PDA

Xem đầy đủ chức năng : Góp ý kiến cho sự phát triển của Diễn dàn

hoahongxanh_kute
04-05-2010, 12:23 AM
Mình thấy dạo này hht ko có gì đổi mớj về cák tổ chức, cák trình bày, mình thấy cứ cũ cũ sao ý. Làm mình thấy chán chán ko thu hút như trước. Mà vàj ngườj cũng nój như vậy. Btc có cảj thjện gì mớj ko ạ?

Hận Girl
04-05-2010, 03:38 AM
Rồi BTC HHT cũng có những hoạt động mới mà, bạn nói HHT ko thu hút dc như trc' nữa là ko đúng rồi. bằng chứng: Kỷ lục: 1,031 người đã ghé thăm 14-03-2010 lúc 08:03 AM.

moonhell_angel
04-05-2010, 04:10 AM
tớ thấy HHT vẫn như xưa mà! Chắc tại ấy vô đây ko làm gì nên chán thôi! Còn tớ htì tớ thấy vui mà!

nhím pun_hn2
04-05-2010, 04:24 AM
trời đất mÌNH thấy HHT vẫn hay vậy mà

DanHuy
04-05-2010, 11:56 AM
bạn đó nói Huy thấy không phải không có lý. Thay đổi làm mới nhằm phù hợp hơn với thế hệ 9x ngày nay kể ra cũng tốt.
BBT nên tạo ra 1 topic lây ý kiến của chính các bạn thành viên trong diễn đàn mình => ý kiến nào hay và được nhiều người ủng hộ sẽ được BBT xem xét và có thể sửa đổi. Bởi lẽ mục đích của diễn đàn là tạo ra 1 sân chơi cho các bạn ấy nay thay đổi theo mong muốn của các bạn cũng là đều nên làm !

.nhoh2t.
04-05-2010, 04:51 PM
uhm đồng ý với anh huy......
h2t là diễn đàn dành cho tuổi teen, cũng nen lấy ý kiến của các bạn ý... không nên chỉ nói h2t vẫn thu hút dù kh làm j !!!!!!!!!

bebadboy87
04-05-2010, 06:03 PM
Đây, mình ở BBT đây. Thay mặt BBT mình ở đây để nhận ý kiến đóng góp của các bạn :D

Tiện có Topic này ở đây, các bạn có ý kiến gì muốn đóng góp và muốn HHT cải thiện thì cứ đề xuất. Chúng tớ sẽ giải quyết từng vấn đề một :D

The Smile Of Devil
04-05-2010, 07:20 PM
em thấy nên có thêm phần chat online - shoutbox để các member có thể thạn thiện với nhau hơn và cũng dễ dàng trao đổi với BBT hơn

Sóc Iu
04-05-2010, 08:36 PM
em thấy nên có thêm phần chat online - shoutbox để các member có thể thạn thiện với nhau hơn và cũng dễ dàng trao đổi với BBT hơn

Cái "ý kiến" này đã được đề xuất rất nhiều lần rồi ...vì sao chưa có mời bạn vào đây (http://www.hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=282254) đọc câu 15 thì sẽ hiểu :D

GRTL
04-05-2010, 11:24 PM
- không thấy có cái game nhỏ nhỏ nào chơi cho vui ... ! ví dụ nuôi gà nuôi rùa gì đó ... đến kỳ mang ra đá - chạy đua lĩnh thưởng cho dzui !!! :D .

vancuong0606
05-05-2010, 06:39 AM
theo mình thấy thì BBT nên có thêm phần add Yahoo hay Số ĐT của các bạn thành viên, nếu cảm thấy bạn nào vui vui hay có những bài viết hay thì có thể add nick làm quen với nhau, càng nhiều bạn, càng vui
như vậy HHT mới đông vui và hoạt động náo nhiệt hơn nhiều

kaivn
05-05-2010, 06:49 AM
Skin Lucifer không có, còn skin khác đều có phần add ngay dưới profile mà bạn. Với lại muốn add thì qua p5 của thành viên phần thông tin liên lạc cũng có nếu mọi người điền đủ vào :D

hoahongxanh_kute
05-05-2010, 08:54 AM
- không thấy có cái game nhỏ nhỏ nào chơi cho vui ... ! ví dụ nuôi gà nuôi rùa gì đó ... đến kỳ mang ra đá - chạy đua lĩnh thưởng cho dzui !!! :D .

mình thấy ý kiến này hay đấy. Có riêng 1phần như trên rùj bbt sẽ là trọng tàj. Hoặc các loạj game có thể thi đấu gjưã các thành viên. Mình thấy ở các web khác cũng thế mà. Mà cáj kảj cách "cho thêm tên 1bàj vjết mớj nhất dướj tên cuả 1 mục vd: mục trò chuyện cùng ban tổ chức rồj phần jướj lạj có thêm phần 'góp ý bởj...'" như mình và 1số ng khác lên mạng qua dt thì thấy quá lằng nhằng mà theo mình thì káj đó đâu cần thjết có aj xem đâu cứ nhấp chuột vào mục đó thì muốn đọc gì trả được, káj đó chỉ làm những ng lên web bằng đt thấy dàj dòng thôj. Hjhj

DanHuy
06-05-2010, 01:38 AM
tình hình là dao này huy thấy box đố vui bùn quá ngày trước mới vào thấy box vui va nhiều câu đố hay lắm và có rất nhìu nhân tài nữa. nhưng không hiu sao cao thủ càng ngày càng ngày càng vắng bóng, hỏi mấy thằng bạn nó bảo là box h chỉ thấy câu đố nhảm thôi có những câu đố có đáp án ngay từ câu trả lời đầu tiên nhưng lại có thể spam đến 3,4 trang.... nên không vô nữa......
mà không chỉ box đố vui ,bọn Huy thấy mấy box khác cũng vậy à quanh đi quẩn lại chỉ thấy mod và mấy người đoạt giải tạo topic mới và 8 với nhau thôi còn những thành viên mới không hỉu sao số lượng bài gủi ko quá 100 đa số sẽ nói lời tạm biệt => vì sao vậy ?
riêng box đố vui Theo Huy thì theo chia box thành 2 phần:
* đố vui giải trí : để những men mới mần quen đố nhưng câu đố xưa với men cũ nhưng mới với men mới ( => tạo dk cho men mới gắn bó va sau này thấy cũ rùi co thể chuyển qua phần 2 box câu đố trí tuệ
* mở thêm 1 box câu đố trí tệ : để cho men cũ nhân tài mới thử sức và ko gặp phải những câu hỏi trùng lặp quá nhìu lần ở đây

mong rằng h2t vẫn là 1 trong nhưng diễn đàn top teen

kem dâu mút
06-05-2010, 01:52 AM
theo mình thấy thì BBT nên có thêm phần add Yahoo hay Số ĐT của các bạn thành viên, nếu cảm thấy bạn nào vui vui hay có những bài viết hay thì có thể add nick làm quen với nhau, càng nhiều bạn, càng vui

Vấn đề này thì diễn đàn có hỗ trợ phần add friends cho thành viên rồi bạn à. Bạn có thể add nick của thành viên nào mà bạn quý mến và muốn kết bạn. Bên cạnh đó diễn đàn cũng hỗ trợ phần nhắn tin nhanh tại hồ sơ của mỗi thành viên cho tiện mục đích gửi tin cho nhau và làm quen, kết bạn rồi mà.

