PDA

Xem đầy đủ chức năng : [ĐYO] Số 02 - Viết cho anh

Hàn Cát Nhi
10-08-2010, 03:38 PM
Đường Yêu Online
Số 02 - Viết cho anh

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/49/DYO/Banner_DYO.gif

Đã có nhiều lúc em đã nghĩ có khi trái tim này nhỏ bé quá không đủ chứa hết thì sao? Những lúc đó em chỉ muốn hét lên thật to để những tình cảm kia cũng ùa ra hết nhưng rồi em chỉ biết mở cửa sổ nhìn ra ngoài, để cái lạnh nó làm dịu tình cảm của em mà thôi.

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/49/DYO/So02/So02_Vietchoanh.mp3

Link download (http://www.mediafire.com/?ozgtukl1y25n3t5)
Thời gian 0:11:54
Dung lượng: 10.8 MB

BTV & KTV: Hàn Cát Nhi
Tác giả: conduongmautim_20
Phát thanh viên: Ozhi
Ca sĩ:hoahongxula [Eyes On Me]
Beat: Because I Love You - How Deep Is Your Love

Anh...
Em vẫn giữ thói quen tích cóp những câu chuyện hay và cảm động từ khi bắt đầu nghĩ đến anh. Chỉ đơn giản em muốn khi anh buồn em sẽ kể cho anh nghe. Rồi cả những giây phút có anh kề bên với những câu chuyện phiếm và những bản nhạc của anh và em.

Nhiều khi em cố gắng cười trong buồn đau, em nhớ anh đó nhưng cũng có lúc em tự dối mình là không nhớ, em nhắn tin cho anh nhưng lại xóa đi, em gọi anh bắt rồi em xin lỗi vì gọi nhầm số.

Cũng như khi anh hỏi em có bao giờ viết nhật kí về anh hay không, em chỉ biết giấu là không nhưng anh ơi anh có biết là anh đã đi vào biết bao nhêu trang tùy bút của em. Có khác chăng là em chẳng gửi cho anh đó thôi. Em chẳng muốn có một gợn buồn lo nào trên đôi mắt anh anh biết không. Anh nói đúng, em là người hay buồn hay giận vu vơ. Nhưng mà anh ơi đó là tâm trạng của con gái đang yêu mà vì em biết em có người mà em thực sự thương yêu tức là trái tim em vẫn chưa quá khô cằn, vẫn còn những cảm xúc nên em vẫn nhớ, vẫn thương, vẫn yêu anh nhiều đến vậy.

Thế đó.
Em không hiểu vì sao em yêu anh thế ? Tất nhiên rồi, anh làm sao hiểu nổi.

Em cũng nhiều lúc tự hỏi tại sao em có thể yêu thương anh đến như vậy. Vì anh đẹp trai? Vì anh ga lăng? Hay vì anh vui vẻ? Hay vì anh tình cảm? Hay vì cái gì nữa đây? Em chẳng thể tự mình giải đáp nổi nữa và câu trả lời cuối cùng của em vẫn luôn là "Vì đó là anh"! Vậy thôi.

Mọi người và có thể ngay cả anh chỉ cảm nhận được 1 phần tình cảm của em mà thôi bởi em không hoặc ít khi thể hiện ra ngoài quá (em biết đây là điểm không tốt) nhưng mà quả thực nỗi nhớ, tình yêu này dường như chẳng khi nào rời xa em, lúc đằm thắm dịu dàng, khi da diết, vò xé khôn cùng...

Anh có biết mỗi khi em buồn nhất chỉ cần một dòng tin nhắn của anh cũng an ủi em biết bao nhiêu khiến tâm hồn đang xáo động bởi những vấp ngã trong cuộc sống, chính anh đã kéo em ra khỏi vũng lầy buồn chán đó. Anh đến an ủi em vào những lúc em cần anh nhất, khi em nghĩ đến anh là như một phép lạ anh đã đến. Khi anh đến em muốn thời gian như ngừng bặt để em được tựa vào vai anh một lần nhưng không được bởi làm sao em dám giữ anh ở lại bên mình khi màn đêm đã buông quá lâu, anh về để lại trong em nỗi nhớ dai dẳng.

