PDA

Xem đầy đủ chức năng : hết rồi sao.

nh0xb0m
25-01-2010, 11:58 PM
Mấy bạn cho mình hỏi.......Cách đây 3 tháng mình và người ấy chia tay..người mở lời là người ấy hk phải để tìm kiếm người khac...mà để chú tâm vào hoc...người ấy kêu mình đừng chờ đợi nửa quên người ấy đi...hay là tìm kiếm người khác tốt hơn.. nhưng mà mình không thể quên được bóng hình...theo mấy bạn mình có chờ đợi hk:cry:

3Duy
26-01-2010, 12:20 AM
Mấy bạn cho mình hỏi.......Cách đây 3 tháng mình và người ấy chia tay..người mở lời là người ấy hk phải để tìm kiếm người khac...mà để chú tâm vào hoc...người ấy kêu mình đừng chờ đợi nửa quên người ấy đi...hay là tìm kiếm người khác tốt hơn.. nhưng mà mình không thể quên được bóng hình...theo mấy bạn mình có chờ đợi hk:cry:

Câu trả lời của anh là : hok

Tại sao em hok làm cho tình cảm của 2 đứa lớn dần lên theo năm tháng, mà phải chờ đợi làm gì? chờ đợi cái gì?

Cậu con trai đó đã có thể gác bỏ chuyện tình cảm để cố gắng học tập lo vun đắp cho mai sau. Vậy sao em hok làm như thế?

Tình yêu hok phải là sở hữu , mà nó là cùng nhau nhìn về một hướng em ah !!!

nothingfree
02-02-2010, 12:39 PM
Hay là thử hỏi trái tim của bạn có muốn chờ hay không..?Hãy làm theo tiếng nói con tim của bạn đi.

letue
02-02-2010, 03:43 PM
Chỉ vì học mà chia tay sao :cr: kì nhỉ :)
Tìm hiểu cho kĩ đi em....
Anh ko tin thằng trai nào chỉ vì học 1 tí mà bỏ đi tình yêu :sr:
Xưa giờ nghe nói yêu bỏ học chứ chưa vì học mà bỏ yêu :D
Có lẽ còn có nguyên nhân khác

ltnt195
02-02-2010, 06:48 PM
khi mà có người mở lời chia tay trước thì lý do đưa ra chỉ là ngụy biện thôi , nêu bạn còn yêu người đó như vậy sao bạn không thử gặp lại và hỏi người đó thử......mình từg bị như bạn rồi nhưng lý do chia tay thì khác hẵn , nếu bạn giám đối diẹn và hỏi lại một lần nữa thì mặc dù là câu trả lời là [Không] thì bạn vẫn thấy thoải mái hơn là cứ sông trong nỗi ám ảnh của người đó.

acquy_hocduong
20-02-2010, 07:31 AM
theo toi thay thi ko nen cho doi vi tinh yeu la binh dang ma ko ai co the rang bươc dc ai ca nen de cho co ay dươc tu do di
neu niu keo thi co ay chiu thi ban cu doi di nen hoi co ay 1 lan nua di neu ko thi dung cho doi lam gi cho met neu ngươc lai thi ban cu cho

khủngbố
20-02-2010, 07:43 AM

thì tại mày nhác học quá nên nó đòi bỏ mày, nếu nó thực sự là đứa coi trọng việc học thì mày cũng nên quyết tâm mà học đến khi nào vượt mặt nó cho nó biết tay. Có khi đến lúc đó nó lại yêu mày đấy. Mà đến lúc đó thì mày cũng chả phải ngồi nghĩ lung tung nữa, con gái nó tự đến tìm mày thôi, tha hồ mà lựa nhé! không thì đừng ngồi đó mà nằm mơ :D