PDA

Xem đầy đủ chức năng : Gưởi Người Tôi Yêu

xCi
06-09-2005, 02:50 PM
..... Một Chút Thầm Đau Thương......

Em phải nói sao đây anh ? một năm qua anh trao em tình yêu lẫn niềm tin.....một tình yêu em không thể nào sống xót nếu thiếu anh....Những kỷ niệm đẹp ta trao nhau...
Anh đã không tìm ra được sự khổ tâm của em để rồi vội vàng chạy theo thú vui mới........Nhưng sự giả dối không tìm được hạnh phúc đâu anh .
Em ngồi đây nhìn anh hạnh phúc...ngày qua ngày.....rồi lại ngày qua ngày...tim em không thể nào tan vỡ thêm được nữa.....vì nó đã tàn rồi anh biết không ?
.......Nhìn lại kỷ niêm xưa bên căn phòng vắng.....em ôm con ngựa đêm qua đêm mà cứ rơi nước mắt....em không thể nào làm thế được nữa.....cố gắng hoài em cũng thế thôi....nhiều khi nhắm mắt lại suy nghĩ đến anh & em & kỷ niệm chúng ta...lúc em hát cho anh nghe...lúc anh chọc em khóc..v..v.v mà em tiếp tục lập đi lập lại " không thể nào...không thể nào... "..... " giờ anh đang làm gì đó ...có biết em đang nhớ anh lắm không ? ".......nước mắt rơi....em kìm không được nên nhắm nghiền đôi mắt.....em mong ước sao giấc ngũ đó sẽ đem em ra đi vĩnh viễn.....có yêu mơi" có khổ...có khổ mới có thương......
........Đêm nào cũng thế....giã vờ cười với mọi người nhưng ai biết nụ cười chứa đầy niềm đau đến thể của một cô bé ....
........Đê nào cũng đối diện với 4 bức tường xưa......và dòng nước mắt , kỷ niệm xưa vây quanh nhưng lại thiếu vắng bóng người........
.......Em đã có nói nếu kiếp sau em mong được đầu thai thành chiếc lá.......nở khi xuân sang....hè sang nhưng sẽ chết dần trước khi mùa đông đến......nó đơn sơ....giản gị không màu không sắc như loài hoa tươi ....
.......Anh nói nếu kiếp sau đầu thai anh muốn làm một ông vua . Một ông vua có quyền thế...tiền bạc....lẫn hoa xinh....
....................Nếu em có chết đi....em mong được lên thiên đàn để cầu xin cho anh.....thành một ông vua....
.........Nhưng ông vua à.....xin ông đừng đạp lên chiếc lá hay buồn đó nhé......nó chỉ muốn mọc trên cây cạnh vườn nhà ông để nhìn ông hạnh phúc mà thôi......

Em muốn được chết ngay bây giờ....và đầu thai làm con của anh..được nhìn ba mẹ hạnh phúc....con cũng sẽ hạnh phúc nhưng khi em đứng bên lề nhìn anh hạnh phúc thì em làm sao đây ?...làm sao ..

......Em giờ chẳng còn gì.....đã tìm mọi cách để sống online mà không có anh....nhưng em không làm được
.....Đành ngậm ngùi giã từ hai chữ online và cầu chúc anh hạnh phúc bến tình yêu mới của anh.....
Anh cứ nghĩ như em đã phụ tình anh....và đã bõ anh ra đi....đã là 1 cô bé không đáng nhận lấy tình yêu của anh....
Anh còn nhớ bài thơ em đã làm : Tử sầu bên men rượu
Ưu tư trong gió buồn
Vấn vương trong lòng nhớ
Một chút thầm đau thương.....
Nó cũng đã viết lên tâm sự của em trên cả cuộc đời này
................Hãy đốt cháy những kỷ niệm của nhóc con , chú ngựa trắng , và bãi biển của chúng ta anh nhé....
Em chúc anh hạnh phúc....và đôi dòng nước mắt cuối cùng gưởi trao tặng anh cầu chúc anh hạnh phúc.....
Anh hãy nghe bài hát Giấc Mơ Hồng , Hãy Yêu Thật lòng & Cô đơn Một Vì sao & Anh Vẫn Yêu Em....nếu anh muốn...em đã gưởi tâm sự vào nó...
Em vẫn mãi Yêu Riêng Mình anh
Thảo Như