Đã có nhiều lúc em đã nghĩ có khi trái tim này nhỏ bé quá không đủ chứa hết thì sao? Những lúc đó em chỉ muốn hét lên thật to để những tình cảm kia cũng ùa ra hết nhưng rồi em chỉ biết mở cửa sổ nhìn ra ngoài, để cái lạnh nó làm dịu tình cảm của em mà thôi.

“Sao mà em lại nhớ anh thế!” Đúng vậy người em ngắm nhìn trước khi chìm vào giấc ngủ là anh, người em nhìn thấy đầu tiên mỗi buổi sáng cũng là anh nhưng chỉ trong suy tưởng của em mà thôi. Em luôn để điện thoại bên mình, như nhớ, như mong những dòng tin nhắn của anh. Bất cứ khi nào để quên điện thoại là em đều mong ngóng nhìn vào màn hình để thấy 1 tin nhắn đang đợi chờ của anh cũng như khi lên online lên mạng mong có tin nhắn offline của anh. Nhưng điều đó có lẽ là xa xỉ với anh quá phải không? Những dòng thư, những tin nhắn của em gửi đi với tình cảm, với nhớ, với mong cứ chìm dần chìm dần…

Em lúc nào cũng luôn tự nghĩ ra những lí do cho anh cả có thể là tự lừa dối mình nhưng cũng tốt thôi vì điều đó cũng làm em thấy nhẹ nhàng hơn. Em nghĩ có thể lá mail em gửi bị lạc, có thể tin nhắn của anh lại đầy, có thể tại mạng của anh bị lỗi, có thể lúc này mạng điện thoại đang bị lỗi, có thể anh đang học, có thể điện thoại anh hết tiền…Vậy đó em có điên rồ quá không? Nhưng mà dù gì nữa em vẫn không hối hận vì em đã sống thật với trái tim mình, nếu thời gian có quay trở lại thì em cũng vẫn chọn yêu anh. Có chăng là em sẽ làm nhiều điều hơn thôi...

Em vẫn chưa dám thổ lộ cho anh hay về chuyện tình cảm em vẫn giấu kín trong lòng nên em vẫn ngại ngần, vẫn lo sợ anh phát hiện. Và em biết, em không khéo léo, không tinh ý để hiểu hết tâm lý của anh nhưng em đã và đang rất rất cố gắng đó thôi. Nhưng mà em cũng hiểu khi yêu thì phải chia sẻ những niềm vui, nỗi buồn, là được nắm tay nhau, là chia sẻ bờ vai, là được ngắm nhìn là được chuyện trò, là được ở bên nhau… cái đó có lẽ là cần nhất mà em lại không thể có được và em cũng chưa có gì để mà khẳng định tình cảm của anh với em cả.

Em muốn đem lại nụ cười, thấy sự hạnh phúc cho anh hằng ngày. Nhưng mà em lại ích kỷ muốn anh chỉ nghĩ về em mà thôi. Vẫn biết với anh em chỉ là người bạn bình thường em mong sẽ có một ngày anh sẽ nhận ra bên anh vẫn có một thứ tình cảm thầm kín và chân thành dành cho anh, nếu thật sự em và anh không duyên phận thì anh hãy cứ như bây giờ anh nhé!

Hàn Cát Nhi
10-08-2010, 03:45 PM
:huglove:Thanks mọi người về số này nhé^^! Tuy phải thu lại lần 2 nhưng PTV vẫn rất nhiệt tình:D. Ban đầu khá khó khăn về việc chọn ca khúc chủ đề nhưng nhờ hoahong mọi thứ đã ổn:D. Ôi! Mình thích 2 bài beat:huglove:

p/s: Tự post tự nghe:sr::hihi: tự nghe lại đầu tiên:sr:

Tháng Tư
10-08-2010, 04:10 PM
:huglove:

kẻ thức khuya vô tình nghe đầu hehehhee

:tim:

baonhietdoi
10-08-2010, 05:51 PM
vào ủng hộ caí

Nghe sau =))