Bạn có thể gửi tin nhắn nhanh, add friend hoặc vào phần hồ sơ để truy nick YM cũng dc.

:)

maumuctim
06-05-2010, 01:54 AM
mình thấy ý kiến của bạn grtl hay đó

kem dâu mút
06-05-2010, 02:03 AM
mình thấy ý kiến này hay đấy. Có riêng 1phần như trên rùj bbt sẽ là trọng tàj. Hoặc các loạj game có thể thi đấu gjưã các thành viên. Mình thấy ở các web khác cũng thế mà. Mà cáj kảj cách "cho thêm tên 1bàj vjết mớj nhất dướj tên cuả 1 mục vd: mục trò chuyện cùng ban tổ chức rồj phần jướj lạj có thêm phần 'góp ý bởj...'" như mình và 1số ng khác lên mạng qua dt thì thấy quá lằng nhằng mà theo mình thì káj đó đâu cần thjết có aj xem đâu cứ nhấp chuột vào mục đó thì muốn đọc gì trả được, káj đó chỉ làm những ng lên web bằng đt thấy dàj dòng thôj. Hjhj

Thực ra mình cũng có box Game và box Đố vui - Giải trí, tuy nhiên thời gian gần đây do thiếu Mod cũng như xét thấy thành viên chưa có ai có đủ lực để tổ chức các trò chơi, vì vậy nên diễn đàn chưa thể thực hiện việc này. Trong thời gian tới, BBT đang tuyển dụng thêm các Mod mới cho các box, trong đó có box Game và Đố vui - giải trí, hy vọng sẽ tìm được người có thể làm đầu tàu tổ chức game cho các bạn vui chơi.

Về việc thêm tên bài viết mới nhất bên dưới mỗi mục cho tiện các bạn onl bằng điện thoại. Nhưng mong bạn thông cảm, vì khi thiết kế diễn đàn, bài viết mới nhất cũng thể hiện ở cột kế bên theo sự sắp xếp phù hợp cho skin rồi, thêm nữa dưới mỗi mục phải có lời dẫn ngắn gọn để thành viên biết chuyên mục đó dùng vào mục địch gì - khi đó các bạn mới biết chỗ post bài đúng, tráng trường hợp post nhầm chuyên mục. Tuy nhiên, đã có hướng dẫn mà thành viên còn post lung tung thì huống chi là không có. :)

kem dâu mút
06-05-2010, 02:26 AM
tình hình là dao này huy thấy box đố vui bùn quá ngày trước mới vào thấy box vui va nhiều câu đố hay lắm và có rất nhìu nhân tài nữa. nhưng không hiu sao cao thủ càng ngày càng ngày càng vắng bóng, hỏi mấy thằng bạn nó bảo là box h chỉ thấy câu đố nhảm thôi có những câu đố có đáp án ngay từ câu trả lời đầu tiên nhưng lại có thể spam đến 3,4 trang.... nên không vô nữa......
mà không chỉ box đố vui ,bọn Huy thấy mấy box khác cũng vậy à quanh đi quẩn lại chỉ thấy mod và mấy người đoạt giải tạo topic mới và 8 với nhau thôi còn những thành viên mới không hỉu sao số lượng bài gủi ko quá 100 đa số sẽ nói lời tạm biệt => vì sao vậy ?
riêng box đố vui Theo Huy thì theo chia box thành 2 phần:
* đố vui giải trí : để những men mới mần quen đố nhưng câu đố xưa với men cũ nhưng mới với men mới ( => tạo dk cho men mới gắn bó va sau này thấy cũ rùi co thể chuyển qua phần 2 box câu đố trí tuệ
* mở thêm 1 box câu đố trí tệ : để cho men cũ nhân tài mới thử sức và ko gặp phải những câu hỏi trùng lặp quá nhìu lần ở đây

mong rằng h2t vẫn là 1 trong nhưng diễn đàn top teen

Mỗi box có bài viết hay hay không thì đều do sự đóng góp của các thành viên chứ không thể phụ thuộc vào mods hay các bạn đoạt giải. Chính vì sự ý thức của mỗi người mà bài viết khi đăng có chất lượng hay chỉ toàn nói nhảm. Cái này cần nhìn nhận lại sự ý thức của thành viên mà thôi. Đó cũng là lý do ở một số box như góc cảm xúc cố gắng hạn chế việc nói nhảm hay spam bằng cách xoá comment, nhắc nhở,...nhưng không phải thành viên nào cũng chịu hiểu vấn đề này.

Riêng về việc các mod và thành viên quen tạo topic rồi 8 với nhau, lẽ dĩ nhiên các bạn cũng có quyền lập topic rồi 8 (tại những khu vực giải trí mà thôi). Tuy nhiên để thu hút người vào nói chuyện thì cũng tùy thuộc vào chủ topic nữa chứ. Mods hay thành viên đoạt giải hay thành viên lâu năm thì cũng đã trải qua giai đoạn không quen biết ai hoặc không nói chuyện chứ đâu có ai mà mới vô đã có thể thành "người quen nói chuyện với nhau", đúng không nè! :)

# Ý kiến về box Đố vui:
Hiện nay chuyên mục Đố vui có 2 phần:
1. Box Đố vui - Giải trí:
Vẫn là những câu đố thông thường do thành viên post lên để giải trí cho vui vẻ và làm quen với nhau.
2. Box Đố vui lĩnh thưởng:
Là box mới thành lập và có lĩnh thưởng thật, trong đó là những câu đố thật sự có chất lượng và hoàn toàn cho Mod tự nghĩ ra giành cho những bạn yêu thích đố vui.

Việc còn lại, có mong muốn gắn bó hay không là còn tùy thuộc vào bản thân mỗi người nữa. ^^

Chúc vui và cảm ơn những đóng góp chân thành của bạn!

hoahongxanh_kute
06-05-2010, 03:09 AM
Thực ra mình cũng có box Game và box Đố vui - Giải trí, tuy nhiên thời gian gần đây do thiếu Mod cũng như xét thấy thành viên chưa có ai có đủ lực để tổ chức các trò chơi, vì vậy nên diễn đàn chưa thể thực hiện việc này. Trong thời gian tới, BBT đang tuyển dụng thêm các Mod mới cho các box, trong đó có box Game và Đố vui - giải trí, hy vọng sẽ tìm được người có thể làm đầu tàu tổ chức game cho các bạn vui chơi.

