẹp gớ e iu ss :hum::hum:

em ơi....em khen ai thế :so_funny:

siu nhưn cứu hỏa "cái đầu bà " :sr: tui phải tính vào "nữ hiệp sĩ xinh đẹp" :sr:

.•ღ Mít Sa ღ•.
19-08-2010, 12:52 AM

ss nghĩ em đổi title trước đi :sr: "Supper Fan NhatPhai " :so_funny:

little princess
19-08-2010, 12:58 AM
@ NCTT: Ồ nô, cái tit & cái sig dành cho CTG NSX :so_funny:, cái ava dành cho sếp :so_funny: Ss muốn em lập luôn cái fan club cho 3 ss k :so_funny:

.•ღ Mít Sa ღ•.
19-08-2010, 01:03 AM
@ NCTT: Ồ nô, cái tit & cái sig dành cho CTG NSX :so_funny:, cái ava dành cho sếp :so_funny: Ss muốn em lập luôn cái fan club cho 3 ss k :so_funny:

sao ss nghe đến cái chữ fanclub ss nổi da gà òi em :so_funny: thoy ss già òi...tim yếu lém...méc công nghe có fanclub mừng quá...tim đập lẹ...chít sớm :so_funny:

little princess
19-08-2010, 01:08 AM
Thế để em PV ss xong rồi lập cũng đc :so_funny:

.•ღ Mít Sa ღ•.
19-08-2010, 01:11 AM

đợi người ta chít òi mới kèn trống vang rền chứ giề :andon:.....mà em ơi....sao tự nhiên ss mún là người đc cầm dao chém 2 đứa trên kia quá....hay là em thả ss ra để ss phụ em chém 2 nàng í nhá :huglove:

Chiêu Nhi
19-08-2010, 01:14 AM
ai;5047232']rắc rối thế nhở :meo: thôi để em giữ tóc nguyên thuỷ cho rồi :so_funny:

trời ơi, em có lừa tình bao giờ :khocnhe: oan quá, oan quá :guoc: :so_funny:

p/s : hèn chi tóc ss ấy sặc sở thế kia :cr:

À tại tóc ss bị ss dập dzữ quá nó mới hơi khô thôi bé :so_funny:.. chứ tóc bé thì chắc okie hết mà :dance:

siu nhưn cứu hỏa "cái đầu bà " :sr: tui phải tính vào "nữ hiệp sĩ xinh đẹp" :sr:

Vâng, sau khi tềnh êu của tui làm hiệp sĩ nên đầu thành nhìu màu đấy ạ :so_funny:

Em tính chém giết 3 ss trên bàn mổ xong rồi lại yêu thương ấy hở bé :so_funny:... nghĩ đến cái cảnh đấy ss đã thấy sợ rồi :so_funny:

Chiêu Nhi
19-08-2010, 01:15 AM
đợi người ta chít òi mới kèn trống vang rền chứ giề :andon:.....mà em ơi....sao tự nhiên ss mún là người đc cầm dao chém 2 đứa trên kia quá....hay là em thả ss ra để ss phụ em chém 2 nàng í nhá :huglove:

Bà nài ko được ăn gian thế nhé... đã chết thì phải chết cả chùm kơ :so_funny:

little princess
19-08-2010, 01:18 AM
@ NCTT: Có đâu, để đảm bảo sức khỏe cho ss nằm thớt ấy mà :laugh: K chơi chuồn :sr:

@ NMT: Kiểu nào cũng là yêu hết, ss sợ gì :blushing:

Tùng Lì
19-08-2010, 01:57 AM
Nụ cười thiên thần là thế đó àh....! Xĩu :dead: {:star eyes:}

SilverBell
19-08-2010, 03:12 AM
ká ká :sr: jú lì ẹt qua bao năm nàng đã có cả 1 bộ sưu tập ngừ iu :sr: :sr:

.•ღ Mít Sa ღ•.
19-08-2010, 03:48 AM
Bà nài ko được ăn gian thế nhé... đã chết thì phải chết cả chùm kơ :so_funny:

:gian: tui rút lui để dồn sức chém bà với bé Minh...tất cả là vì bà và bé M thui mà :so_funny:

@ NCTT: Có đâu, để đảm bảo sức khỏe cho ss nằm thớt ấy mà :laugh: K chơi chuồn :sr:

tèn ten....thui em cứ để ss đuối đê...đuối sớm vừa leo lên thớt là chít liền :sr: ko kéo dài sự đau đớn :dance:

