PDA

Xem đầy đủ chức năng : One ơi !Vì mọi người yêu One nên One nhất định sẽ vượt qua

Nhỏ Bạc Hà
29-07-2010, 07:07 AM
Không biết đến bao giờ mi mới đọc được những lời tao viết.Về đến nhà , bật yahoo , nhận dc tin nhắn của mi.Mới lúc chiều , còn ngồi nói chuyện với mi.Mi còn hỏi tao sao dạo này không thấy tao trên 4rum.Yêu mi !

Tao cứ tưởng niềm tin vào cuộc sống của tao quá lớn sẽ khiến tao thất vọng khi nhận được tin mi bị tai nạn.Chỉ một tiếng trước còn ngồi nói chuyện với mi.Mi nhí nhảnh, thông minh và xinh xắn. Tao yêu mi.

Chị gọi điện ba đứa về.Chị nói mày mất.Khóc.La thét.Nhưng tao không tin.Đó không giống như một cú sốc thông thường.Nhưng tao không tin.Vì niềm tin vào cuộc sống của tao quá lớn.Tao luôn tin vào những điều tốt đẹp.Và niềm tin ấy may mắn đã không đánh gục tao.Bọn nó nói rằng không phải.Mày bị tai nạn nhưng mày không sao.Thấy chưa , tao nói mà.Vì tao yêu mi.Bọn nó lại nói rằng mi bị xe bus trườn qua chân , bọn con gái khóc , sợ mi sau này không đi được.Nhưng tao không tin.Vì linh cảm cho tao biết mày sẽ không sao đâu.

Thằng bạn trên kia gọi điện về báo mi đã tỉnh , chỉ bị thương nhẹ.Mi không sao.Tao thở phào , thấy chưa , tao đã nói mi sẽ không sao mà.

Mi đang trên viện mà tao lại không có cách nào đến bên mi được.Nếu bây giờ Devil hỏi lại tao câu hỏi ấy , tao sẽ không trả lời như xưa nữa mày ạ.Vì tao yêu mi.Và mọi người yêu mi

Nếu ai đó trên diễn đàn này biết ONEAKAI , xin hãy dành một phút cầu nguyện cho bạn ấy sẽ vượt qua.Chỉ còn hơn một tháng nữa , bạn ấy sẽ là sinh viên năm nhất trường học viện tài chính.Bạn ấy thông minh và dễ thương lắm lắm.Ai trên diễn đàn này biết oneakai , xin hãy cầu chúc cho bạn ấy sẽ không sao !

KẸO KÉO
29-07-2010, 09:02 AM
không biết vẫn mong cho chị one sớm khoẻ lại nha>
Chị Bạc yên tâm đi nhé. Người tài giỏi vậy sẽ không sao đâu
P/S: Em thần tượng tất cả những người nào học về kinh tế và tiền tệ:thatall::thatall::thatall::thatall:

Nhỏ Bạc Hà
29-07-2010, 06:22 PM
Cảm ơn em ! One cũng là thành viên của diễn đàn.Mong là nó sẽ ổn !

tieu_ly
29-07-2010, 06:31 PM
e cũng là thành viên của diễn đàn,e cũng mong cho One mau khoẻ lại

.:oo0wjndy0oo:.
29-07-2010, 06:33 PM
chị gió chúc em gái nhỏ oneakai sớm bình phục và nhanh chóng trở thành cô tân sinh viên nhí nhảnh, dễ thương
cuốc sống coc muôn vàn thứ thách
chị hi vọng em sẽ sớm vượt qua thử thách này và bước tiếp
good luck /////////////////

meoconlove1992
29-07-2010, 06:42 PM
E là thành viên mới cungxin chúc chị 0ne mau khoẻ nha

~*ẢO ẢNH*~
30-07-2010, 05:06 AM
chúc bạn Nhép sớm bình phục !