Về việc thêm tên bài viết mới nhất bên dưới mỗi mục cho tiện các bạn onl bằng điện thoại. Nhưng mong bạn thông cảm, vì khi thiết kế diễn đàn, bài viết mới nhất cũng thể hiện ở cột kế bên theo sự sắp xếp phù hợp cho skin rồi, thêm nữa dưới mỗi mục phải có lời dẫn ngắn gọn để thành viên biết chuyên mục đó dùng vào mục địch gì - khi đó các bạn mới biết chỗ post bài đúng, tráng trường hợp post nhầm chuyên mục. Tuy nhiên, đã có hướng dẫn mà thành viên còn post lung tung thì huống chi là không có. :)

theo như mình thấy thì mỗj káj tên cuả topjc đều mang 1ý ngjã rjêng rồj và đa số aj cũng hjểu ngay còn có 1số ít chưa hjểu thj chỉ kần nhấp chuột vào đọc là hjểu ý ngjã cuả topjc ngay tức thì. Còn káj trừơng hợp bjết ý ngjã cuả topjc mà vẫn vjết lung tung thì đó là do ngườj vjết pjết mà cố tình chứ đâu phảj do ko piết. Kem dâu mút nój thế là hoàn toàn saj

bebadboy87
06-05-2010, 05:10 AM
theo như mình thấy thì mỗj káj tên cuả topjc đều mang 1ý ngjã rjêng rồj và đa số aj cũng hjểu ngay còn có 1số ít chưa hjểu thj chỉ kần nhấp chuột vào đọc là hjểu ý ngjã cuả topjc ngay tức thì. Còn káj trừơng hợp bjết ý ngjã cuả topjc mà vẫn vjết lung tung thì đó là do ngườj vjết pjết mà cố tình chứ đâu phảj do ko piết. Kem dâu mút nój thế là hoàn toàn saj

Cái giao diện hiện tại bạn đang nhìn là thiết kế để sử dụng khi dùng các trình duyệt trên PC hoặc Laptop chứ không thật sự phù hợp khi duyệt trên Mobile. Vì thế không thể bỏ cái gì đi được.

BBT cũng đã có kế hoạch xây dựng cơ chế để tương tác với Mobile. Khi duyệt bằng Mobile, bạn sẽ được chuyển sang một giao diện khác, đơn giản và tối ưu cho Điện thoại của bạn. Ngay sau khi cơ chế này được thử nghiệm thành công, nó sẽ được triển khai :D

livilR.Nguyen
07-05-2010, 05:23 PM
Thành viên cũ thì không nói nhưng thành viên mới làm gì có mấy ai chịu đọc nội quy trước trước khi post bài đâu vì nó dài,nhìn là choáng.Ngay cả mình tham gia h2t đã 6 năm mà vẫn chưa đọc hết nội quy.Có những bạn chỉ tham gia 1 vài box thì chỉ cần chấp hành nội quy của box đó.Nhưng vẫn thấy nó ... dài,và đọc rồi chắc gì đã nhớ hết.Vả lại,mem mới thì làm sao quen cách thiết kế của diễn đàn để hoạt động tốt nhất?Do đó,ở mỗi box nên có phần giao lưu với mod quản lý box đó để vừa giải đáp thắc mắc,vừa tạo được nơi giao lưu thân thiện giữa mod và mem.

Hận Girl
08-05-2010, 06:32 AM

có phần để yahoo mà,nhưng để hay ko là do các member thôi bạn ah, kết bạn với nhau rồi trc' sau cũng biết thôi mà :so_funny:

khinaocoem
08-05-2010, 09:02 AM
nói thiệt là mềnh thấy h2t cũng đã nhìu box quá rồi:) mở nhìu box quá đâm ra nó loãng:)

Silent*
08-05-2010, 11:41 PM
nói thiệt là mềnh thấy h2t cũng đã nhìu box quá rồi:) mở nhìu box quá đâm ra nó loãng:)

chỉ đơn giản là một cách sắp xếp sao cho gọn gang,dễ nhìn và dễ sử dụng thôi,khi đưa ra một quyết định và đưa vào thực hiện quyết định nào đó, tiêu chí đầu tiên của diễn đàn ta luôn đặt sự thoải mái và thuận tiện của các bạn lên hàng đầu, việc nhiều box ở hht cũng đều xuất phát từ chính các bạn,chúng ta trên tinh thần cộng đồng cùng phát triển mà, mỗi box đều có một chức năng của nó,tất nhiên 1 ai đó không thể tham gia tất cả các box,nhưng để đảm bảo cho bài của bạn nào đó post ở một nơi thật phù hợp thôi.

Uờ
09-05-2010, 12:15 AM
Thành viên cũ thì không nói nhưng thành viên mới làm gì có mấy ai chịu đọc nội quy trước trước khi post bài đâu vì nó dài,nhìn là choáng.Ngay cả mình tham gia h2t đã 6 năm mà vẫn chưa đọc hết nội quy.Có những bạn chỉ tham gia 1 vài box thì chỉ cần chấp hành nội quy của box đó.Nhưng vẫn thấy nó ... dài,và đọc rồi chắc gì đã nhớ hết.Vả lại,mem mới thì làm sao quen cách thiết kế của diễn đàn để hoạt động tốt nhất?Do đó,ở mỗi box nên có phần giao lưu với mod quản lý box đó để vừa giải đáp thắc mắc,vừa tạo được nơi giao lưu thân thiện giữa mod và mem.

Nội Qui thì diễn đàn nào mà chẳng có và khi tham gia diễn đàn thì mem cũng tự hiểu ngoài những quyền lợi của 1 member ra thì phải có những trách nhiệm đi kèm theo vì vậy nên BBT cứ theo NQ mà làm việc thôi, vả lại trước khi có chuyện "xử lý" thì BBT sẽ có "nhắc nhở" trước mà.

Phần giao lưu ở mỗi box là không cần thiết, vì nó dễ dẫn đến spam và lúc đó mod và mem cứ chăm chăm lên để "giao lưu" chứ không đóng góp gì cho box thì càng không ổn. Chuyện giao lưu giữa các mem đã có box CLB Tán Dzóc, còn không phải box Trò Chuyện Cùng BBT này là box để cho BBT giao lưu với mem rồi sao.

P.Anh_Tan
16-05-2010, 01:01 AM
Có thể để giao diện như cũ đc ko?