Nụ cười thiên thần là thế đó àh....! Xĩu :dead: {:star eyes:}

:omg1: ơ....mình là thế đó :so_funny:

ká ká :sr: jú lì ẹt qua bao năm nàng đã có cả 1 bộ sưu tập ngừ iu :sr: :sr:

:huglove: ôi tình iu của nòng em....em cũng mún quăng hình "chàng" lên nữa cơ :hum: nhưng mà chưa đc choa phép chưa dám quyết định :so_funny: sợ chàng phát hiện chàng đá em thì toi :3nhay:

p/s: lần sau chúng mình làm 1 live show nhá rò méo ô của em :so_funny:

m1zz.n4ughty
19-08-2010, 04:42 AM
rồi dì Nhi :so_funny: lại con :huglove: cái

SilverBell
19-08-2010, 05:35 AM
ừa hôm nào làm cái li vờ xâu jú lì ẹt ft. rô méo :sr: ai cha chúng ta ngừ đàn kẻ hát đi xin ăn :sr: lộn , ngừ tung kẻ hứng đi diễn hài cho thiên hạ :sr: :sr: lúc đó ai cũng phẻ ghen tị tình củm tút đẹp của 2 đứa miềng :sr: :sr:

~*ẢO ẢNH*~
19-08-2010, 06:10 AM
tình yêu của thiên thần dễ thương đấy .

Kienfa
19-08-2010, 06:44 AM
Có những ứa giả teen vào lừa tình những kẻ yếu lòng :sr: :sr: ba đứa đều xinh cute cute :sr: :sr:

langtumuadong
19-08-2010, 11:07 AM
Keng!Giơ tay xin đăng ký trả lời :sr:.Bảo đảm chính xác ko sai đến từng mi-li-mít :dance:.

langtumuadong
19-08-2010, 11:19 AM
Có những ứa giả teen vào lừa tình những kẻ yếu lòng :sr: :sr: ba đứa đều xinh cute cute :sr: :sr:

Dạ đây là câu con khoái nhất trong ngày :sr: :chayle:

Nђạt P[ђ]ai
19-08-2010, 04:41 PM

đổi avatar để lừa tình hả :nhi: chọn người thứ 3 ấy :sr:

:dance: ss của em mờ...quá có duyên nun í chứ :so_funny: ss cũng có nhìu kn làm MC òi , ngay cả project cũng toàn là người thuyết trình :sr: chăc năm sau ss phải tham gia "Người dẫn chương trình truyền hình " mới đc :so_funny:

nhìn ss là biết duyên đầy mình :so_funny: theo em nghĩ ss đổi sang làm MC đê :lol:

Nђạt P[ђ]ai
19-08-2010, 04:45 PM
À tại tóc ss bị ss dập dzữ quá nó mới hơi khô thôi bé :so_funny:.. chứ tóc bé thì chắc okie hết mà :dance:

dzậy bớt "tàn phá" mái tóc đi ss ơi, cái răng, cái tóc là gốc con người mà :hihi: tóc em chưa bao giờ nhuộm hay duỗi & uốn gì cả nên ok là đúng òi :so_funny:

trong 3 đứa, ko đứa nào còn teen cả chú ơi :so_funny: ý chú ám chỉ ai :1_question:

Keng!Giơ tay xin đăng ký trả lời :sr:.Bảo đảm chính xác ko sai đến từng mi-li-mít :dance:.

anh K :hug: lâu quá ko gặp, anh vẫn "ế" như xưa chứ :cr:

p/s : biết anh giỏi òi, ko cần trả lời đâu :rain:

Chiêu Nhi
19-08-2010, 06:24 PM

Thôi, ss sợ cái kiểu yêu chết người của bé zới sếp bé quá :blushing:... có ngày ss chết sớm cũng nên :so_funny:

:gian: tui rút lui để dồn sức chém bà với bé Minh...tất cả là vì bà và bé M thui mà :so_funny:

Bà ơi tha tui, tui còn nhỏ dại :so_funny:

rồi dì Nhi :so_funny: lại con :huglove: cái
:huglove: con bé cháu :dance:

ừa hôm nào làm cái li vờ xâu jú lì ẹt ft. rô méo :sr: ai cha chúng ta ngừ đàn kẻ hát đi xin ăn :sr: lộn , ngừ tung kẻ hứng đi diễn hài cho thiên hạ :sr: :sr: lúc đó ai cũng phẻ ghen tị tình củm tút đẹp của 2 đứa miềng :sr: :sr:
Ặc... bà zới bả làm liveshow cho tui koi đi :so_funny:

Chú ơi... tụi con đâu có :so_funny:... ko có lừa tềnh ai hết đó chú :dance:

Bít quản gia giỏi rùi :dance:

ai;5047745']dzậy bớt "tàn phá" mái tóc đi ss ơi, cái răng, cái tóc là gốc con người mà :hihi: tóc em chưa bao giờ nhuộm hay duỗi & uốn gì cả nên ok là đúng òi :so_funny:

Hí hí... ss cũng đang cố dưỡng lại đây :so_funny:

Khach2
19-08-2010, 06:34 PM
Xinh thế này thì 2 người đẹp của mình lên thớt là đúng rồi còn gì :so_funny:

ps: Nhớ dai dẳng, còn thiếu Bút Bi trong nhà heaven :nhi: share nốt đi ss :5:

SilverBell
19-08-2010, 06:44 PM
nước mắt : tui dí bả làm li vờ xâu bà nhớ cổ vũ nha :sr: lỡ mà ko có ai cho xiền bà quăng tụi tui mí đồng lẻ cho nó hoành tá tràng nha :sr: :sr:

Chiêu Nhi
19-08-2010, 07:05 PM

Những 3 người cùng dắt nhau lên thớt lận bé ơi :so_funny:... Bi thì dạo này ít onl nên bà già kia chưa lấy thêm hình được :so_funny:

nước mắt : tui dí bả làm li vờ xâu bà nhớ cổ vũ nha :sr: lỡ mà ko có ai cho xiền bà quăng tụi tui mí đồng lẻ cho nó hoành tá tràng nha :sr: :sr:

:so_funny: Tui quăng đồng chẵn ko thôi... bà đừng có lo chuyện í :so_funny:... Miễn làm cái liveshow nó hoành tráng cho tui koi là đc rầu :sr:

Khach2
19-08-2010, 07:09 PM
Ý ss là ngoài ss và NCTT ra, còn có cả Tear lên luôn hả :so_funny: b

Nђạt P[ђ]ai
19-08-2010, 07:12 PM
Hí hí... ss cũng đang cố dưỡng lại đây :so_funny:

dưỡng khoãng 6 tháng là ok rồi :sr:

p/s : xem ra có người ko biết có PV đặc biệt dành cho 2 thiên thần :cr:

Chiêu Nhi
19-08-2010, 07:55 PM
Ý ss là ngoài ss và NCTT ra, còn có cả Tear lên luôn hả :so_funny: b
Đâu bé... 3 người là 3 đứa có trong liveshow kìa :so_funny:... Cùng dắt nhau làm liveshow rùi cùng dắt nhau lên bàn mổ cho ngta chặt chém í :so_funny:

ai;5047795']dưỡng khoãng 6 tháng là ok rồi :sr:

p/s : xem ra có người ko biết có PV đặc biệt dành cho 2 thiên thần :cr:

hí hí... kơ mà ss lười dưỡng í bé :dance:... muh cũng đang cố gắng đây :sr:... bé ơi có chém ss cũng chém nhẹ tay thui nghen :blushing:... :so_funny:

Nђạt P[ђ]ai
19-08-2010, 07:59 PM
hí hí... kơ mà ss lười dưỡng í bé :dance:... muh cũng đang cố gắng đây :sr:... bé ơi có chém ss cũng chém nhẹ tay thui nghen :blushing:... :so_funny:

cũng đơn giản thôi mà ss :so_funny: tốt nhất leave it alone :)

p/s : sao nhẹ tay dc :rain: lâu lâu mới có 1 lần :so_funny:

.•ღ Mít Sa ღ•.
19-08-2010, 08:44 PM

:so_funny: 2 đứa mình iu nhau chục năm òi còn giề anh iu....phải show hàng choa bà koan ghen tị chứ anh nhễ :so_funny: anh phai nói nà 2 đứa mình giơ mẹc ra choa thiên hạ nóa chọi kà chua mới đúng hoàn cảnh :huglove:

tình yêu của thiên thần dễ thương đấy .

thank bạn í :kick:

cháu bít nà câu "giả teeen là hem phải nói cháu òi đó :so_funny: chú khen cháu "tong tắng 1 hht " mờ lị :sr::chayle:

ai;5047744']đổi avatar để lừa tình hả :nhi: chọn người thứ 3 ấy :sr:

:andon: này thì đá đểu no1 tong tắng nà :rang: cứ để xem con bé lấy hinh ai làm avatar nà bít liền nha kưng :so_funny:

em cho người đẹp đầu tiên chít trước dùm ss đi cưng :so_funny:

Khach2
19-08-2010, 08:49 PM
em cho người đẹp đầu tiên chít trước dùm ss đi cưng

và cả người đẹp thứ 3 luôn hả ss :nhi::nhi::nhi:
:so_funny:

.•ღ Mít Sa ღ•.
19-08-2010, 08:54 PM
và cả người đẹp thứ 3 luôn hả ss :nhi::nhi::nhi:
:so_funny:

:so_funny::so_funny: thứ 3 ngây thơ tong tằng....để sống lâu chút em ơi :so_funny::so_funny:

Khach2
19-08-2010, 09:02 PM
càng ngây thơ càng phải lên chứ :so_funny:

Lill' Kuteo
20-08-2010, 09:33 AM
NCTT dạo nào lẹp gái quá nhận hem ra ai lun :nhi:

†º°¨ђm_q§¨°º†
20-08-2010, 06:45 PM
nghe đồn Nụ Cười Thiên Thần nhiều fans hâm mộ + hâm doạ lắm, hôm nay mới biết mặt :hihi: xinh dã mang :so_funny:

.•ღ Mít Sa ღ•.
21-08-2010, 02:58 AM
càng ngây thơ càng phải lên chứ :so_funny:

ss phải công nhận em có nội công thâm hậu :so_funny::so_funny::so_funny: tha cho ss đi bé iu :hugove::huglove::chayle:

NCTT dạo nào lẹp gái quá nhận hem ra ai lun :nhi:

bạn Tèo hok nhận ra mình lun sao :so_funny::so_funny: chắc vì đi vắng lâu quá gòi :ham: đánh cho lấy lại trí nhớ nà :ham:

nghe đồn Nụ Cười Thiên Thần nhiều fans hâm mộ + hâm doạ lắm, hôm nay mới biết mặt :hihi: xinh dã mang :so_funny:

:bicycle::bicycle: nghe đồn bé này là thủ lĩnh nhóm khủng bố NCTT nà :so_funny::so_funny:

::Đông Tà::
21-08-2010, 04:00 AM
1 ng wen, 2 ng lạ ^^

Je xynh xynh

Kienfa
21-08-2010, 06:50 AM
cháu bít nà câu "giả teeen là hem phải nói cháu òi đó :so_funny: chú khen cháu "tong tắng 1 hht " mờ lị :sr::chayle:

Câu này giống như copy của ai trong HHT nghe quen tai quá :sr: :sr:

Nghe đồng là đang bị fan hâm mộ người ta đòi ép gã nữa à , coi chừng cháu cũng sắp bị mem trên Oregan xuống thăm...:sr:

*KaFFee*
21-08-2010, 07:37 AM
Lắm pé xinh tươi đáng iu thế :nhi:.

Nђạt P[ђ]ai
21-08-2010, 07:46 PM
:bicycle::bicycle: nghe đồn bé này là thủ lĩnh nhóm khủng bố NCTT nà :so_funny::so_funny:

ai mà đồn đúng thế :so_funny: ss chết trước là chắc rồi :cr:

Nghe đồng là đang bị fan hâm mộ người ta đòi ép gã nữa à , coi chừng cháu cũng sắp bị mem trên Oregan xuống thăm...:sr:

ghê vậy lun hả chú :so_funny: fan hâm mộ cháu bên OR qua thăm hoài :phu:

hoahongxula
21-08-2010, 07:48 PM
em nào nhìn cũng xinh ghia

.•ღ Mít Sa ღ•.
22-08-2010, 09:21 AM
Câu này giống như copy của ai trong HHT nghe quen tai quá :sr: :sr:

:dance: câu ấy độc quyền của cháu rùi cơ mà :so_funny: "nhất ngôn cửu đỉnh" nha chú :huglove: :so_funny:

Lắm pé xinh tươi đáng iu thế :nhi:.

bé nì :ham: bé nì :ham: bé nì :ham:

ai;5049509']ai mà đồn đúng thế :so_funny: ss chết trước là chắc rồi :cr:

:omg1: em hok đc đóng cái vote trước thời hạn nha :sr: ss sẽ ra tay lập lại trật tự mới đc :so_funny:

em nào nhìn cũng xinh ghia

:dance: thank bé :sr:

1 ng wen, 2 ng lạ ^^

Je xynh xynh

bạn Đông Tà....có phải wen bạn ở hình cuối hem nhỡ :so_funny:

::Đông Tà::
22-08-2010, 09:30 AM
je: chính cô ấy và đồng bọn :so_funny:

(-__-) Leave*me*alone(-__-)
22-08-2010, 11:33 PM
e hèm...!
thiệt là ...