PDA

Xem đầy đủ chức năng : 1h30 ngày 4/7, Paraguay vs Tây Ban Nha: Niềm tin của Châu Âu

Phong Linh
02-07-2010, 11:51 PM
(TinTheThao.com.vn) - Tây Ban Nha đã dần lấy lại được sự tự tin của mình sau những chiến thắng gần đây và vì thế, giấc mơ bước lên đỉnh cao của bóng đá thế giới lại thêm một lần nữa được thắp sáng trong trái tim của các đấu sỹ xứ sở bò tót. Paraguay sẽ không phải là đối thủ đáng ngại nếu đoàn quân của Del Bosque chơi đúng với đẳng cấp của mình và tiếp tục có được sự thăng hoa đến từ David Villa...

Sau thật vọng đến từ thất bại dưới tay Thụy Sỹ ở ngày ra quân, Tây Ban Nha đang từng bước lấy lại hình ảnh mạnh mẽ và chiến thắng của mình. Lúc này, khi đã vào đến tứ kết World Cup 2010 thì nhà ĐKVĐ Châu Âu hoàn toàn có quyền lạc quan về triển vọng thành công của mình. Khi Tây Ban Nha đã vào guồng, họ rất khó bị đánh bại và chỉ cần những ngôi sao biết cách lên tiếng là những niềm vui sẽ lại ngập tràn đối với đội bóng đến từ bán đảo Iberia.

Bóng đá Châu Âu đã bị lu mờ khá nhiều trước sự thăng hoa của người Nam Mỹ kể từ ngày khai mạc và lúc này, sứ mệnh của mội đội bóng đến từ Lục địa già không chỉ là chiến đấu cho vinh quang của chính mình mà còn phải thể hiện được niềm kiêu hãnh của cả Châu Âu. Hà Lan đã đánh bại Brazil một cách oanh liệt trong khi Đức đang tự tin để khắc chế Argentina thì chẳng có lý do gì để ngăn cản nhà vô địch Euro 2008 không nghĩ tới một chiến thắng khi đọ sức với Paraguay.

Trong số các đội bóng Nam Mỹ có mặt ở tứ kết thì Paraguay bị đánh giá thấp nhất khi họ chưa thể hiện được sự thăng hoa giống như những người láng giềng. Lối chơi của Paraguay mang dáng vẻ nặng nhọc và thiếu sự đột biến, bằng chứng là họ đã phải rất vất vả trước Nhật Bản ở vòng 1/16 và chỉ có thể đi tiếp nhờ may mắn trong loạt luân lưu cân não. Với tình hình như vậy, Paraguay chắc chắn sẽ phải lựa chọn cho mình chiến thuật phòng ngự trước Tây Ban Nha.

http://www1.bongda.com.vn/data/Image/2010/Thang07/03/Paraguay.jpg

Đây không phải sở trường của bất cứ đội bóng Nam Mỹ nào và nó cũng sẽ tạo điều kiện để Tây Ban Nha phô diễn khả năng tấn công của mình. Sự thăng hoa và chính xác của các mũi nhọn, đặc biệt là David Villa sẽ là chìa khóa mang tới chiến thắng cho đội bóng Châu Âu. Sẽ là cả một sự thất vọng khổng lồ nếu như Tây Ban Nha phải dừng bước trước Paraguay, người Châu Âu không muốn điều ấy xảy ra và đoàn quân của Del Bosque sẽ phải tìm mọi cách để tìm cho mình con đường tiến vào bán kết.

Tây Ban Nha tất nhiên sẽ đặt những kì vọng của mình vào David Villa nhưng các gương mặt khác trong đội hình của họ, nhất là Fernando Torres cần phải chứng tỏ hơn nữa giá trị và tầm quan trọng của mình. Sẽ không có gì tuyệt vời hơn với Tây Ban Nha khi họ chiến thắng và chứng tỏ rằng mình không chỉ biết bay bằng riêng đôi cánh Villa...