~*ẢO ẢNH*~
10-08-2010, 05:53 PM
mình là người vô thứ 3.
ozi : giong em hay , phù hợp với tâm trạng cô gái ah
ca sỹ : hát hay lắm
cuối cùng là thích bài '' how deep is your love

Tháng 10
10-08-2010, 09:07 PM
giọng dzợ mình có khác :tsk::tsk::tsk:

Witness Star
11-08-2010, 12:09 AM
Giọng baby này để hát nhạc thiếu nhi mà :so_funny:

ĐYO lần này cũng rất hay, thanks mọi người :hug:

p.s: Đây vẫn ko phải là ĐYO mình chờ đợi :so_funny: Số 4 cơ :dance:

m1zz.n4ughty
11-08-2010, 12:32 AM
nhẹ nhàng.....
iu dọng ss oizhi ghê bài hát của ss hoahong cũng hay :sr:

Ozhi
11-08-2010, 02:23 AM
Trên phần kĩ thuật thì:

-Thật sự, cái bài Because I love you, quá nhanh so với câu chuyện và nhịp điệu của MC [là em đấy ạ]. Chỉ có khúc sau thì tàm tạm chút thôi ạ. @@ Em xin lỗi, nhưng mà phần kĩ thuật Vol này không bằng vol 1. *cười

Đấy là em cảm thấy thế, nếu là một bài nhạc nào đó, chậm hơn, em nghĩ sẽ làm tăng cảm xúc lên ạ.

-Yah, nói về MC, phần đầu giọng hơi ngọng, :so_funny: thêm nữa, mỗi đoạn lại ko đều giọng, có chỗ lại bị ngắt nữa ạ :so_funny: [em xin lỗi, khuyết điểm tự nhận ra mà không sửa được], em còn nghe cả tiếng mưa nữa. Tóm lại là, không hài lòng lắm! @@

-À, chắc hay nhất là bài hát của HHXL, rất hay, [bài này nghe rồi, nghe lại vẫn thấy hay]

-Nói sao nhỉ, em thích kịch bản vol lần này, kịch bản có vài đoạn rất hay. Dù MC không được hay lắm khi tâm trạng bị đứt tùm lum như vậy :so_funny:

Nhưng mà, dù sao, cũng cảm ơn chị đã làm, cảm ơn chị dù bận rộn vẫn cố làm. :huglove: Mong chị đừng giận vì mấy lời em nói ở trên nhen :D

Ozhi~

m2mnamtuocbongtoi
11-08-2010, 03:16 AM
:sr: hok phải anh oe nữa à. :hum:
Ozhi :D giọng nghe hay hay đó :D thank tất cả :D

Hàn Cát Nhi
11-08-2010, 04:14 AM
:huglove:

kẻ thức khuya vô tình nghe đầu hehehhee

:tim:

Lâu lắm mới lại thấy bé xuất hiện ở chương trình phát thanh:hug:

vào ủng hộ caí

Nghe sau =))

Giờ nghe chưa:cr:

mình là người vô thứ 3.
ozi : giong em hay , phù hợp với tâm trạng cô gái ah
ca sỹ : hát hay lắm
cuối cùng là thích bài '' how deep is your love

Chứ không phải là ng thứ 4 à:hihi:
Thanks em ^^! Vì những lời khen :sr:

giọng dzợ mình có khác :tsk::tsk::tsk:

Khác ở điểm nào:nhi:

Giọng baby này để hát nhạc thiếu nhi mà :so_funny:

ĐYO lần này cũng rất hay, thanks mọi người :hug:

p.s: Đây vẫn ko phải là ĐYO mình chờ đợi :so_funny: Số 4 cơ :dance:

Chờ đến số 4 có mà dài cả con mắt:so_funny:, ủa mà chị đã cho em nghe số 4 chưa:so_funny:

nhẹ nhàng.....
iu dọng ss oizhi ghê bài hát của ss hoahong cũng hay :sr:

:huglove: thanks em:huglove: [Mà ko biết là em hay là cháu chắt nữa:so_funny:]

