PDA

Xem đầy đủ chức năng : anh chj nào rãnh giúp bé Bi tí nhak

BiPooh
09-07-2010, 12:25 AM
Các kaka,tỉ tỉ ui giúp bé Bi vs ! Tình hình là e vừa bị người ta từ chối lần thứ 2 ùi, e đang bùn lắm.:timvo:
Lần đầu vì e wa' béo,e đã cố giảm béo ùi< lần này người ta lại bảo hok có cảm giác vs e, e mún tìm 1 người mới nên h e mún thay đổi lại bản thân,e mún mình xinh hơn,tự tin hơn,wen bik nhìu bạn bè,...các kaka tỉ tì chỉ e cách thay đổi bề ngoài 1 tí dc hem(để trông e xinh hơn,nữ tính hơn í mà)

socola_matngotcontim86
09-07-2010, 06:29 AM
theo tuj thì bạn nên sống thật vs bản thân nề nhưng thaj đổi tí về bề ngoài thuj cởi mở hơn hoạt bát hơn tự tin hơn không nên điệu đà wá nha ! tụ chỉ nói zậy thuj đừng zận nha!

Đừng bùn vì tụi kon trai thĩ đùa t/y như wại ko đáng đâu nha bùn nhìu mau jà lắm đoá!!!!!!!!!! cừ lên cho zuj nhà zuj cửa coj !!!!!!!!khặc......khặc...........:so_funny:

ljnhxjnhsla
10-07-2010, 01:58 AM
tại sao lại phải cố thay đổi bản thân vì người khác chứ?bạn hãy cứ sống thật với con người của mình đi.

Sad
10-07-2010, 06:38 AM
Bạn nên tham khảo bàj "cuộn tơ rốj" tr0g GRTL.hjx m0g bạn k như ng ấy

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
10-07-2010, 06:42 AM
phải luôn tự tin với bản thân mình :flower: ko níu kéo cái gì ko phải của mình :rang:

BiPooh
10-07-2010, 10:20 PM
bài "cưộn tơ rối" ở đâu zay bạn tìm wai` ko thây..mình đang chán đây ngày nào cũng khóc mắt sưng cả rồi ko dám gặp ai hết hik hik nhưng lại phải gượng cười trước mặt người đó vì mình ko mún người ta thương hại mình

...:*Vô*:...
18-07-2010, 06:47 AM
công nhận vs bạn là cái thế giới này khắc nghiệt thật :rain:
pân biệt đối xử ghê gớm :rain:
nhưng bạn làm mình ngưỡng mộ :)
sau 2 lần bị từ chối ko khiến bạn nản trí mà còn cố gắng vuôn lên :)
bạn thật đnág ngưỡng mộ :)

nếu bạn có điều kiện
hãy chịu khó lên google , rồi ra hàng sách , tìm các tài liệu bí quyêt slàm đẹp :)
chịu khó chạy bộ mỗi buổi snág
tham gia các hoạt động , học thêm 1 số lớp năng khiếu , thể dục thể thao để giúp mình có htêm bạn và tiếp cxúc vs nhiều người giúp mình tự tin lên
hãy luôn vui vẻ , tự tin vào bản thân mình
chăm rửa mặt , đắp mặt nạ (chậc :sr: )
thay đổi kiểu tóc , quần áo sao cho trông xi teen , trẻ trung , năng động
kết hợp 1 số phu kiện như giày dép , vòng , hoa tai , nhẫn , túi xách ...
chúc bạn thnàh công :hug:

* vì mỗi ng hợp 1 PC riêng , 1 nét cá tính riêng , nên miìnhko thể nói rõ ràng được , rất xin lỗi !

[R][O][Y]
18-07-2010, 07:00 AM
mình cũg bị từ chối hồi tháng 3
lúc đầu thì cũg buồn nhưng giờ thì ko sao , bạn bè khuyên mình nên lạc quan vui vẻ ko nên chỉ vì một chuyện nhỏ mà đánh mất chính mình, hãy sống thật vs con người bạn, sống thật tốt để người đó nhận ra rằng mình đã sai

hãy thay đổi nếu thik ( mình cũg đã thay đổi ) theo chiều hướng tích cực bạn nhé, mình cũg đã thay đổi nhưng chưa có kết quả, hai đứa mình gặp mặt thường xuyên mà bạn í coi như ko quen biết [[ có khổ ko? ]]

sự thật là con trai thường thik người con gái vui vẻ hoạt bát, biết quan tâm chia sẻ [[ đừng vội nói lời yêu, hãy đợi thời cơ chín mùi ]] ( kinh nghiệm rút ra )

cố gắng lên !!

_thachthao_
18-07-2010, 08:45 AM
ai đó yêu bạn ko phải vì bạn là ai mà vì họ sẽ là ai khi đi bên cạnh bạn
đừng chú trọng đến vẻ bề ngoài
nếu những người yêu bạn chỉ vì vẻ bề ngoài của bạn thfi họ là những người không thật tình với bạn đâu
mà nhữung người đã ko thatạ tình thì bạn ko cần quan tâm, ko nên buồn vì họ
hãy tìm cho mình 1 người, người mà yêu trái tim bạn, yêu mến con người bạn chứ ko phải yêu mến bạn vì cái vẻ bề ngoài
chúc bạn sớm tìm được người trong mộng của mình nha

[R][O][Y]
18-07-2010, 06:25 PM
mình thik người ấy vì ấy dễ thương, mang lai cảm giác ấm áp mỗi khi bên cạnh nhưng ấy ko chấp nhận mình vì bọn mình đang học 12 năm quan trọng mà mình cũg ko biết phải làm sao nữa , đành một mặt cố gắng học một mặt chờ đợi.

