PDA

Xem đầy đủ chức năng : Phải làm thế nào?

Boy_in_Black
30-01-2010, 06:17 AM
Thật sự thì bây giờ mình không biết phải làm thế nào nữa?
Mình yêu một người bạn học cùng lớp và có thể coi đó là t/c thật lòng.Nhưng điều khó sử là mình không biết là cậu ấy có yêu mình không?Mà điều đáng cười là cậu ấy có vẻ không quan tâm đến mình(cho dù biết mình có t/c với cậu ấy) ,lại còn quan tâm hơn mức bình thường với một người bạn thân của mình.:le:
Khi mình điện thoại hỏi mọi chuyện thì có vẻ cậu ấy cũng yêu mình : " Tớ coi cậu hơn là bạn thân.Thật sự thì có gì đó rất đặc biệt.Mình không biết nữa.Nhưng mà đối với tớ thì cậu hơn Giang".(Đây là lời nói của cậu ấy.Còn Giang là người bạn thân mình đã nói trên.)
Và giò đây mình rất bối rối,không còn hiểu nữa.Các bác cho em ý kiến nha!!!
À mà mình là người đơn phương tấn công cậu ấy trước.:7:

nhokzen_yugikenzo
30-01-2010, 06:25 AM
ok wa di chu. cu yeu that long thi se dc den dap thoi

Boy_in_Black
30-01-2010, 06:31 AM
Thế nhưng điều mình không hiểu là cậu ấy có yêu mình hay không?(Cái kia là dự đoán)
Với lại cả chuyện với tên bạn thân kia của mình nữa?Liệu hai người đó có....?

letue
30-01-2010, 06:58 AM
Yêu 1 người đâu cần người ta yêu lại :cr:
Vả lại người ta có nói là ko yêu bạn hoặc là đã có người khác đâu...cứ từ từ mà tấn công nhá :D

HTMD
30-01-2010, 02:47 PM
bây giờ thì bạn ko biết anh ấy và Giang có quen nhau ko , thì ngược lại anh ấy cũng ko biết bạn co quen ai chưa. Nên cứ việc tấn công tiếp nhé , đừng lo ngại gì cả

chúc bạn thành công

VeeMumMim
30-01-2010, 10:50 PM
có lẽ người đó chưa xác nhận đc tình cảm đó là gì....hoặc chưa chắc chắn.....bạn nên cho người đó thêm thời gian & tiếp tục kô buông tay dzơí t/c này

phonglinh709
31-01-2010, 12:57 AM
hô hô đã chót tấn công rùi thì lamftowis đi còn chờ gì nữa?! đèn chỉ bật có 1 lần thôi đấy chúc may mắn

congtuchuoi
31-01-2010, 01:04 AM
tán nó đi em, nhanh vào, đi học về cùng nhau, nói chuyện , dễ đổ lắm

hon da_co don
31-01-2010, 01:29 AM
cô gái của bạn đấy,mình thấy sự so sánh bạn hơn bạn Giang gì đo...kỳ kỳ,có nên so sánh ko?nếu mình thích ai thật lòng , mình sẽ ko bao giờ nói:em thích anh vì anh hơn anh ấy???

gio_votinh
31-01-2010, 02:03 AM
mình cũng nghĩ vây.Tán là 1 chuyện theo mình nên hỏi thẳng xem sa0.
thà đau lòng 1 lần rồi thôi
cẩn thận sống trong ảo tưởng đó bạn à

oOWitchOo
31-01-2010, 08:42 PM
đồng ý với Vee.
Chắc người đó ko phân định đc.
Mình đang thắc mắc, bạn hỏi mọi chuyện với bạn ấy, và nh~ j bạn ấy bik về tình cảm của bạn, có phải là do chính bạn đã nói thẳng với bạn ấy, bạn thik bạn ấy chưa? Hay là chỉ do tác động bên ngoài?
Đề nghị như vầy, nói với ấy, "mình thik cậu nhiều lắm. Cậu có thik mình ko?" ^^ Keke có can đảm thì làm thế nhá rồi sẽ bik đáp án thôi.

HTMD
31-01-2010, 10:25 PM
cố gắng lên nhé, tình yêu là do mình đi tìm , chứ ko tự đến với mình đâu. Đừng lo nghỉ nhiều , lo nghỉ nhiều chi băng đi hỏi người đó cho xong

ltnt195
01-02-2010, 02:36 PM
thế sao cậu không thử hẹn hò anh chàng đó nhỉ , đi xem film ăn kem..... cuối cùng về cậu ta chở cậu về thì hỏi trực tiếp luôn

hallohp
02-02-2010, 09:47 AM
Theo mình thì bạn ko nên hỏi nữa đâu ,vì ngta đã nói qua điện thoại với bạn như vậy rùi .Hơn tình bạn đâu có nghĩa đã là tình yêu ,nhưng cũng có nghĩa ngta có để ý đến bạn .Bạn là con gái mà chủ động thì đó có thể là 1 cô gái cá tính nhưng nếu mức độ quá cũng sẽ làm cho con trai thận trọng hơn với bạn !