PDA

Xem đầy đủ chức năng : bờ vai yêu thương

hi_t1nhy3u
09-09-2005, 07:41 PM
thế là em đã chia tay với người kia thật rồi , nhưng sao tôi ko vui , sao lòng tôi lại đau đến thế này, đêm hôm đó , nghĩ về em , khuôn mặt em , ánh mắt em , mái tóc em , nụ cười của em , lời nói của em và hơn cả là những giọt nước mắt của em , tôi ko thể yên lòng , một lỗi đau cứ ngấm dần trong tôi...
em đã chia tay , tôi thấy nhữnG giọt nước mắt trong lời em nói , nó như đang chảy trong lòng tôi , tôi cảm nhận thấy 1 nỗi đau , nhưng ko thể , tôi ko thể diễn tả được, một lỗi đau mà chỉ người yêu đơn phương và luôn mong em được hạnh phúc mới có
em mới chỉ có 18 tuổi mà sao những giọt nước mắt của em lại xót xa như thế , tại sao em , 1 cô bé , 1 thiên thần lại phải khóc và chịu nhiều đau khổ vì yêu đến thế , sao ko phải là tôi , tôi có thể chịu được tất cả , chỉ cần đó là vì em vì em thì lỗi đau nào tôi cũng vượt qua !
em nói với tôi rằng em sẽ ko yêu nữa ,vì trái tim em như muốn băng giá và vì em ko còn cảm xúc nữa
em biết ko , nghe lời này của em ,tôi đau lắm , nhiều lắm. ko phải vì em sẽ ko thể đáp lại tình yêu của tôi trao cho em mà vì em mới chỉ 18 tuổi thôi sao em lại phải khổ như thế , tại sao lại thế..tuổi trẻ để làm gì em có biết không , là để thực hiện mơ ước và sửa chữa sai lầm , đúng ko em ,. hãy coi đó là 1 sự bắt đầu cho những điều tốt đẹp , được ko em!!!!!!!!!!!!!
ngày trước , khi tình đầu của tôi tan vỡ , tôi cũng ko còn thiết chuyện yêu đương nữa , ko thích nói chuyện với con gái nữa , tôi sống có mơ ước nhưng chưa 1 lần muốn thực hiện nó cuộc sống tẻ nhạt và vô vị , tôi cứ thế cho tới khi gặp em , em đã làm tôi thấy cuộc sống này thật tươi đẹp , nhưng cũng chính em làm cho nó ảm đạm , em cho tôi những ngày mùa thu mát mẻ , nhưng cũnG là em cho tôi những ngày lạnh giá mùa đông , người cho tôi niềm vui và hạnh phúc là em và người cho tôi đau khổ cũnG là em , người cho tôi hi vọng là em và lấy đi nó cũng chính em , em cho tôi thấy thiên đường nhưng em , chính em chỉ cho tôi thấy địa ngục
em biết ko , trong mắt tôi em đẹp 1 cách hoàn hảo , ko ai có vẻ đẹp đó ngoài em , nó đẹp như của 1 thiên thần ấy ngây thơ và trong sáng , đó là thực sự những điều mà tôi nghĩ và tôi muốn nói.
em hãy sống như ngày xưa của em , hồn nhiên và vô tư , tất nhiên , hãy yêu đời vì con đường của em còn phải đi là rất dài , và tôi luôn ở bên kia đường để làm người bạn đường với em , tôi sẽ luôn là 1 người bạn tốt của em , và là người yêu em nhất , sẽ luôn là như thế , hãy tự tin mà bước đi nhé em , khi nào có lỗi đau ,khi không còn ai , đã có tôi bên cạnh em , khi em khóc hãy khóc trên bờ vai tôi ,bởi vì từ lâu nó đã thuộc về em rồi , nó là của em..và mãi là của em

cry on my shoulder !!!!!!

The Huy
09-09-2005, 08:19 PM
post bài dài như vậy chắc đọc hết là sắm 1 cặp kính luôn wé