PDA

Xem đầy đủ chức năng : Hãy cho em thời gian... được không anh ??

Chiptyty
04-09-2005, 03:48 AM
C.....Anh ... y......

Em biêt anh nhớ em rất nhiều, nhưng những khi như thế này, những khi em buồn, em không biêt nói gì với anh vì em cũng không biết mình đang ra sao. Không thể nói hết được. Chỉ có nỗi buồn xâm chiếm tâm hồn em. Có lẽ anh đang trách em, trách em vì đã không chia sẻ cùng anh.
Anh biết không, em ước gì có anh ở đây, luôn ở bên em những khi em buồn, những luc em cần có anh, bên em, như vậy hơn mọi câu nói có thể. Nhưng em biết anh và em để có được điều đó, mình còn phải thực hiện nhiều nhiều , những việc anh và em phải làm vậy nên em không sao dịu vơi nỗi buồn đang dâng trong lòng.
Hãy cho em thời gian vì thời gian sẽ xóa dần mọi chuyện buồn trong em. Em muốn khi gặp anh, nói chuyện cùng anh, em chỉ là một cô bé có ánh mắt lấp lánh niềm vui và không ngớt tiếng cười. Em không muốn buồn thế này đâu ........... anh !!

fantasy_91
04-09-2005, 04:24 AM
câu chuyện buồn đó.Nhưng liệu người con trai đó có hiểu được không? Nếu cậu thật sự yêu một người thì đừng làm người đó buồn nhé.
Chúc cậu hạnh phúc

phieubat1thoi
04-09-2005, 05:29 AM
Em ạ , anh không trách em đâu, anh hiểu những gì em nói mà , con người thì ai không cần những khoảng thời gian riêng hả em , anh mong sao này khi gặp anh trên đôi môi em lúc nào cũng có những nụ cười duyên dáng dành cho anh em nhé , lúc này đây anh ko biêt' nói gì , anh chỉ mong sao trong lòng em lúc này cũng có hình bóng của anh, được như vậy là anh vui rồi em ạ . Chúc em hạnh phúc và mau chóng quên đi nỗi buồn này........tạm biệt em

Chiptyty
04-09-2005, 07:44 AM
Khi anh mới biết em, anh nghĩ em là con bé vô tư đúng không anh Nhưng anh có bao giờ nghĩ rằng, em là hình ảnh của nỗi buồn man mác. Khi em đứng bên cửa sổ căn phòng mình, nhìn ra đường phố ngoài kia tấp nập, hay ngồi trong lớp học thả hồn phiêu du, thì đó chính là em.

vianhmuonyeuem
05-09-2005, 06:17 AM
vi ko type duoc dau nhung em la nguoi hiue anh chinh vi vay em se hieu anh viet gi ? hom nay ? sauy hai ngya ko gap em anh nho em wa ? anh muon biet bay gio em dang ngi gi . anh mong muon duoc nghe tieng em cuoii nhu ngay nao ? anh khong muon em buon anh muon minh la nguoi luon chia se cho em tung noi buon ? hay manh me anh se luon o ben em dung bao gio yeu duoi nha em ? anh van nho em lam ? tai sao em khong nghe dien thoai vay anh da goi cho em reat nhieu chi mong em nhac may du anh chi nghe duoc la ? em van khoe ? con anh anh se noi anh rat nho em ? hay co gang nha em ? em hay quen di noi buon hay cuoi de em mai la co be xinh dep ? anh mai ben em ? gnuochna ( ^ _ ^ )

nguyenhuyvinh
05-09-2005, 07:56 AM
uh`
cãu chuyẽn bùn quá
nhung ko sao
moi chuyẽn dèu thường thoi

after_the_rain148
06-09-2005, 12:38 AM
anh ah`em lúc này cũng ko hiểu được mình đang nghĩ những gì nữa.Thật khó khăn cho em khi nghe anh nói với em về chị ấy_ người con gái có cái tên giống em.Lúc đó em đã rất giận anh,giận anh vì anh đã để cho quá khư của anh quay lại.Nhưng h` thì em chỉ cảm thấy buồn nhiều mà thôi.Buồn vì thấy mình nhỏ bé wa' và lại ở xa anh nên chẳng thể giúp ji` được cho anh những lúc anh cần có em bên anh.