Để nền trắng đi. :*

Silent*
16-05-2010, 01:18 AM
Hiện tại có 3 skin trong diễn đàn , 1 là Lucifer ; nền trắng viền xanh da hơi trời (_ _' ), 2 là skin kfblue nền xanh ngọc nhạt, 3 là skin default nền trắng hoa hồng, bạn đang sử dụng skin nào?

pagman
23-05-2010, 06:09 AM
:rang: :dance: ơ box rạp phim đâu ý nhờ :D chuyển hết Skin này sang Skin kia cũng kô thấy box rap phim hht mà cũng kô thấy thông báo từ BBT nhỉ :dance: :rang: quay đi quay lại còn cả Box Phần mềm nằm trong phần máy tính internet cũng kô thấy nữa :rang: mấy box đó đang ngon mà sao lại close đi vậy

Kienfa
23-05-2010, 06:23 AM
Đang tạm đóng lại thay đổi vài thứ à Pagman :sr: chú lười nên ko thông báo :sr: :sr:

hoahongxanh_kute
25-05-2010, 05:56 AM
mình thấy trong hht giờ giấc rất lung tung không theo đúng như giờ ở ngoài là thế nào???????? làm mình không theo dõi được ai vào và gửi tin nhắn cho mình từ khi nào??????????? giờ sai đó là do đồng hồ của ban tổ chức sai hay là do btc cố tình đặt vậy???

A Tủn
02-06-2010, 11:24 AM
ý kiến hay á em iu :sr:

Kienfa
02-06-2010, 12:51 PM
mình thấy trong hht giờ giấc rất lung tung không theo đúng như giờ ở ngoài là thế nào???????? làm mình không theo dõi được ai vào và gửi tin nhắn cho mình từ khi nào??????????? giờ sai đó là do đồng hồ của ban tổ chức sai hay là do btc cố tình đặt vậy???

Giờ của máy chủ không sai, có phải cháu ở Vn không? Nếu bên VN thì vào HỒ Sơ---> Thay đổi Tuỳ Chọn----Ngày Và Giờ có phần Múi Giờ kéo xuống chọn +7 Bangkok, Hà Nội, Jakarta. Sau đó xem lại sẽ thấy giờ đi đúng, trường hợp cháu ở châu âu thì lại dùng múi giờ khác tuỳ theo nước mình ở :sr:

kaivn
02-06-2010, 06:35 PM
GMT +7 vẫn chậm 1 tiếng so với giờ ở VN anh Fá ơi :D Cái này lâu rồi mà không thấy chỉnh được :(

Kienfa
02-06-2010, 06:48 PM
Nếu chậm một tiếng thì dùng +6 hay + 8 thử xem cái nào hợp, có thể do bên này hay đổi giờ mộ năm hai lần nên đôi khi bằng Vn hoặc chậm hơn và đồng thời server đặc ở New York là giờ miền đông nước Mỹ sẽ chậm hơn 1 tiếng nữa thì phải :sr:

ThienThienAnh
02-06-2010, 09:15 PM
Chọn GMT7 và "Luôn thay đổi theo mùa" áh. :D

Pha Lê Tím
09-06-2010, 08:08 PM
Em thì chẳng bao giờ ngó giờ cả. Toàn ngó ngay ở góc máy tính nên ko biết.

livilR.Nguyen
09-06-2010, 08:16 PM
Đề nghị admin Kienfa đổi lại giới tính trong profile vì xinh zai thế mà đến giờ vẫn chưa có vợ,nghi ngờ về giới tính :chayle:

Kienfa
09-06-2010, 08:42 PM
Nếu vậy mai mốt đổi thành Ế vợ :sr:

nhox_shock_09
20-06-2010, 05:23 AM
em là thành viên mới đăng kí nhất, em thấy 4r mình cũng rất là tiến bộ, khác xa 4r trường em, đó là diễn đàn dodangtuyen.cọm nơi trường em hoc. Thích thú với vẻ mới mẻ này em tìm hiểu, thì ra BQT ở đây rât...tiến bộ! Chưa quem vơi diễn đàn, anh chị nên lập thêm box dành cho những ai còn bẽn lẽn như tụi em với mục đích hướng dẫn, chân thành cảm ơn!

Ozhi
20-06-2010, 12:47 PM
box Chào đón thành viên mới đang chờ bạn ghé qua :)

honghanhi88
20-06-2010, 03:27 PM
vì sự tiến bộ của diễn đàn các pô lão nên cho mở cái room cựu chiến binh đê hê hê hê :hihi:

santasi_jimmi_quanghuy
25-06-2010, 09:31 AM

nhưng muốn được điều đó thì em thấy các thành viên nên thân thiện hơn sẵ giúp đỡ? chứ e thấy nhìu người thờ ơ we''!!! BQT nên phát triển thanh công cụ tìm kiếm !! kô phân biệt các member các chuyên mục như "anh sky talk" em tìm mãi mà chẳng thấy là sa0 zda^y??? e mong BQT nên xem xét và phát triển ý kiến của các member!! e chúc web "của chúng ta" phát triển tố đẹp và thu hút nhiều tên hơn nữa

alone_17
02-07-2010, 07:22 PM
Mình nghĩ diễn đàn nên làm một forum chát chung cho cả diễn đàn, để mọi người trong dien đàn có thể nói chuyện làm quen với nhau, giống như diễn đàn của barcelona vậy, bbt có thể tham khảo, như thế sẽ thu hút nhiều người thăm diễn đàn hơn, và nâng tầm diễn đàn hơn

lukhachmuathu
02-07-2010, 08:18 PM
nhưng muốn được điều đó thì em thấy các thành viên nên thân thiện hơn sẵ giúp đỡ? chứ e thấy nhìu người thờ ơ we''!!! BQT nên phát triển thanh công cụ tìm kiếm !! kô phân biệt các member các chuyên mục như "anh sky talk" em tìm mãi mà chẳng thấy là sa0 zda^y??? e mong BQT nên xem xét và phát triển ý kiến của các member!! e chúc web "của chúng ta" phát triển tố đẹp và thu hút nhiều tên hơn nữa

Mình nghĩ diễn đàn nên làm một forum chát chung cho cả diễn đàn, để mọi người trong dien đàn có thể nói chuyện làm quen với nhau, giống như diễn đàn của barcelona vậy, bbt có thể tham khảo, như thế sẽ thu hút nhiều người thăm diễn đàn hơn, và nâng tầm diễn đàn hơn

BQT luôn quan tâm đến mọi câu hỏi thắc mắc và những góp ý chân thành nhằm định hướng phát triển diễn đàn trong thời gian vừa qua và cả trong thời gian tới. Bất cứ thắc mắc hoặc góp ý nào của các bạn cũng giúp chúng mình nhận thấy những thiếu sót và nhanh chóng khắc phục.

