PDA

Xem đầy đủ chức năng : em sẽ lấy đc lại hạnh phúc mà anh đã cướp mất

girl_tuanh
06-09-2005, 02:06 AM
"Em hãy tìm cho mình một người khác yêu em thật lòng, anh sẵn sàng chúc cho em hạnh phúc, mong em hãy hiểu rằng tình yêu rất mong manh" Đó là tất cả những gì anh có thể nói với em trong 1 buổi chiều và anh đã đi . Anh sẵn sàng chúc cho em hạnh phúc nhưng sao anh ko hiểu rằng anh là người giữ lấy hạnh phúc của em .Mất anh đâu còn hạnh phúc nữa, nó cũng đi theo anh mà. Chỉ khi nào bên anh thì niềm vui và nụ cười mới đến với em. Thật sự em chẳng hiểu nổi anh nữa , lúc thì anh nói anh yêu em nhiều và mãi mãi yêu em nhưng sự thật thì anh vẫn yêu cô ấy, anh chẳng quên nổi cô ấy. Em ko dám tự nhận mình hơn cô ấy nhưng tại sao anh lại làm với em như vậy? Chẳng lẽ ngay cả lúc bên em anh cũng chẳng quên nổi hình bóng ấy sao? Anh là người đầu tiên và có lẽ cũng sẽ là người cuối cùng em phải rơi nước mắt. Anh đã đến cướp mất hạnh phúc của em nên em sẽ chẳng quên anh đâu em sẽ lấy lại đc hạnh phúc mà lẽ ra nó là của em

hien911
06-09-2005, 05:04 PM
uh hãy cố dành lấy hạnh phúc của mình bạn nhé !

ngayqua
06-09-2005, 05:08 PM
gành no' lại mau di hihi .

khoctham_qt
06-09-2005, 07:41 PM
đúng vậy sao khi chia tay người ta vẫn cứ chúc nhau hạnh phúc thật lòng ,dù biết đó là những lời chúc thật lòng nhưng ta vẫn cảm thấy rất đau đớn ,sao người ta ko hiểu rằng chỉ khi có ngừơi mình yêu thì minh mới cảm thấy hạnh phúc thật sự ...........

keo_ngo
06-09-2005, 08:12 PM
bạn là một người con gái thật sâu sắc. chúc bạn sẽ tìm thấy hạnh phúc của mình.