Dzùa
18-07-2010, 06:50 PM
thay đổi để làm j cứ sống với những j mình đang có cứ ống với con người thật của chính mình, chẳng lẽ vid 1 người mà có thể thay đổi tất cả sao?????????

khinaocoem
18-07-2010, 08:49 PM
Các kaka,tỉ tỉ ui giúp bé Bi vs ! Tình hình là e vừa bị người ta từ chối lần thứ 2 ùi, e đang bùn lắm.:timvo:
Lần đầu vì e wa' béo,e đã cố giảm béo ùi< lần này người ta lại bảo hok có cảm giác vs e, e mún tìm 1 người mới nên h e mún thay đổi lại bản thân,e mún mình xinh hơn,tự tin hơn,wen bik nhìu bạn bè,...các kaka tỉ tì chỉ e cách thay đổi bề ngoài 1 tí dc hem(để trông e xinh hơn,nữ tính hơn í mà)
làm gì phải vì 1 người mà phải đi trên con đường hok thuộc về mình? níu đã wen 1 người đã hok thích mình, dù có làm cách nào đi nữa cũng khó thay đổi dc tình hình. theo a thì em nên sống lạc wan, níu quá béo thì cải thiện lại vóc dáng bằng cách ăn kiêng khoa học, tập thể dục....:). Anh nghĩ rằng: phần thưởng cho những ai biết chờ đợi, hok chừng tương lai em sẽ gặp dc 1 người...béo thiệt lòng iu em thì sao :cr:

...:*Vô*:...
18-07-2010, 10:07 PM
thay đổi để làm j cứ sống với những j mình đang có cứ ống với con người thật của chính mình, chẳng lẽ vid 1 người mà có thể thay đổi tất cả sao?????????

theo miìnhthì nên thay đổi bạn ạ :rain:
ko pải vì những lời từ chối kia , người ng kia đâu
mà vì chính mình ý
bởi vì chúng ta luôn pải hoàn thiện bản thân , sống 1 cách xứng đnág
bất kể thế nào thì vẫn là chính mình thôi
chứ cứ mãi nhút nhát , rồi mãi ko có bạn bè , rồi lớn lên sẽ là ng yêu
ko pải cách đâu :rain:
nên thay đổi và hoàn thiện bản thân , đó ko có ji là xấu cả :bighug:

0oArjeso0
18-07-2010, 10:32 PM
Chạy theo ý thích của mõi cá nhân con người rất khó.
Chỉ là mình thấy xh có gì đẹp, học theo. Có gì tốt, làm theo.
Sống thật với bản thân này , đó là điều mà ai cũng cần khj quen với mỗi người.
Lịch sự , vui vẻ hoà nhã , từ tốn...
sẽ có nhiều người phải nhìn em với ánh mắt khác ,
sẽ có người phải nhìn lại em với... một tâm trạng khác ^^ ( cái này tựa như trả thù cá nhân ý hj hj :D )

baby_kky305
22-07-2010, 03:44 PM
Bạn àh , yêu mà nhìn vẻ bề ngoài thì mình nghĩ anh chàng đó quá tệ , nếu anh ta ko có cảm giác với bạn thì bạn nên tỉm ng khác hợp hơn , trong tình yêu nếu gf mình có xấu nhưng đối với anh ta bạn vẫn là đẹp nhất. Mà bạn ơi ko phải có vẻ ngoài đẹp thì ai cũng yêu đâu , càng đẹp thì cũng rắc rối nên thà xấu cho khoẻ { avatar là mình đó xấu ghê lun }.

BiPooh
23-07-2010, 11:08 PM
công nhận vs bạn là cái thế giới này khắc nghiệt thật
pân biệt đối xử ghê gớm
nhưng bạn làm mình ngưỡng mộ
sau 2 lần bị từ chối ko khiến bạn nản trí mà còn cố gắng vuôn lên
bạn thật đnág ngưỡng mộ

nếu bạn có điều kiện
hãy chịu khó lên google , rồi ra hàng sách , tìm các tài liệu bí quyêt slàm đẹp
chịu khó chạy bộ mỗi buổi snág
tham gia các hoạt động , học thêm 1 số lớp năng khiếu , thể dục thể thao để giúp mình có htêm bạn và tiếp cxúc vs nhiều người giúp mình tự tin lên
hãy luôn vui vẻ , tự tin vào bản thân mình
chăm rửa mặt , đắp mặt nạ (chậc )
thay đổi kiểu tóc , quần áo sao cho trông xi teen , trẻ trung , năng động
kết hợp 1 số phu kiện như giày dép , vòng , hoa tai , nhẫn , túi xách ...
chúc bạn thnàh công

* vì mỗi ng hợp 1 PC riêng , 1 nét cá tính riêng , nên miìnhko thể nói rõ ràng được , rất xin lỗi !
thanks bạn nhak mình sẽ cố gắng nhưng ko bik học môn thể thao nào để trông nữ tính hơn ,và cũng ko bik học ở đâu nữa ,giờ chỉ chạy bộ bưổi sáng thui..haiz hum nay lại thấy người đó chớ gf đi chơi tim mình mún nổ tung mình mún thay đổi càng nhanh càng tốt mà ko bik làm sao nữa

OoGấuoO
24-07-2010, 12:08 AM
Pạn àk ! Tình cảm là ko miễn cưỡng đc đâu , có lẽ cậu ấy chưa fải là bạch mã hoàng tử trong pạn thì sao nào . Vã lại 1 người chê người khác thẳng thừng như thế ko fải người tốt đâu .
P/s : Cái 2pic bạn nhờ mod chuyển wa bên gỡ rối tơ lòng đi ! Bên đó sẽ có người giúp pạn