Tuy nhiên, không phải góp ý nào cũng có thể được thực hiện ngay và không phải thắc mắc yêu cầu nào của các bạn cũng được chấp thuận - nếu diễn đàn không có khả năng thực hiện yêu cầu đó.

Một số yêu cầu trên lý thuyết thì có thể hoàn toàn thực hiện được, nhưng khi đưa vào thực tế, nó sẽ rất khó thực hiện, nhất là trong hoàn cảnh diễn đàn duy trì và phát triển trên cơ sở phi lợi nhuận, chủ yếu dựa vào sự đóng góp của các Mạnh Thường Quân, không có cơ quan hoặc công ty nào đứng sau cả.

Không hoạt động vì mục đích kinh tế, lẽ tất nhiên là không có nhiều tiền, và không có nhiều tiền thì không thể thực hiện được nhiều việc. Đó cũng là điều đáng tiếc nhất của BQT khi không thể tạo ra một sân chơi sánh ngang bằng với các sân chơi khác.

Vì lý do đó, có một số yêu cầu BQT có thể đáp ứng, một số khác thì BQT đành hứa, khi nào có điều kiện sẽ thực hiện, hoặc sẽ không bao giờ thực hiện - nếu điều kiện khách quan không cho phép.

Nhưng với điều kiện sẵn có, BQT sẽ cố gắng hết sức để tạo ra một sân chơi thật sự bổ ích cho các bạn. Mỗi sân chơi có một điều thú vị riêng, diễn đàn này cũng vậy, các bạn đã khám phá ra hết chưa nào :D

Rất mong được sự góp ý chân thành và thông cảm nhiều từ phía các bạn.
:D

vì sự tiến bộ của diễn đàn các pô lão nên cho mở cái room cựu chiến binh đê hê hê hê :hihi:

Đã có box này rồi, bạn tìm thử mà xem :D

thi_thị_kiều_trang
11-09-2010, 06:01 AM
đề nghị ngan chặn mail rác trong tin nhắn cá nhan

Silent*
11-09-2010, 06:06 AM
Tin nhắn HHT không hề bị mail rác bạn ạ, bạn có thể nói rõ hơn?

hoahongxanh762
11-09-2010, 06:08 AM
mình nghĩ ý bạn ấy là các tin nhắn quảng cáo thì phải....:thinking:.....

Silent*
11-09-2010, 06:11 AM
Nếu là tin nhắn quảng cáo thì không thể ngăn chặn được vì nó là quyền của thành viên, có cách chặn nó nếu bạn không muốn nhận nữa thì bạn có thể ignore nick đó vào dach sách đen chẳng hạn, vì phần lớn quảng cáo bot thôi :D

hoahongxanh762
11-09-2010, 06:17 AM
Tiện đây mình muốn góp chút ý kiến luôn....Mình nghĩ 4rum nên mở một mục chứa những bài hay nhất trong tuần.....Mỗi tuần mod quản lí box sẽ gửi một bài trong box mà mod quản lí vào đó...đó là bài viết hay nhất trong tuần...do mod cảm nhận hoặc do những thành viên tham gia box bình bầu...Làm như vậy mình nghĩ sẽ giúp diễn đàn phát triển hơn....

Kienfa
11-09-2010, 07:33 AM
Phần Bài hay nhất đã có nhiều yêu cầu nhưng HHT vẫn chưa gắn vì ảnh hưởng đến tốc độ nhanh chậm của diễn đàn, có thể trong tương lai chứ hiện giờ thì chưa được :sr:

hoahongxanh762
11-09-2010, 07:37 AM
Thế là mềnh toàn góp những ý kiến cũ => Nản....Thôi chúc diễn đàn ngày càng phát triển....

Kienfa
11-09-2010, 07:50 AM
Có y kiến mới có phát triển, cũ hay mới không quan trọng :sr:, có quan tâm mới có ý kiến và BQT đều quí những ý kiến của mọi người, BQT xem khi thích hợp sẽ gắn thêm những điều mà TV góp ý :sr:

hoahongxanh762
11-09-2010, 08:02 AM
thank bạn đã an ủi...
mọi người ai có góp ý gì thì cứ tiếp tục góp ý nha....góp ý cho 4rum hoàn thiện...cũng là cách góp sức của mình vào cộng đồng...cũng là cách....sống có trách nhiệm đấy.....:laugh:....

scorpius4c
11-09-2010, 09:34 AM
Nói về giao diện 4rum màu nền là đẹp, nhưng thiếu thẩm mĩ ở các icon nhóm chủ đề tạo một màu chung nhìn ko thấy đẹp mất "nên khó gây sự chú ý" cho mem ;))

khinaocoem
11-09-2010, 08:38 PM
mềnh thì nghĩ đôi khi chúng ta p tự cảm thấy hài lòng với những gì mình đã có (đã và đang xài:so_funny:), đòi hỏi này nọ nhìu quá bác ặcmin đâm ra cảm thấy có áp lực thì khổ, bác ấy còn p dành thời gian cho vợ con nữa mà:nhi::so_funny:

bóng đêm
14-09-2010, 01:20 AM
mềnh thì nghĩ đôi khi chúng ta p tự cảm thấy hài lòng với những gì mình đã có (đã và đang xài:so_funny:), đòi hỏi này nọ nhìu quá bác ặcmin đâm ra cảm thấy có áp lực thì khổ, bác ấy còn p dành thời gian cho vợ con nữa mà:nhi::so_funny:

Nếu con người chỉ biết hài lòng với những gì đang có thì bây giờ không có loài người, mà chỉ có loài khỉ :so_funny:

hoahongxanh762
02-10-2010, 11:28 PM
Mình lại muốn góp ý:D, hơi nhiều chuyện nhỉ?

Mình thấy có nhiều trường hợp nhiều men vô tình vi phạm nội quy, có lẽ là không cố ý, nhưng ko phải vi phải ở đâu mod cũng có thể phát hiện được.

Vì thế đôi khi ảnh hưởng rất nhiều đến diễn đàn.

Nhưng TH như vậy, các 4rum đã có chuyên mục trò truyện với BBT để phản ánh, nhưng có những lỗi khá nhỏ mà chẳng lẽ lại lập một topic..cũng có lẽ vì thế mà nhiều men thấy cũng chẳng biết xử trí thế nào vì ngại lập topic về một chuyện nhỏ nhặt .

Vì vậy, mình nghĩ BBT nên lập một topic lưu ý để các men báo cho BBt nhưng lỗi của các men phạm phải, dẫn link để BBT giải quyết. Sẽ có một mod quản lĩ topic đó, sẽ trực tiếp giải quyết nhưng TH vi phạm hoặc pm cho nhưng người có trách nhiệm giải quyết.