Azudo_Hakaider
06-09-2005, 06:53 PM
"Em muốn được chết ngay bây giờ....và đầu thai làm con của anh..được nhìn ba mẹ hạnh phúc....con cũng sẽ hạnh phúc nhưng khi em đứng bên lề nhìn anh hạnh phúc thì em làm sao đây ?...làm sao .."
Bé , hãy thực tế hơn một chút nào . Nếu hông em sẽ mãi bị rối bời trong những đau khổ của riêng mình đó . Hãy làm sống lại trái tim em . Anh biết nó chưa chết . Em còn nhỏ mà , phải hông nào ? Vì thế , nếu muốn ...Em cứ chết . NHưng mà chết ...5 phút thôi nhé , bé con ! "Chết " xong rồi em sẽ thấy cuộc đời này còn nhiều điều cần làm lắm ! ^_^

xìtin88
16-08-2006, 07:42 AM
uhm đúng vậy em đừng nên wa' bi quan như thế ...cuộc sống của em còn rất dài ,rồi em sẽ gặp được 1 người tốt hơn ,người đáng để em trao tặng tình yeu của mình ,đừng nên sống mãi trong quá khứ như vậy ....em hãy để quá khứ đó thành những kỉ niệm ,thành 1 bước ngoặt mới trong cuộc đời em Như nhe' ........ lúc nào chị cũng thấy em là 1 cô bé đáng yeu và đáng được iu

emkothenoi_viemqua_yeuanh
22-08-2006, 02:46 PM
bi giờ nhãy mình vào một cái hồ bơi , nín thở cho đến khi bạn ko chịu đựng được nữa. Thả đi những cái mệt mỏi , và hồi sinh thêm 1 lần nửa...đễ một lần nhìn lại cuộc đời này

Nameless^_^wind
22-08-2006, 08:13 PM
anh có chạy theo con nhỏ nào đâu mà em nói thế ... hix... mà ngộ ghê nha.. lá thư này cũng dc cả gần 2 năm trời rồi mà vẫn còn hả ??? " nhóc con " nè ... còn nhớ kỉ niệm ngày quen nhau ko em?????? :p ngày mai anh đi làm ko có ở nhà ...chừng nào về nếu còn sớm anh phone cho...nhớ đừng có chờ phone ... ( kua dzai nhìu nhìu nhe :P )

meoboteo
25-08-2006, 01:03 PM
Mấy người này ngộ ghê ta!:rain:

Nameless^_^wind
25-08-2006, 01:06 PM
tại vì lá thư này là khoảng hơn 1 năm về truớc mà tự nhiên có ai đó moi ra mà

meoboteo
25-08-2006, 01:14 PM
Mèo vừa đọc thư của nameless^ ^wind xong đọc cái này thấy ngộ ghê!
:rain:

Nameless^_^wind
25-08-2006, 01:30 PM
tại vi lúc này tui với _chobitZ_ chia tay... nên tui tức wa! nói là tui có bồ rồi đi đi tui ko cần nữa ..rồi she mới nói là hoi tui kiếp sau muốn làm gi v.vv. tui mới nói là làm vua ...vi như thế có tiền bạc quyền uy ko sợ bồ bỏ nữa !

meoboteo
25-08-2006, 01:39 PM
Câu chuyện tình đẹp quá ha!........:rain:.......Ko như Mèo.......:rain:.......đau khổ mãi rồi cũng......:rain:.........quen.......:rain:.......

Nameless^_^wind
25-08-2006, 01:50 PM
thì ở đời mà ..ai ai cũng đi tìm cái bóng của mình ... có nguời đến ngày xuôi tay nhắm mắt rồi cũng có tìm đc đâu :p đừng buồn nữa ... vì khi hẳn chiếc bóng kia phải là một người con gái .. mà nó có thể là một người bạn luôn luôn thấu hiểu mình ... chúc mèo sớm tìm dc cái bóng đó ( bóng hht ghê lắm đừng đụng dzao ...coi chừng bom đó mafia ko à )

meoboteo
25-08-2006, 02:05 PM
Thanks vì Nameless^ ^wind đã nhắc nhở...........:rain:..........Mèo cũng biết mấy chị em ở đây mafia lắm.......:rain:.........((mà nói nhỏ thôi kẻo mấy bả biết thì cả quan tòa lẫn nguyên cáo vào nồi lẩu hết)).........:rain:.........

Nameless^_^wind
25-08-2006, 02:26 PM
uh bởi vậy mới nói ... cho nên muốn kiếm bóng là phải vào website nào mà angels ko á ... website này cũng có angels nữa mà là angels mafia hehe

meoboteo
25-08-2006, 10:28 PM
Khó mà biết lắm.........:rain:..............Thời này mafia thì đông..........:rain:............angel thi ít...............:rain:..........