PDA

Xem đầy đủ chức năng : Anh yeu!

vingotdoimoi_cp
02-09-2005, 10:48 PM
Tinh yeu cua em!Em biet luc anh doc nhung dong chu~ nay,em da~ di xa.Em hy vong anh co du nghi luc de vuot qua.Em hieu noi co^ don va su dau don' den voi anh that la kinh khung boi chinh em cung se phai chiu dung nhung~ dieu do o the' gioi' ben kia.Tinh yeu giua chung ta da bien' moi thu trong cuoc song nay tro nen dep de~ vo^ cung`.Em yeu anh khong loi nao co the noi het.Tuy chung ta chi? de^n' voi' nhau co 1 nam nhung anh da~ la^p' da^y` khoang trong cuoc doi em.
Em di xa nhung xin anh dung qua' dau kho^?.Luc' nao em cung ao uoc' anh duoc HP,tham chi ca khi anh dau buon` nhat'.Chinh vi the em quyet dinh se gui tang hoa cho anh mai mai.Em mong nhan duoc hoa em gui anh se thay nhu chung ta dang HP ben nhau.Em da luon yeu anh va em biet rang em se van mai yeu anh.Tuy vay,anh phai rang' di tiep' con duong vi cuoc doi anh.Em xin anh,hay co gang tim thay HP trong nhung ngay con lai cua cuoc doi anh.Em biet noi ra dieu nay that khong de^~ dang` tu` phia' em va phia anh.Nhung em mong anh HP.Con nhung doa' ho^ng`,chung se duoc gui toi anh mai mai!

thu huyen xinh gai hehe
17-09-2005, 02:26 AM
hay tha thu cho anh áy va cho anh ay 1 co hoi 1 loi lam ko phai la tat ca dau dung nhu vay ban se dnah mat hanh phuc cua minh dó

bupbethuytinh
18-09-2005, 04:22 AM
chiện gì mà bùn dzịn bạn?

vingotdoimoi_cp
21-10-2005, 02:39 AM
Thì chuyện cô gái này chết! Không còn được gặp anh chàng này nữa!

kimanhhp
21-10-2005, 02:49 AM
wow pa` kon oai ! em là member mới nè ! ai dạy e cách tạo được hình ảnh của font với thanks pa` kon nhìu nhìu à !

love_love_165
21-10-2005, 02:52 AM
Nếu chỉ đơn giản là cho 1 cơ hội khác thì bao nhiêu mối tình đẹp nhất đã ko bị hủy bỏ rồi ! Có thể cho bạn trai 1 cơ hội nữa nhưng vấn đề là họ sẽ làm gì với có hội đó . Nếu đã ko yêu nhau nữa thì chia tay chính là cách giải thoát tốt nhất cho cả 2. Yêu là phải để cho người mình yêu được hạnh phúc.

kimanhhp
21-10-2005, 03:01 AM
hi
bài này hay đó hix e cũng bị thất tình nè