Chiptyty
06-09-2005, 01:24 AM
Đã bao giờ anh nghĩ đến một điều , đó là em sẽ xa anh mãi mãi không ! và anh sẽ không còn thấy em nữa , mọi thứ về em chỉ là một giấc mơ ! một giấc mơ buồn !!

-----
tyty thân yêu !

Chiptyty
06-09-2005, 10:03 PM
Có những buổi chiều như buổi chiều nay
Em một mình lang thang trên phố
Cô đơn buồn giữa dòng người hối hả
Phố thì đông sao vẫn thấy lẻ loi
Có khi nào anh chợt nhớ đến tôi
Nhớ cô bé nhớ một người xa lạ
Trong trẻo quá nỗi lòng oi ả
Chút muộn phiền tôi gửi lại phố đông
Ai chợt qua có phải là anh không
Sao giống quá lại hình như không giống
Niềm vui đến bỗng vỡ thành bọt sóng
Mắt em nhìn đăm đắm phía không anh
Em vẫn đi trên phố một mình
Người vẫn đông và phố thì ồn ã
Nhưng thiếu anh và thế là tất cả
Biến hồn em thành cát bụi hư không...

----
Một thời để nhớ thương nhau
Một đời để lại những câu thơ buồn..........

vianhmuonyeuem
07-09-2005, 05:41 AM
dã bao giờ em thầm gọi anh chưa bé
chác chưa nhỉ . bởi với em anh chỉ là khách
chảng có gì đọng ở trái tim em
chác chưa bao giờ em nhớ anh bé nhỉ
bởi có gì để nhớ đúng không em
em vẫn cười mỗi khi anh không có
còn bên anh em luôn bảo mình buồn
chẳng bao giờ em tin anh cả bé ơi
còn anh ! trái tim anh chứa tình em vĩnh cửu
tình yêu này dành cả cho em
em chẳng tin anh nói làm gì nữa
bởi chính em là kẻ dối lừa
em đã nói là bên anh mãi mãi
vậy mà anh kẻ đã trót tin em
anh đánh mất em vào buổi đầu tháng 9
goi tên em vào mỗi buổi hoàng hôn
anh vẫn tới biển viết bài thơ buồn nhất
gửi cho tiếng sóng nỗi nhớ thương em
anh vẫn nhớ những bài thơ anh viết
nhớ những lới em đã từng hứa cùng anh
nhưng hôm nay trứơc cơn mưa mùa hạ
mưa vẫn rơi nhưng lòng sao trống vắng
gọi số phonl nhưng lòng nào dám nói
biết nói gì khi em hờ hững đây
chẳng làm gì gọi rồi lại tắt
số phonl này anh nhớ mãi không quên
anh sẽ gọi khi nào anh nhớ nhất
còn em hãy quên anh khi nào em muốn
đừng bắt anh phải quên em nha
vì trái tim đã trao tình yêu đó
nó thuộc về em và mãi mãi về em

đừng bao giờ lừa dối anh nha bé
bởi đã hai lần anh trót tin em
đợi em đợi hòai đợi em mãi
để anh buồn anh nhớ biết bao
đừng bao giờ dối anh nữa nha bé

( ^ _ ^ )

k a .anh nho em lam

anh chỉ viết do anh buồn quá / anh không mong xảy ra điều đó đâu ?
ka

tiểu quỉ
07-09-2005, 06:37 AM
chiptyty... mình tìm đâu đó trong bạn.... một bản sao của tâm hồn mình......

