PDA

Xem đầy đủ chức năng : don't remember

nguyen ha my
28-01-2010, 01:04 AM
....Khi em buồn nhất, chán nản nhất, thất vọng nhất, anh luôn đến bên em, luôn ở cạnh em. Anh như một luồng gió mát, xua tan đi bao ưu phiền.
....giờ đây k còn a bên cạnh em fai tự mình làm rất nhìu thứ mà k có anh bên cạnh như trước kia. buồn, khóc, chán nản nhưng k dám gọi điện nt dù rất mún nghe cái giọng nói ấy dù chỉ 1 lần...
....tự kìm nén lòng mình vì em bít anh vs em giờ chẳng còn ji`:(

rồi từ đây
28-01-2010, 10:31 AM
đó là những nỗi đau lớn trong đời

ltnt195
28-01-2010, 04:16 PM
cố lên bạn , nếu bạn không có nghị lực và lòng quyết tâm thì bạn sẽ khó mà vượt qua được thử thách này , hãy tìm một ai đó để chia sẽ chẳng hạn như bạn thân hoặc người thân ji đó , biện phấp tốt nhất đây......chúc bạn may mắn

heoheo_mapmap
28-01-2010, 05:34 PM
pạn ah! hãy cố lên đừng chán nản như vậy:slider: mìn kũng từng như pạn vậy:rain: kũng đã rất pùn, khóc rất nhìu vì ng đó đã rời xa:ow: nhưng thời gian qua đi mìn đã có 1 cs mới, nhìu niềm vui mới, có bít bao điều đang chờ đón:cooll: nên pạn đừng pùn nữa na rùi thời gian sẽ trả lời thui pạn ah :high_five: hãy cố lên pạn na:covu::covu::covu:hjhj chúc pan thành công trong cs kủa mìn:welcome2::welcome2::welcome2:hjhj:welcome2::w elcome2::welcome2:hjhj:welcome2::welcome2::welcome 2:

cucdanho_ngoaibien
28-01-2010, 07:48 PM
mong bạn sớm vượt wa được giai đoạn khó khăn này nhé!!

VeeMumMim
28-01-2010, 09:34 PM
chia tay mà, đây chỉ là cảm giác sau khi mới chia tay....sau 1 thời gian lâu hay chậm thì tùy vào khả năng của mỗi người, thì bạn sẽ cảm thấy cuộc sống có những cái thú vị và dzui dzẻ hơn là iu 1 người mà ko đi đến đích....mình là 1 trong những người như bạn ^^

HTMD
28-01-2010, 10:16 PM
bạn hãy đi tìm những thú vui khac , ví dụ như bạn bè và người thân , chỉ cần bạn nhớ cuộc sống của bạn k chỉ độc nhất người đó thì bạn sẽ cảm thấy dễ chiụ hơn.

helA.nhym
29-01-2010, 12:11 AM
trc đây cak đây khoảng 2-3 tháng j đó
mềnh cũng có tâm trạng như bạn đo
nhưng h mềnh đã nghĩ khác rùi
k vc j phải thế ban ajk cố lên nha

nguyen ha my
29-01-2010, 09:04 AM
thanks !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! nhé

nothingfree
29-01-2010, 02:49 PM
Nếu như không là tình nhân, thì tai sao không thử làm bạn với nhau. Như vậy bạn sẽ bớt đau hơn. Đây là cách nghĩ của mình. Cách này mình đã thử rồi , bây giờ mình và người ấy vẫn là bạn tốt.

vittohamchoi
29-01-2010, 05:27 PM
Tớ cũng chia tay mấy tháng rồi. Mọi thứ đến rồi đi như cơn gió mùa hè. Tớ nghĩ fần nào tớ hjểu được cảm giác của bạn. Hì.. Bạn đừng cố quên và cũng đừng chỉ nhớ nhé. Còn nhiều công việc thú vị chờ bạn mà. Gia đình và bạn bè luôn cạnh bạn đấy thôi. Hehe.. Cố lên nhé.

icry_becauseyou
29-01-2010, 08:28 PM
mình kô biết nói j nhiề đâu nhưng mjk bít cuộc đời này còn dài mà. Nên ngày nào còn sống thì ngày đó mjk còn cười dcc vì vậy hay lun cười thật nhiều bít đâu một ngày nào đó vì nụ cười này mot nửa kja sẽ tìm thấy bạn thi sao?^_^~_~

HTMD
29-01-2010, 10:17 PM
tìm điều gì đó làm đi, ví dụ như đi chơi với đám bạn (đông người) hay là tìm việc làm

chúc bạn may mắn

nguyen ha my
29-01-2010, 10:45 PM
thật sự tớ mún wen lắm chứ nhưng cứ ra đường đơn giản nhìn ng ta có dôi co cặp thế la lại suy nghị đi ăn vs bạn bè vô tình vào wan ma nình vs ng ấy cũng từng ngồi thật sự chỉ mún giam mình ở nhà cho xong.... có lẽ mình hơi bi quan chăng >"<

hoang1qn
29-01-2010, 11:34 PM
chẹp, tình yêu là gì=))