PDA

Xem đầy đủ chức năng : Bí kíp để ko bao giờ bạn cô đơn (gửi mọi người)

valentino vincenzo
08-08-2010, 01:51 AM
Có bao giờ bạn thấy minh cô đơn?
Mình tin câu trả lời của ban sẽ là có,vì khi click vao box này có nghĩa là bạn đang cô đơn,hay là đã từng:rang: hehe
okay,bạn cô đơn nhưng có bao giờ bạn nghĩ vì sao mình cô đơn ko?:dien:
Đừng khó chiu.....nè,dĩ nhiên mình sẽ chỉ cách để bạn ko bao giờ cô đơn nữa,nhưng trước tiên bạn fải có đáp án cho những câu trên đã,rùi thì minh sẽ chỉ ngay nè:muacon:
Có phải bạn cô đơn khi một buổi sáng chủ nhật ngủ dậy và bạn nghĩ là sao một tầun bận rộn,thì hum nay phải cùng đám bạn bè quậy một bữa ra trò nhưng rốt cuộc bọn nó đã hẹn trước với nhau đi nha trang chơi bời và quên mất mình,bạn lũi thủi ngồi dậy đánh răng và đi xuống bếp,bạn định hỏi chị giúp việc cả nhà đâu hik ruì?thế là cả nhà bạn hè nhau đi ăn sáng hết,và bỏ bạn ở nhà ăn mì gói của cô giúp việc nấu:snow:
hix haz măm măm tô mì gói ngán đến tận họng xong,bạn lết ra vườn ngắm cây cối và nắng vàng:laugh1: bạn nghĩ :"hứ ko có chúng nó thì đã sao,ta sẽ lên garena cho lũ gà dotA măm hành.Nhưng sau một hồi quyết chiến bạn bị bọn tiểu nhân lừa tình đánh hội đồng cho tơi bời hoa lá và lúc này lũ gà là ban và team bạn thế nên người ăn hành cũng là bạn.....:get beaten:
Chán nãn bạn onl yahoo để cai stt hoành tráng cùng link bản nhac hay nhất mà bạn bik,những mong cái đám vô công rỗi nghề trên yahoo sẽ thấy bạn và bay vào 8.nhưng ko cái lũ vô tình ko thèm đếm xỉa đến bạn,thậm chí một vài tên thấy ban vừa onl thì lập tức invisible(check thấy nó chỉ invisible với minh thui mới wê tèo)ức muốn khóc nhưng bạn đành lặng lẽ invisible to every one.
huhuhuhu,bạn đinh leo ra mái nhà ngắm trời nhưng bạn nhớ ra trời đang nắng chang chang.phi lên giường ôm con gấu bông mà người yêu củ của bạn vừa tặng vài tháng trước khi chia tay,bạn buồn ơi là buồn và nghỉ ko lẽ chẳng còn ai quan tâm và cần đến mình nữa,bạn lấy dt ra va check trong contact,bạn lướt lên lướt xuống cái contact,lâu lâu dừng lại ở vài cái tên mà bạn gần như còn ko nhớ vì sao nó lại nằm ở đây
Bạn buồn bã lướt wep và bạn đọc bài viết của minh...hihi,ko bik nãy h` bạn có cười ko,nhưng bạn ơi nếu bạn cười,thì minh có một lời khuyên thế này nhé,bạn đừng cười một minh như thế nhìu wa,bạn hãy dành những nụ cười cho mọi người,thậm chí là chay ngay wa nhà cô bé hàng xóm cười một cái với cô bé chẳng hạn,hơi điên một chút,nhưng mình thử rùi ko bị bắt đâu.
e hèm nụ cười rất dễ giúp bạn lấy cảm tình với người khác dù là ko wen,có bao giờ bạn thấy những mối wan hệ cảu bạn đang cũ đi hay ko?
khi bạn buồn và cô đơn thì bạn đừng ở nhà mà than thở và cười với cái máy tính mà hãy xem đó như là một cơ hội,một ngày rãnh để ban có thể làm wen với những người bạn mới,bạn tin ko cứ cười với mọi người xem..bạn sẽ có bạn mới ngay,chẳng hạn như mình,câu đầu tiên mình nhận dc với người bạn mới wen là: Anh cười dễ thương thế,nhưng anh có bị hâm ko?tội nghiệp:beat:
và nụ cười khi bạn cười với mọi người sẽ rất tốt nhưng mình khuyến cáo ko nên cười với kẻ thù,mình ko bik vĩ nhân nào nói đối với kẻ thù thì minh càng fải mĩm cười,nhưng nếu bạn chưa fải là một chuyên gia "cười thì đừng nên dại thử vì có khi kẻ thù của bạn sẽ nghĩ bạn đang cười đểu và xử bạn ngay
chúc thành công,không cô đơn,không khóc nhè
thân ái,v v