vianhmuonyeuem
07-09-2005, 06:52 AM
tam mhon cua chiptyty ban chnag hieu duoc dau . phai chang ban chi cam nhan qua nhung gi co be noi . dung bao gio tim thay . boi voi toi co be la tat ca

vianhmuonyeuem
07-09-2005, 08:47 PM
anh sẽ nhớ em lắm kim anh ah

Tình Nhat Phai
07-09-2005, 08:50 PM
Xem ra ông bạn cũng chung tình lắm , chúc ông bạn đạt được ước mơ nghen
thân TTXL

Chiptyty
07-09-2005, 11:05 PM
Có gì như là sông là suối, là cỏ là hoa, cả đất trời bao la trong trái tim bé nhỏ, có gì mênh mông hơn những điều ấy nữa khi chiếc áo sờn đã bạc một màu thương.

vianhmuonyeuem
08-09-2005, 07:09 AM
Ttxl:cÁm Ơn

Chiptyy

NhƯng CÓ MỘt ThỨ KhÔng Tahy ĐỔi ĐÓ LÀ TÌnh Anh Trao Em

Chiptyty
09-09-2005, 12:09 AM
Tình đầu là tình ngây thơ, chỉ một chút dại khờ và rất nhiều ...................tọc mạch .......

--------
First love is only a little foolishnees and a lot of curirosity.
--
B.S

chiptyty... mình tìm đâu đó trong bạn.... một bản sao của tâm hồn mình......

cảm ơn tq vì đã hiểu mình !!!!
----------

Một người yêu tâm hồn bạn thì sẽ yêu bạn trân thành .

------

vianhmuonyeuem
09-09-2005, 07:06 AM
Anh LuÔn TÌm ĐÂu ĐÓ Trong TrÁi Tim MÌnh MỘt NỖi NhỚ . Anh LuÔn TÌm KiẾm VỀ Em MỘt TÌnh YÊu . Anh LuÔn Mong NhỮng GÌ Anh Trao Em VÀ NhỮng GÌ Em Trao Anh LÀ MÃi MÃi .. TẤt CẢ KĨ NiỆm , MỌi ThỨ NÓ ĐỀu KÉo DÀi ĐẾn VÔ TẬn ...........anh VÀ Em ................ RỒi MỘt NgÀy ChÚng Ta SẼ ThẬt SỰ HiỂ Nhau

vianhmuonyeuem
13-09-2005, 03:04 AM
hôm nay anh gặp em nhưng tâm hồn em như ở cung trăng đó

Chiptyty
13-09-2005, 06:47 AM
Anh thấy như vậy thật sao ???????
Em đã làm anh buồn ??????
Em không muốn như vậy!!
thật lòng em không muốn !!

vianhmuonyeuem
15-09-2005, 01:35 AM
lại như thế / hình như chúng mình đang lạnh nhạt dần phải không em / còn anh anh nhớ em

Vanxuanemp
15-09-2005, 02:22 AM
Những người như thế mới thấy tâm trạng buồn sâu nặng! Bạn sẽ buồn nhiều hơn bạn nghĩ!

0903415803
15-09-2005, 06:30 PM
hay tin vao ngươi yeu cua ban anh ay se biet dat ban den noi nao toi nhat va chan day hanh phuc

vianhmuonyeuem
15-09-2005, 06:37 PM
CÁc BẠn NghĨ ThẾ Sao ? MÌnh CŨng NghĨ ThẾ

Chiptyty
16-09-2005, 08:12 PM
em luôn như vậy ?
không phải thế !!
những ngày đầu em và anh , đã rất vui mỗi khi gặp nhau ! rồi chuyện gì xảy ra ,em không muốn là tại anh mà cũng không phải tại em !
vì cả anh và em ! vì cả hai chúng ta !
nhưng chúng ta sẽ không làm cho nhau phải buồn nữa anh nhé !!
hứa với em nha !!!
----
k.a

king_rồm
17-09-2005, 07:37 PM
ngày gạp nhau sẽ dẹp lam day nhỉ toàn là cười ^ ^

forever love
17-09-2005, 09:44 PM
bạn giống như tôi dó bạn ah vì dôi lúc tui buồn lắm nhnug thường k muốn nói ra

vianhmuonyeuem
18-09-2005, 03:42 AM
Anh NhỚ Em LẮm . Anh ......em

roseblu
25-09-2005, 12:21 AM
hãy chia sẻ nỗi buồn của bạn, nỗi buồn sẽ vơi đi một nửa .........