Làm như vậy sẽ tiện hơn cho nhiều trường hợp..ví dụ như khi một topic cấn đóng, hay có một píc quảng cáo, một men lỡ post bài nhầm box, hay một píc không ý nghĩa..nói chung là những lỗi nhỏ. Người ta thường bảo tích tiểu thành đại mà, nếu ko xử lí hết các lỗi nhỏ thì góp lại thành lỗi lớn.

Trên đây là ý kiến của minh, hi vọng được BBT xem xét.:D

♥♦Giọt sương vô hình♦♥
03-10-2010, 05:56 AM

Mình thấy có nhiều trường hợp nhiều men vô tình vi phạm nội quy, có lẽ là không cố ý, nhưng ko phải vi phải ở đâu mod cũng có thể phát hiện được.

Nhưng TH như vậy, các 4rum đã có chuyên mục trò truyện với BBT để phản ánh, nhưng có những lỗi khá nhỏ mà chẳng lẽ lại lập một topic..cũng có lẽ vì thế mà nhiều men thấy cũng chẳng biết xử trí thế nào vì ngại lập topic về một chuyện nhỏ nhặt .

Vì vậy, mình nghĩ BBT nên lập một topic lưu ý để các men báo cho BBt nhưng lỗi của các men phạm phải, dẫn link để BBT giải quyết. Sẽ có một mod quản lĩ topic đó, sẽ trực tiếp giải quyết nhưng TH vi phạm hoặc pm cho nhưng người có trách nhiệm giải quyết.

Làm như vậy sẽ tiện hơn cho nhiều trường hợp..ví dụ như khi một topic cấn đóng, hay có một píc quảng cáo, một men lỡ post bài nhầm box, hay một píc không ý nghĩa..nói chung là những lỗi nhỏ. Người ta thường bảo tích tiểu thành đại mà, nếu ko xử lí hết các lỗi nhỏ thì góp lại thành lỗi lớn.

Nhờ BBT xem xét ý kiến này..:D

Silent*
03-10-2010, 06:12 AM

Ồ bạn ơi, mình chắc bạn là 1 member yêu và quan tâm HHT !

Ở 4rum mình có sẵn 1 box tương tự tương tự như ý bạn nói đó, đó là box " Thông Báo bài viết phạm qui" - Box này khi bạn gửi bài thong báo, sẽ bị ẩn đi để tránh gây hiểu lầm, xích mích !

Link box : http://www.hoahoctro.com/4rum/forumdisplay.php?f=116

Thanks bạn nhiều!

infinite
03-10-2010, 06:18 AM
oh, mình cho hỏi là tại sao mỗi lần đổi font chữ phải nhấn vô chữ A (màu) chứ hok thể đổi permanently được?

*té*

hoahongxanh762
03-10-2010, 06:19 AM
Ồ bạn ơi, mình chắc bạn là 1 member yêu và quan tâm HHT !

Ở 4rum mình có sẵn 1 box tương tự tương tự như ý bạn nói đó, đó là box " Thông Báo bài viết phạm qui" - Box này khi bạn gửi bài thong báo, sẽ bị ẩn đi để tránh gây hiểu lầm, xích mích !

Link box : http://www.hoahoctro.com/4rum/forumdisplay.php?f=116

Thanks bạn nhiều!
Thế mà nói quan tâm hả ? ..có box này mà mình ko biết .mình cứ tưởng box để BBT thông báo chứ.....
Cảm ơn nha..^^

girl9x_kut3
06-10-2010, 05:17 PM
Mình thấy HHT ít tổ chức các cuộc thi quá, những ngày lễ lớn, như Halowin..mình nghĩ nên tổ chức thêm các cuộc thi, cuộc vui chơi cho sôi động.

~*gInNy*~
07-10-2010, 08:01 PM

Theo mình , mình có ý kiến như thế này :
1/ Các mem bây giờ rất hạn chế đọc nội quy , thế nên việc nhầm lẫn hay sai sót là chuyện tất nhiên , nếu các bạn ngại lập 1 topic thì các bạn có thể pm qua phần tin nhắn cho Mod của box để Mod trực tiếp sử lý.
2/ Đã lập hẳn 1 box để thông báo bài viết phạm quy rồi. Những việc như đóng hay mở topic của các bạn thì đa số ở các box Cảm Xúc là nhiều , bạn nên pm riêng cho Mod nhờ Mod kiểm soát. Như vậy sẽ tiện hơn nhiều là lập topic.

hoahongxanh762
08-10-2010, 09:05 AM
Theo mình , mình có ý kiến như thế này :
1/ Các mem bây giờ rất hạn chế đọc nội quy , thế nên việc nhầm lẫn hay sai sót là chuyện tất nhiên , nếu các bạn ngại lập 1 topic thì các bạn có thể pm qua phần tin nhắn cho Mod của box để Mod trực tiếp sử lý.
2/ Đã lập hẳn 1 box để thông báo bài viết phạm quy rồi. Những việc như đóng hay mở topic của các bạn thì đa số ở các box Cảm Xúc là nhiều , bạn nên pm riêng cho Mod nhờ Mod kiểm soát. Như vậy sẽ tiện hơn nhiều là lập topic.

Cảm ơn bạn nhé .mình sẽ chú ý. có lẽ mình chưa tìm hiểu kĩ trước khi góp ý...xin lỗi nhé..:laugh:....

hoahongxanh762
08-10-2010, 09:06 AM
À mà mình thấy ý kiến của bạn girl9x_kut3 cũng hay đó.H2T ít tổ chức các cuộc thì quá thì phải..:laugh:...

aothun
19-10-2010, 07:38 PM
mình thấy các cuộc thi của HHt hình như sao sao í. giống như là quá xa lạ đối với bọn "dân quê " như tụi mình. minh mong mún đc thể hiện mình với mọi ng nhưng chẳng bao jờ có cơ hội. hixxhixx. ( đừng cười nha)

aothun
19-10-2010, 07:43 PM
:cry:[[/I][[/B]mình thấy các cuộc thi của HHt hình như sao sao í. giống như là quá xa lạ đối với bọn "dân quê " như tụi mình. minh mong mún đc thể hiện mình với mọi ng nhưng chẳng bao jờ có cơ hội. hixxhixx. ( đừng cười nha)

tinhyeudaukho
19-10-2010, 07:52 PM
:[/WMA] trai tim toi cung o gan em nhu chinh doi em vay
nhung chang bao goi em de y toi no ca
tinh yeu that la dau kho khi doi ta xa cach nho lai nam nao doi ta ben nhau nhung goi day em dang o ben ngươi khac ''dau kho tot cung'
:khocnhe::khocnhe:

thi_thị_kiều_trang
28-10-2010, 07:30 PM
vui lòng ngăn chặn thư rác , thư giới thiệu sản phẩm vào hộp thư riêng của người khác. Tôi cảm thấy rất phiền !!

