PDA

Xem đầy đủ chức năng : Đừng khóc nữa [♥]

xynh_thy_sa0
23-04-2010, 03:03 AM
Đừng khóc nữa
Đã từng cho rằng mình là con người mạnh mẽ. Nhưng mình đã tự tạo một cái vỏ ngoài cho mình để bây giờ mới giật mình: mình quá yếu đuối! Nỗi đau là vô hạn, nhưng rồi sẽ qua mau thôi.

Đừng khóc nữa
Khóc sẽ làm cho tim tan ra mất. Trái tim quá mỏng manh, chỉ chạm nhẹ là tan, là vỡ. Nó cần được nâng niu bằng một bàn tay nồng ấm yêu thương

Đừng khóc nữa
Khóc chỉ thêm yếu đuối, khóc đã quá nhiều, khóc mãi rồi. Cũng có lúc phải .... lên chứ.

Đừng khóc nữa
Mạnh mẽ lên ! Có khó khăn nào khiến gục ngã đâu. Đã nhiều lần tưởng như ko đứng nổi, vậy mà vẫn vượt qua đó thôi. lại đến trường, lại gặp bạn bè, lại .... vui.

Đừng khóc nữa
Sẽ có người kể cho nghe một mẩu truyện ...., sẽ có người an ủi , sẽ có người cho những điều hạnh phúc lúc bất ngờ nhất.

Đừng khóc nữa . Ngủ ngoan, sáng mai thức dậy niềm vui sẽ đến.

Đừng khóc nữa . thấy chưa, hôm nay nhìn thấy rất nhiều hoa phải ko? mình cũng là một bông hoa vừa gặp nắng hạn nhưng lại gặp ngay cơn mưa phùn mát lạnh.

Đừng khóc nữa . Hạnh phúc là những điều ngay bên cạnh ta mà thôy.................sẽ ko khóc đâu.............sẽ lại vẽ nụ .... bằng những giọt nước mắt

_thachthao_
09-05-2010, 08:47 AM
tại sao lại " đừng khóc nữa"????????/
hãy cứ khóc khi ta thấy mọi chuyện hok ổn
khóc sẽ làm ta thây nhẹ lòng hơn
khóc làm ta thoải mái hơn
khóc để thaýa ta lại là chính ta, hok phải tìm cách kìm nén, bao bọc mọi cảm xúc của mình
...........
hãy sống thatạ với cảm xúc cảu chính mình
đừng bao giờ có ý đinh kìm nén nó, khổ sở lém

cactushb
10-05-2010, 09:00 AM
rồi có khi không cầm lòng được sẽ khóc lên thôi