Đội hình dự kiến:

Paraguay: Villar, Bonet, Da Silva, Alcaraz, Morel, Vera, Caceres, Viveros, Barrios, Benitez, Santa Cruz

Tây Ban Nha: Casillas, Ramos, Puyol, Pique, Capdevilla, Xavi, Busquets, Iniesta, Alonso, Torres, Villa

============

Tỷ lệ cược 01h30 ngày 04.07.10

Paraguay - Tây Ban Nha : 1 - 0

[ Spain chấp 1 trái ]

¨ Dã Tràng ¨
03-07-2010, 03:50 AM
đi Tây Ban Nha, đánh lớn

50K, thua sáng mai chuyển vì chưa có tiền :sr:

Hận Girl
03-07-2010, 03:58 AM
^^ ! tôi thì 43K Argentina, nếu thằng thì có lẽ tôi sẽ đập 86K vào Tây Ban Nha, còn thua thì đi ăn mày luôn ^^ !

chyp_alone
03-07-2010, 05:10 AM
Tây bán Nhà 19k :)) quả này không gỡ trận hôm qua thì vỡ mồm

Phong Linh
03-07-2010, 06:03 AM
Ok, đã nhận của bạn Chyp :D

Sad
03-07-2010, 09:18 AM
1k tbn.vơ vét mãi chỉ còn từng ấy thôi (ai quyên góp ủng hộ người nghèo đi).hix. hận girl trắng tay trận agrgen rồi.bái phục.

Phong Linh
03-07-2010, 09:21 AM
Ok, tớ đã nhận $ cược của 6h30.boy

Tiền thắng cược của ¨ Dã Tràng ¨ 40K PL chuyển sau nha, đợi xem hết trận TBN rồi chuyển 1 thể luôn đỡ phải chuyển qua chuyển lại, ok^^

Lãng tử cô đơn
03-07-2010, 11:12 AM
Tây Ban Nha 10k ! Cùng lắm là hòa ! :cr:

Phong Linh
03-07-2010, 12:57 PM
Omg 3 qua penalty trg chua day 10 va 2 thu mon deu xuat sac can fa :so_funny: TUYET!!

m2mnamtuocbongtoi
03-07-2010, 05:15 PM
ung gia` ôm cai' bi vơ~ ru`i hu? :sr:
TBN ma` cưa? dươ'i sao. win roa`i

chyp_alone
03-07-2010, 06:19 PM
Hình như ván này TBN cửa dưới à :)) Có thể bạn Phong linh làm độ nhầm hay sao ý.
Thế thì win rồi...19k của tôi

Phong Linh
03-07-2010, 06:24 PM
TBN làm sao mà cửa dưới đc :rain: chuẩn bị tái đấu vs ng Đức rồi, ko biết món nợ Euro 08 có đc thanh toán k đây :D
tỉ số 1-0 --> Hòa nhỉ, lát nữa PL chuyển lại $ đặt cược cho các bạn và 40K thắng cược trận trc' cho DT ^^

Hức, hqua tớ đề rõ 'Spain chấp 1 trái' rồi mà

Hức, hqua tớ đề rõ 'Spain chấp 1 trái' rồi mà

Sad
03-07-2010, 06:41 PM
kết quả thế nào zậy,h mới ngủ zậy

¨ Dã Tràng ¨
03-07-2010, 06:53 PM
TBN - Paraguay

1 - 0

huề tiền :D

à cái tên kia có mưốn đổi thành Hận Bóng Đá ko, giúp 1 vé lưôn =))

Sad
03-07-2010, 07:11 PM
huề àk.hix.thế có trả lại $ k? trắng tay "HẬN BÓNG ĐÁ" ok.

¨ Dã Tràng ¨
03-07-2010, 07:19 PM
huề thio2 trả lại $ mà, chỉ mất 5% phí chuyển khoản thôi :D

Khoaj tây
04-07-2010, 05:58 AM
Nam nay độj nào sẽ vô đjck các anh nhj?
Em thjck tbn!