vianhmuonyeuem
25-09-2005, 12:41 AM
tâm sự thật thoải mái .........nỗi buồn sẽ chia đi

Chiptyty
25-09-2005, 08:27 AM
bạn giống như tôi dó bạn ah vì dôi lúc tui buồn lắm nhnug thường k muốn nói ra
chi trong hoan canh minh mơi hiêu hêt thôi ! :rain:

Đại Thiếu Gia
25-09-2005, 11:22 PM
chiptyty ah. Anh thành thật xin lỗi em, anh đã làm cho em buồn, anh đã không bên cạnh em những lúc em buồn, anh có lỗi với em quá. Anh xin em đừng có buồn như vậy nữa nha, em như vậy anh đau lòng lắm, hôm nay vô tình đọc lá thư anh, anh cảm thấy tim mình như thắt lại từng cơn. Anh đau lòng quá. Anh sẽ dành nhiều thời gian ở bên cạnh em hơn, anh hứa là sẽ không để em buồn nữa. Em yêu ah!!

Chiptyty
26-09-2005, 06:44 AM
Từ khi em biết anh , anh luôn bên em mỗi khi em cần có anh. Em phải xin lỗi anh mới đúng vì em đã không chia sẻ cùng anh, còn anh lại thật lòng muốn điều đó !
cảm ơn anh rất nhiều ! tyty của anh .
:iou:

roseblu
04-10-2005, 07:00 PM
mình cũng đang có chung tâm trạng này , nhưng người đó à ! mơ hồ một phương xa........

vianhmuonyeuem
05-10-2005, 03:03 AM
tôi chẳng biết bây giờ tôi đang nghỉ gi.............tôi không hiểu ,,,,,,,,,,,,nhưng có một cái gì đó sâ thẳm trong tôi nó bừng tỉnh...............tôi muốn.....nhìn vào một cái gì đó xa xăm.........tôi muốn như thế................nhưng giờ đây tất cả chỉ là mơ hồ...

trai thất tình : nguyễn lê hoàng anh

vianhmuonyeuem
06-10-2005, 02:45 AM
khi một ngày.tôi bừng tỉnh với một suy nghĩ suy tư. hôm nay nói chuyện với em vui thật.....mỗi ngày là một sự thật nhưng tình yêu nó mãi taro em

vianhmuonyeuem
08-10-2005, 03:02 AM
mình cũng đang có chung tâm trạng này , nhưng người đó à ! mơ hồ một phương xa........

ANH VẪN BUỒN KHI NHÌN THẤY DÒNG TRÊN ......MỘT CÂU NÓI KIÊU NGẠO

caykeomut
20-11-2005, 02:41 AM
hay là bạn chua tìm được cảm giác tin tưởng ở người đó và ko muốn mình yếu ớt trước họ

vianhmuonyeuem2
24-10-2006, 08:43 AM
rồi mọi thứ cũng wa đi. anh cũng vậy mà em cũng vậy. kĩ niệm mãi là kĩ niệm mà em. nhưng dù sao anh cũng yêu em lắm

vianhmuonyeuem2
29-10-2006, 04:21 AM
hôm qua khi gặp em anh cãm thấy rất vui và anh lại thấy yêu em nhiều hơn bao giờ hết

baby_nho_nguoi
31-10-2006, 07:53 AM
buồn buồn
đang buồn đọc bài của U lại cnàg buồn

vianhmuonyeuem2
03-11-2006, 02:12 AM
co gi ma buon chu . nhung cung buon that do chu . anh nho em nhieu lam nhoc yeu