Nhưng mà, dù sao, cũng cảm ơn chị đã làm, cảm ơn chị dù bận rộn vẫn cố làm. :huglove: Mong chị đừng giận vì mấy lời em nói ở trên nhen :D

Ozhi~

Thật sự thì:sr: đã rất cân nhắc trong việc chọn nhạc:sr: và chị nghĩ với mạch cảm xúc mà chị cảm nhận như thế đã ổn:sr:. Có lẽ góc cảm nhận của em khác góc cảm nhận của chị:sr:, cám ơn lời góp ý của em nhưng lỗi về nhạc thì khó lòng mà chị sửa được:sr: vì mỗi lần làm là tâm trạng nó ko có giống nhau cho dù cùng một số:D.

Ồ, ko có gì phải giận cả:hug:, em nhận xét như thế chứng tỏ đã nghe rất kỹ - đó là thành công của chị:D

:sr: hok phải anh oe nữa à. :hum:
Ozhi :D giọng nghe hay hay đó :D thank tất cả :D

Đi chỗ khác chơi:gian: tán gái thì đi chỗ khác chơi:guoc: ko có nghe DYO gì hết á:boxing:.

~*ẢO ẢNH*~
11-08-2010, 04:38 AM
ss HCN : mấy bạn kia dc huglove , sao em ko dc nhỉ ?:so_funny:

phodoncoi
11-08-2010, 06:17 AM
nghe....và đợi vol 3

hương phù sa
11-08-2010, 12:47 PM
vào nghe ủng hộ nào :love:
lại hay :blushing:

Ozhi
11-08-2010, 06:31 PM
Nghe lại

Đúng là beat hợp với bài đọc

@@

Đầu óc mình quái quái, *cúi đầu, xin lỗi chị :khocnhe: Chắc mỗi lần cảm xúc nó một khác...........

Thôi em chạy đây ạ Không em lại nghe lại, lại nghe ra cái beat khác thì dễ điên lắm! :so_funny:

Hồi vol 1 cũng có tình trạng vậy, :so_funny:

:chayle:

Tháng 10
11-08-2010, 09:41 PM
Khác ở điểm nào

Giọng trẻ con chứ hoh có nam tính cằn cỗi như em :sosad:

Chờ đến số 4 có mà dài cả con mắt, ủa mà chị đã cho em nghe số 4 chưa

Xíu dụ dỗ bạn Wit sờ share :so_funny:

Witness Star
11-08-2010, 11:30 PM
Chờ đến số 4 có mà dài cả con mắt, ủa mà chị đã cho em nghe số 4 chưa

Này, định gieo tiếng ác cho em hả :meo: Ai đã từng tuyên bố là ngoài Số 1 ra thì không share thêm cái nào cho người khác nghe trước nữa :gian: :gian:

Xíu dụ dỗ bạn Wit sờ share

Anh có gì đâu mà share :timvo:

little princess
12-08-2010, 12:05 AM
Em trễ mất 1 ngày rồi :D

Vào nói vs chị là em đã nghe :sr:

Lần này nói thật là em k biết nói gì nhiều cả :sr:

Chỉ là, giọng Oz nghe rất dễ thương & rất dịu :blushing: Hây dà! Nghĩ tới mấy lần bị Oz bắt nạt, thật k thể tưởng tượng nổi :laugh:

& thì, trc h em vẫn thích vô cùng giọng chị HHXL :blushing:, thật ạ :D

Cuối cùng, cảm ơn mọi người rất rất nhiều :hug:

Hơi thiên vị nhỉ, nhưng dòng cuối vẫn như cũ,
Bảo Bối yêu chị Nhím :huglove:

Ozhi
12-08-2010, 12:51 AM
@lit: ss không hề bắt nạt em, chỉ có em bắt nạt ss thôi :meo:

Lại nghe lại, lại lòi ra cái beat khác

*yeah, mình chính thức phát cuồng

m2mnamtuocbongtoi
12-08-2010, 03:10 AM
@ miềng đi tán gới hời nào nhẩy :D
:omg1: :D miềng vẫn ghiền vol 1 hơn :rain:

Phong Linh
12-08-2010, 04:13 AM
@ Oz : Sáng nay tôi đã nghe vol này cô ạ :D Cô có một giọng đọc rất đáng để hóng các chương trình nào có cô làm MC. Chẳng hiểu cô khắt khe thế nào chứ tôi thấy ok và hơi chạnh lòng cho cái giọng đều đều như tiếng mưa rơi của mình :mecry:

@ Cát : Tiếp tục cố lên cưng, DYO được 2 vol rồi :huglove: Bạn "Vụng Về" lần này ko làm KTV nữa à T :cr:

HHXL hát hay thế, member nhà mình khủng thật đấy :rain:

Kienfa
12-08-2010, 12:06 PM
Mãi hôm nay mới nghe được, mấy hôm giờ cứ im ru :sr: :sr:

Hay! Mấy đứa nhỏ giỏi lắm, Ozhi giọng vùng giữa như vậy là chuẩn rồi :sr:, HHXL hát hay lắm, very good!

ThienThienAnh
13-08-2010, 01:55 AM
* tềnh iêu: :huglove:

Giọng HHXL hay. :)

Tks. :)

hoahongxula
13-08-2010, 07:39 PM
Omg cám ơn các bạn đã thích bài hát của hh nha, tình hình là vẫn chưa về nhà nên vẫn chưa được nghe chương trình lần nì but i ll be back. Cám ơn hcn và các bạn khác đã thực hiện chương trình này nah

Hàn Cát Nhi
14-08-2010, 07:41 PM
ss HCN : mấy bạn kia dc huglove , sao em ko dc nhỉ ?:so_funny:

:huglove::huglove::huglove::huglove::huglove::hugl ove:Thế đã được chưa:so_funny:, chỉ cần em chăm chỉ nghe DYO là hug bap nhiêu cũng đc cả:sr: yêu thương free mà:cr:

nghe....và đợi vol 3

Thanks em đã nghe và chờ:nhi::huglove:

vào nghe ủng hộ nào :love:
lại hay :blushing:

Hì, sao lần nào bé cũng khen mà chị ngại quá:sr: ko hiểu rồi đến số bé làm MC rồi sao ha, chắc là "Quá hay" [Mà hay thật chứ bộ:sr:, cũng sắp sửa tới số 3 rồi nhỉ"cr:]

Nghe lại

Đúng là beat hợp với bài đọc

@@

Hồi vol 1 cũng có tình trạng vậy, :so_funny:

:chayle:

Chị là chị cũng như em:sr: cho nên khi làm xong một số là chị phải cất ngay, và khi nghe lại thì chị tuyệt đối ko mở mediafire để nhòm ngó lại các file thu âm bởi thế nào cũng nghĩ ngay đến cái beat khác:so_funny:

Giọng trẻ con chứ hoh có nam tính cằn cỗi như em :sosad:

Xíu dụ dỗ bạn Wit sờ share :so_funny:

Em cứ hay khiêm tốn:sr: nhưng mà chị ko hiểu nick em là gì:sr: Nhựa Mika à:D

Này, định gieo tiếng ác cho em hả :meo: Ai đã từng tuyên bố là ngoài Số 1 ra thì không share thêm cái nào cho người khác nghe trước nữa :gian: :gian:

Ủa [Lại làm mặt ngây ngô (Mặc dù là ngây ngô thiệt)], chứ chị chưa share cho em à:plz: tạ ơn đời:bay:

Hàn Cát Nhi
14-08-2010, 07:42 PM
Hơi thiên vị nhỉ, nhưng dòng cuối vẫn như cũ,
Bảo Bối yêu chị Nhím :huglove:

Chỉ cần lúc rãnh em nghe DYO, chỉ cần trong tim em có chỗ nào đó dành cho chị và nghĩ về chị trong chốc lát - Thế là đủ, vừa đủ để chị cảm nhận được hơi ấm và tình cảm của em dành cho chị:huglove:

Thanks em về tất cả:huglove:

Lại nghe lại, lại lòi ra cái beat khác

*yeah, mình chính thức phát cuồng

Ko đâu, em cứ nghe đi nghe lại rồi đôi lúc sẽ thấy cái ban đầu là ổn nhất [Vì lười:sr: nhác làm lại:hihi: theo cái mới, mặc dù cảm xúc nó khác]