ng0ctan
19-01-2011, 11:08 PM
Mong chờ hht có đổi mới,có chat online cũng hay ấy

hoahongxanh762
19-01-2011, 11:27 PM
Thêm box chat thì nặng lắm bạn à, vào sẽ chậm hơn :khocnhe:

livilR.Nguyen
24-01-2011, 11:53 PM
vui lòng ngăn chặn thư rác , thư giới thiệu sản phẩm vào hộp thư riêng của người khác. Tôi cảm thấy rất phiền !!
Cái đó bạn có thể pm nhờ smod kiểm tra hoặc phân quyền các acc đó , nick mình thì chẳng bao giờ gặp quảng cáo.
Còn việc thêm box chat thì bạn có thể vào tán dóc & nổ để chat hoặc pm ra yahoo chứ 4rum mà thêm box đó thì cản trở việc onl của các bạn trong hht do trình duyệt bị chậm

Mập Mập Kiết Xu
21-02-2011, 12:34 PM
Đề nghị tăng cường kiểm tra lỗi chính tả. Tui mới đọc một loạt bài mà "nỗi" chính tả phát triển hoành tráng "quớ" :))

.Ngọc Xinh.
21-02-2011, 02:30 PM
Lỗi chính tả là do người viết chứ làm sao mà tăng cường kiểm tra lỗi được :) Chả lẽ giờ bài viết nào cũng phải ngồi xét từng lỗi một sao :) Với lại, ai là viết đúng chính tả 100% để mà kiểm tra, bắt lỗi hả bạn ?!

.:Út:.
21-02-2011, 10:40 PM
Chỉ muốn avatar lên 120 x 150 thôi :)

siu.nhân.bay.vèo
23-02-2011, 07:36 AM
yêu cầu 4rum KHÔNG cho thêm box chát.
because đa số member onl =đt nên cho cái đó vào trìh duyệt sẽ bị chậm có lúc còn đơ máy
và cái bảg trên cùg mà có mặt mấy teen ở trag chíh ây thì nên thay đi vì gươg mặt teen bây h khác rùi :-"

siu.nhân.bay.vèo
23-02-2011, 07:36 AM
yêu cầu 4rum KHÔNG cho thêm box chát.
because đa số member onl =đt nên cho cái đó vào trìh duyệt sẽ bị chậm có lúc còn đơ máy
và cái bảg trên cùg mà có mặt mấy teen ở trag chíh ây thì nên thay đi vì gươg mặt teen bây h khác rùi :-"

Kienfa
23-02-2011, 02:05 PM
Box chat hiện giờ không thêm. Avatar lâu nay là 120 x 160, thư rác không có cách chỉ hạn chế chứ không chấm dứt được, ai nhận được báo cho Ban điều hành biết sẽ chém nick gởi thư rác liền, có những cái mà diễn đàn không gắn hay chưa gắn đều là ảnh hưởng đến tốc độ truy cập :sr:

24-02-2011, 01:07 AM
Chú ý, kích thước hình lớn không quá 100 ngang 150 pixels cao và không được lớn hơn 47.9 KB.
chỉ có 100 thui mà??? admin cho thêm đi :)

siu.nhân.bay.vèo
24-02-2011, 06:46 AM
cứ chèn đi.ks đâu.4rum khác tự chỉh ảh lạj và giảm kick cỡ
nếu k đc bạn đưa link hìh đây mìh làm cho

Icrysoul
25-02-2011, 12:32 AM
Chú ý, kích thước hình lớn không quá 100 ngang 150 pixels cao và không được lớn hơn 47.9 KB.
chỉ có 100 thui mà??? admin cho thêm đi :)
của mình vẫn là 120x160 mà....hj`
http://farm3.anhso.net/upload/20110225/12/o/anhso-122919_untitled.jpg

25-02-2011, 01:03 AM
lạ thế nhỉ bên cậu được mà bên mình có 100 là sao cơ?????

Mây Phiêu Lãng
25-02-2011, 02:24 AM
Có sự khác biệt là bởi vì các bạn ở những nhóm khác nhau. Do bạn Băng Tâm ở trong nhóm đặc biệt nên có sự ưu tiên hơn 1 chút đó mà ^.^

siu.nhân.bay.vèo
25-02-2011, 02:25 AM
ừm.cứ thử đi.4rum khác chỉh lại kík cỡ mà

siu.nhân.bay.vèo
25-02-2011, 02:27 AM
admin lại phân biệt mem à :-?

siu.nhân.bay.vèo
25-02-2011, 02:51 AM
....---bạn vô trag www.picnik.com chỉ sửa ảnh and kíck cỡ... có ngôn ngữ tviệt rất dễ sử dụg......

siu.nhân.bay.vèo
25-02-2011, 02:51 AM
....---bạn vô trag www.picnik.com chỉh sửa ảnh and kíck cỡ... có ngôn ngữ tviệt rất dễ sử dụg......

25-02-2011, 03:10 AM
trời nó chỉnh xong nhoè ko thích, rảnh thì mới làm lại mà ko thích :D hix hix vậy member lỗ quá, phấn đấu vip member hả :D
To sieu nhan: cũng vậy thôi ảnh nhoè

khinaocoem
25-02-2011, 07:42 AM
mem hay ...lụm mót hay admin thì đã sao :D cái chính là thấy vui vẻ đc rồi, còn mấy cái trang trí... chỉ là phụ kiện thôi mà, quan trọng gì há:sr:

25-02-2011, 08:14 AM
ừa :d cái đó ko quan trọng nhưng mà ai cũng như nhau cho công bằng hi hi :D chứ thiên vị ko đc :D

khinaocoem
25-02-2011, 08:31 AM
ừa :d cái đó ko quan trọng nhưng mà ai cũng như nhau cho công bằng hi hi :D chứ thiên vị ko đc :D
có lẽ bạn nên chấp nhận 1 sự thật phũ phàng là đứng đầu nhà nước có chủ tịch, trong cơ quan thì có sếp...cái gì cũng có giai cấp hết:D

25-02-2011, 08:33 AM
sự thật phủ phàng :D là cái đó làm ko thân thiện hơn thôi :D mà thôi sao cũng đc, quan trọng ở đây tui tha hồ phá :D

Mây Phiêu Lãng
25-02-2011, 10:13 AM
^.^ Nói không phải bao biện, chứ như Mây thấy làm vậy mới là công bằng đó :D Chỉ lấy ví dụ thực tế thôi nhé: Ai làm nhiều thì được hưởng nhiều, ai làm ít thì được hưởng ít ~~> điều đó là công bằng, đúng không nè?! Cũng vậy, trong HHT, những bạn có đóng góp về vật chất, tinh thần, hoạt động năng nổ... tóm lại là có đóng góp, giúp sức HHT thì sẽ được công nhận, và việc ưu tiên bằng màu nick, một số kích thước avatar... chính là hình thức HHT công nhận công lao của các bạn ấy.
Bạn Băng Tâm trước đây có thuộc trong nhóm upload của HHT, đã có công upload và chia sẻ nhiều bản nhạc hay, chất lượng cho các bạn thành viên và cả những người sử dụng tài nguyên mạng, nên Mây đã đưa bạn ấy vào nhóm đặc biệt, được hưởng ưu ái hơn một chút là vậy. Mong bạn Út và bạn khinaocoem hiểu và ủng hộ cách làm này cũng như diễn đàn HHT nhé. :)

K'Shadow
25-02-2011, 10:31 AM
Thế mà ông tơ bà nguyệt chả công bằng gì nhở Mây :cr: Skin và banner của HHT có lẽ nên được chú trọng chút. Cái defaut hiện giờ quá đau mắt. Lại phải chuyển sang ICE. Nếu không có skin khác thì có lẽ nên để skin mặc định là ICE luôn :rain: Tiếc cái skin ngày xưa thế :(

25-02-2011, 10:45 AM
Đúng rồi skin đau mắt dữ quá, làm dơn cho trái tim nhẹ nhàng xíu :)
chứ nổ con mắt mất hehe, đã bảo ko sao, với các mạng Xã hội Út có thể thay đổi mà :D

Tigon
26-02-2011, 03:22 AM
cho tớ bon chen chút nhé :)
_Tigon chỉ hy vọng BBT tăng them chức năng Thank ở các box Truyện ,Thơ ,học tập ,box radio ,mình nghĩ những câu chuyện ,bài thơ hay ,những bài giảng có ích và những món ăn tinh thần qua qua qua quà tặng âm nhạc , người thục hiện những điều ấy đáng được chúng ta cám ơn ,thêm chức năng Thank ,để các mem tỏ lòng cám ơn với những bạn ấy :)
_Chỉ sợ HHT dạo này số lượng mem đăng nhập quá ít ,làm điều này trở thành vô vị :rain:

26-02-2011, 03:48 AM
Chức năng Thank thêm làm gì hả bác nặng data thêm :D
như vậy hay hơn :D
chỉ cần chúng ta có những chức năng quà tặng âm nhạc :D tặng cho mọi người :D
Còn thành viên ít thì... có lẽ ng ấy bận việc thôi mà :D
Cũng nên xem skin lại chút :D đơn giãn nhưng mà cũng thấy thích :D chứ vào cái có mấy màu xem xong là nổ mắt :D

Tigon
26-02-2011, 04:03 AM
tỏ lòng biết ơn đối với những người có công đóng góp ,đem đến niềm vui cùng lợi ích cho mình mà chẳng là gì sao :rain:

26-02-2011, 04:35 AM
Thì cảm ơn hoặc cố gắng phát huy nhiều diễn đàn có nhiều chức năng đó mà có ai thank đâu :)) làm cũng vứt đỏ :D văn hóa "Thank" cũng ít dùng rồi :D

Hy Anh
26-02-2011, 11:33 PM
diễn đàn mình sao không có hiện bài mới đăng ngay phần trên đầu nhỉ :|
để vậy mỗi lần ai comment topic mình cũng không biết nữa hic :-<

27-02-2011, 02:54 AM
Thì chịu khó tìm những bài mới thôi :D chứ admin có làm mod đó đâu :D

Kienfa
27-02-2011, 07:31 PM
Avatar đã tăng lên 120 x 160 :sr:

Bài viết mới đăng do gắn làm chậm diễn đàn nên chưa gắn :sr:, lâu nay những bài mới đăng mỗi phòng đều hiện ra trang chính của diễn đàn nằm bên phải :sr:

27-02-2011, 07:58 PM
Cảm ơn bác admin :D
Còn bạn nào muốn xem bài mới đăng thì: Bài Mới Đăng
đó kích vào link sẽ thấy :D

Sad
10-03-2011, 04:00 AM
mình mún là mod ở box tin học có đc hem nhỉ
hifhi

ji sun
10-03-2011, 04:04 AM
tớ thấy tổ chức như vậy là rất thành công rồi

kaivn
10-03-2011, 04:37 AM
Mất 2 cái skin lun à anh Fa' :rain:

siu.nhân.bay.vèo
10-03-2011, 05:15 AM
hử.hem hiểu.............

kaly_love
10-03-2011, 07:34 AM
Nếu đăng kí làm mod mình có thể send info cho ai vậy BQT ? Mình hy vọng đựơc quản lý box thơ và thư tình. Mong sớm nhận đựơc phúc đáp của BQT

~*gInNy*~
10-03-2011, 08:51 AM
Nếu đăng kí làm mod mình có thể send info cho ai vậy BQT ? Mình hy vọng đựơc quản lý box thơ và thư tình. Mong sớm nhận đựơc phúc đáp của BQT

Bây giờ thì kô đăng kí được rồi :sr:
Box thơ thì mình kô biết , chứ box Thư Tình thì đã đủ số lượng Mod :sr:

p/s chú Phá: 2 cái skin bay đâu rồi chú :rang:

Kienfa
10-03-2011, 09:15 AM
Mấy hôm nay thấy sao nó chậm nên đóng lại bớt để thử xem cái nào ảnh hưởng, cái ICE có lẽ dó mỗi lần mở đều mở luôn cái banner nên làm chậm lại , tạm thời thấy nhanh hơn :sr:, firefox vẫn chậm hơn dùng opera nhiều :sr:

~*gInNy*~
10-03-2011, 09:29 AM
Cháu chạy firefox thấy nhanh hơn rồi :sr:
Cơ mà thế thì đóng luôn à chú :rang: nhìn cái ICE đang quen , giờ chuyển sang cái này thấy chữ nhỏ quá :sr:

kaly_love
10-03-2011, 11:21 AM
Bây giờ thì kô đăng kí được rồi :sr:
Box thơ thì mình kô biết , chứ box Thư Tình thì đã đủ số lượng Mod :sr:

p/s chú Phá: 2 cái skin bay đâu rồi chú :rang:

:0 Thanks bạn. Àh kết cái avatar của bạn quá đi :)

siu.nhân.bay.vèo
10-03-2011, 07:39 PM
chú fá ơi cháu đăng kí làm mod box tin tức sự kiện và bình luận đc k?
hì
tốc độ 4rum nhanh hơn nhìu rùi.cảm ơn chú ;)

kaly_love
27-03-2011, 06:50 AM
Mấy ngày nay 4rum phải nói load cực chậm lưôn. Ko bik có biện fáp nào khắc phục ko admin?

kaly_love
27-03-2011, 09:13 AM
Nhanh nhanh lại rùi anh Dark :) hì ấy ngày nay load lâu lắm. Thanks anh nhìu