@ miềng đi tán gới hời nào nhẩy :D
:omg1: :D miềng vẫn ghiền vol 1 hơn :rain:

Ko đi tán gái mà bảo ng ta là "Dẹp đi" khi xin nick y!H của bé ấy đặng tán dùm cho:so_funny:.
Nghiền gì mà nghiền, nghiền thì qua bên đó là nghe:meo:

Tiếp tục cố lên cưng, DYO được 2 vol rồi :huglove: Bạn "Vụng Về" lần này ko làm KTV nữa à T :cr:

HHXL hát hay thế, member nhà mình khủng thật đấy :rain:

Dạ, nếu PN muốn thì sang số sau hoặc số này bạn ấy sẽ trờ thành KTV:hihi:.

Hì, PN nghe hoài mà chẳng chịu làm MC, còn cái KNYT thì cũng lặn mất tăm luôn:meo:

Ca sĩ HHT mình mà li, phải Pro chứ:D

Mãi hôm nay mới nghe được, mấy hôm giờ cứ im ru :sr: :sr:

Hay! Mấy đứa nhỏ giỏi lắm, Ozhi giọng vùng giữa như vậy là chuẩn rồi :sr:, HHXL hát hay lắm, very good!

Nói vậy là chú chưa nghe sô 01 rồi:khocnhe:, có được mấy phút à, cháu đề nghị chú nghe đầy đủ các số đi:sr: nghe thiếu số nào hoặc cháu ko thấy chú reply số nào là coi như nghỉ chơi với chú luôn:huglove:.

DYO khoản nào cũng Pro hết chú:hihi:

* tềnh iêu: :huglove:

Giọng HHXL hay. :)

Tks. :)
Thanks TTA đã ủng hộ cho DYO

Omg cám ơn các bạn đã thích bài hát của hh nha, tình hình là vẫn chưa về nhà nên vẫn chưa được nghe chương trình lần nì but i ll be back. Cám ơn hcn và các bạn khác đã thực hiện chương trình này nah
Người nói cám ơn phải là Nhím chứ:sr: mà quả thật nếu muốn cám ơn thì thu âm những ca khúc ấy thật cảm xúc là ổn rồi:huglove:

Tháng 10
14-08-2010, 07:44 PM
Em cứ hay khiêm tốn nhưng mà chị ko hiểu nick em là gì Nhựa Mika à

Qua yahoo định hỏi ss cái này, mà hoh có là sao :so_funny:
hoh phải nhựa :meo::meo: nó gần tên bạn Wit nên lấy đá đểu đó ss :so_funny:

Hàn Cát Nhi
14-08-2010, 07:48 PM
Qua yahoo định hỏi ss cái này, mà hoh có là sao :so_funny:
hoh phải nhựa :meo::meo: nó gần tên bạn Wit nên lấy đá đểu đó ss :so_funny:

Oh baby, chị sẽ ra Y!h ngay, nhưng chỉ tám đc một chút thôi:D:.

Chị ko biết thế nào là đá đểu, chị chỉ biết đá thật thôi:D

.nhoh2t.
14-08-2010, 11:22 PM
hay lắm ý các ss ah.........:hum:
thích giọng ss oz :cr:

p/s: ss ơi....cho e sr vụ kia nhá....hehe :cr:

Hàn Cát Nhi
16-08-2010, 09:23 PM
hay lắm ý các ss ah.........:hum:
thích giọng ss oz :cr:

p/s: ss ơi....cho e sr vụ kia nhá....hehe :cr:

Thanks bé Hiền đã ủng hộ cho DYO:huglove:
PTV chị chọn mà:sr:, em thích là đúng rồi:sr:

.nhoh2t.
17-08-2010, 06:19 PM
hjhj....em mà lớn hơn thì em sẽ xin ss cho em tham gia vs rùi...hjx, tiếc đứt ruột...:khocnhe:

Kienfa
18-08-2010, 02:50 PM
Nói vậy là chú chưa nghe sô 01 rồi:khocnhe:, có được mấy phút à, cháu đề nghị chú nghe đầy đủ các số đi:sr: nghe thiếu số nào hoặc cháu ko thấy chú reply số nào là coi như nghỉ chơi với chú luôn:huglove:.

DYO khoản nào cũng Pro hết chú:hihi:

Chú có vô nghe nhưng cứ bị trục trặc không nghe được :sr:

Hàn Cát Nhi
18-08-2010, 06:19 PM
hjhj....em mà lớn hơn thì em sẽ xin ss cho em tham gia vs rùi...hjx, tiếc đứt ruột...:khocnhe:

Cái này ko cần lớn hay bé, chỉ cần có tình yêu và niềm say mê là được:sr: hà

Chú có vô nghe nhưng cứ bị trục trặc không nghe được :sr:

Ai cũng nghe đc mà chú bảo trục trặc là sao. Cả số 01 và 02 đều chung một host, một ng làm mà cái đc cái ko:sr: kỳ lạ:sr:

Khach2
18-08-2010, 06:20 PM
Hôm nay là 19 rồi :cr: còn 3 ngày nữa radio số 3 :so_funny:

Cơ mà mình cũng như cái bạn Wit, mong số 4 để đc.... chê :so_funny:

Kienfa
18-08-2010, 06:27 PM
Cái này ko cần lớn hay bé, chỉ cần có tình yêu và niềm say mê là được:sr: hà

Ai cũng nghe đc mà chú bảo trục trặc là sao. Cả số 01 và 02 đều chung một host, một ng làm mà cái đc cái ko:sr: kỳ lạ:sr:

Chắc máy chú xì cúc quá nên không nghe được :sr:

Hàn Cát Nhi
18-08-2010, 06:35 PM
Hôm nay là 19 rồi :cr: còn 3 ngày nữa radio số 3 :so_funny:

Cơ mà mình cũng như cái bạn Wit, mong số 4 để đc.... chê :so_funny:

Ước mơ của em thật là nhỏ nhoi:sr:, và vì chị ngoan hiền và xinh đẹp như cô tiên nên chị sẽ cho cái mong ước của em sớm trở thành sự thật trong nay mai:sr:

Chắc máy chú xì cúc quá nên không nghe được :sr:

Không phải tại máy, cả hai cái y chang nhau thì sao do máy đc:sr: do chú, tất cả là do chú hết, chú ứ thích nghe giọng cháu:meo::sr:

Cháu đề nghị chú nghe lại :huglove:

Khach2
18-08-2010, 06:38 PM
Ước mơ của em thật là nhỏ nhoi, và vì chị ngoan hiền và xinh đẹp như cô tiên nên chị sẽ cho cái mong ước của em sớm trở thành sự thật trong nay mai

:so_funny::so_funny: ko thốt nên lời nổi :so_funny: Giờ thì em đã hiểu chữ kí của Wit :so_funny:

Kienfa
18-08-2010, 06:41 PM
Ước mơ của em thật là nhỏ nhoi:sr:, và vì chị ngoan hiền và xinh đẹp như cô tiên nên chị sẽ cho cái mong ước của em sớm trở thành sự thật trong nay mai:sr:

Không phải tại máy, cả hai cái y chang nhau thì sao do máy đc:sr: do chú, tất cả là do chú hết, chú ứ thích nghe giọng cháu:meo::sr:

Cháu đề nghị chú nghe lại :huglove:

Máy chú chắc máu cùi bắp rồi, hôm nọ vào nghe không được nên chắc là máy chứ chú không có kỳ thị :sr:

Hàn Cát Nhi
18-08-2010, 06:44 PM
:so_funny::so_funny: ko thốt nên lời nổi :so_funny: Giờ thì em đã hiểu chữ kí của Wit :so_funny:

Chị thấy em type được trên 10 từ mà:sr: thế mà bảo ko thốt nổi nên lời sao:so_funny:

Ủa, chứ chữ ký của Cưng của chị có vấn đề gì à:sr:

Máy chú chắc máu cùi bắp rồi, hôm nọ vào nghe không được nên chắc là máy chứ chú không có kỳ thị :sr:

Hôm nọ khác, hôm nay khác:sr: giờ chú nghe lại:meo::khocnhe: nghe cho dến lúc nào dc mới thôi:sr: và chú phải nhận xét một vài lời chứng thực chú đã nghe:sr: ko là cháu nghĩ là chú kỳ thị rõ ràng:sr:

P/S: K phải chị ghen tỵ với Ozhi mà rõ ràng chú Phá bắt chị phải nghĩ thế:so_funny:

Witness Star
18-08-2010, 11:41 PM
Ủa [Lại làm mặt ngây ngô (Mặc dù là ngây ngô thiệt)], chứ chị chưa share cho em à tạ ơn đời

Hôm nọ bên yahoo, nói định đưa số 4 lên xuống gì đó, cuối cùng không share :meo: Người gì mà ko thấy tốt đc chỗ nào hết :meo: :so_funny:

Ủa, chứ chữ ký của Cưng của chị có vấn đề gì à

Cái chỗ Nhóc và Bé là vợ chồng á, bé Nhím :5: :so_funny:

lastday
19-08-2010, 09:43 AM
Mấy con người này thiệt đáng yêu quá đi :huglove: :so_funny:

Khach2
19-08-2010, 06:21 PM
Chị thấy em type được trên 10 từ mà thế mà bảo ko thốt nổi nên lời sao

Hoh type đc câu gì tiếp để khen chị đó chứ :so_funny:

Ủa, chứ chữ ký của Cưng của chị có vấn đề gì à

" Cái chỗ Nhóc và Bé là vợ chồng á, bé Nhím" , đó, bạn ý dzô trả lời hộ em rồi này :so_funny:

Silent*
20-08-2010, 10:03 PM
Ủng hộ ủng hộ , không biết sao nghe mấy cái này kiểu gì cũng thấy buồn, chắc tại bị ế :(

.::mrArmy::
28-08-2010, 07:57 AM
Eyes On Me của HHXL hay quá :X
Bị mê jọg rồi ^^
Hay thật đấy :X Đag buồn buồn, nghe bài này tỉh cả người :))

Hàn Cát Nhi
29-09-2010, 05:54 AM
Hôm nọ bên yahoo, nói định đưa số 4 lên xuống gì đó, cuối cùng không share :meo: Người gì mà ko thấy tốt đc chỗ nào hết :meo: :so_funny:

Cái chỗ Nhóc và Bé là vợ chồng á, bé Nhím :5: :so_funny:

Em phải bảo là người đâu mà kỳ, cái nào cũng tốt hết:cr: chứ.

Nhóc cứ hay giỡn:rain: cứ hay cho người khác leo cây mơ bắt con tưởng bở:so_funny:

Mấy con người này thiệt đáng yêu quá đi :huglove: :so_funny:

Tại vì nghe ĐYO nhiều nên nó như thế đó em:hihi:

Hoh type đc câu gì tiếp để khen chị đó chứ :so_funny:

" Cái chỗ Nhóc và Bé là vợ chồng á, bé Nhím" , đó, bạn ý dzô trả lời hộ em rồi này :so_funny:

Em cứ nghĩ đi:sr: cứ khen đi cũng đc, thà khen nhầm còn hơn không khen mà em:sr:

Sao em lại làm cho cái chữ bé bự lên thế nhỉ:sr:

Ủng hộ ủng hộ , không biết sao nghe mấy cái này kiểu gì cũng thấy buồn, chắc tại bị ế :(

Điểm mạnh của ĐYO là khai thác những cảm xúc buồn mà:sr:, cơ mà em thấy buồn đc thì nguy cơ ế của em vẫn ko cao lắm:sr:.

Eyes On Me của HHXL hay quá :X
Bị mê jọg rồi ^^
Hay thật đấy :X Đag buồn buồn, nghe bài này tỉh cả người :))

Hình như trong hầu hết các số ĐYO, BTV khai khác khá nhiều ca khúc cho hh trình bày:D. Số 07 này giọng ca của Army sẽ đc "khai thác":sr: