PDA

Xem đầy đủ chức năng : valentine xa cách

ltnt195
20-01-2010, 06:15 AM
mình và người yêu mình quen nhau đả lâu , nhưng mình phải theo gia đình qua mỹ nay đả đc 8 tháng , bọn mình vẫn dữ liên lạc với nhau 1 tuần mình đt về 1 lần , đả nhiều diệp lễ qua đi...... nhưng những món quà mình tặng dường như rất hờ hững mình không thấy có ý nghĩa ji cả vì mình không được ở bên ấy. Chuẩn bị đến valentine mà mình lại ở xa thế này không biết phải làm sao anh chị nào có nhiều năm kinh nghiem thì chỉ cho 1 cách

3Duy
21-01-2010, 01:45 AM
mình và người yêu mình quen nhau đả lâu , nhưng mình phải theo gia đình qua mỹ nay đả đc 8 tháng , bọn mình vẫn dữ liên lạc với nhau 1 tuần mình đt về 1 lần , đả nhiều diệp lễ qua đi...... nhưng những món quà mình tặng dường như rất hờ hững mình không thấy có ý nghĩa ji cả vì mình không được ở bên ấy. Chuẩn bị đến valentine mà mình lại ở xa thế này không biết phải làm sao anh chị nào có nhiều năm kinh nghiem<== cái này anh hok dám nhận. thì chỉ cho 1 cách

Nói thật Valentines năm nay thì chắc là hok ít cặp tình nhân hok được bên nhau đâu em (14/02/2010 đúng vào 01/01 tết). Chuyện quà cáp hok thành vấn đề nếu như 2 em thật lòng đến với nhau (Tuy nhiên nếu có để thêm phần lãng mạn thì càng tốt). Cái chính là tình cảm của 2 đứa. Xa cách như thế liệu em có làm cho bạn gái tin rằng chuyện tình của 2 em sẽ được lâu dài hok?

ltnt195
21-01-2010, 07:25 AM
cũng có đôi khi mình nghĩ thế nhưng trong tình yêu muốn đối phương tin mình thì mình phải tin vào chính đối phương phải không ,

NhokLonely4294
21-01-2010, 07:16 PM
Nói thật Valentines năm nay thì chắc là hok ít cặp tình nhân hok được bên nhau đâu em (14/02/2010 đúng vào 01/01 tết). Chuyện quà cáp hok thành vấn đề nếu như 2 em thật lòng đến với nhau (Tuy nhiên nếu có để thêm phần lãng mạn thì càng tốt). Cái chính là tình cảm của 2 đứa. Xa cách như thế liệu em có làm cho bạn gái tin rằng chuyện tình của 2 em sẽ được lâu dài hok?

Dở vậy sáng thì lấy tiền lỳ sì tối thì dẫn nhau đi chơi dễ vậy mà hok bík làm àk chẵng lẽ ngày đó mà ba mẹ cấm mình đi àk hjx

lina_quậy
23-02-2010, 02:09 PM
Dở vậy sáng thì lấy tiền lỳ sì tối thì dẫn nhau đi chơi dễ vậy mà hok bík làm àk chẵng lẽ ngày đó mà ba mẹ cấm mình đi àk hjx

hình như bạn đọc ko kỹ...bạn nam đang ở mỹ,còn bạn nữ thì ở VN đi chơi =tinh thần à?
à mà mình nghĩ quà cáp ko quan trọng đâu miễn 2 ng tin yêu nhau,wan tâm đến nhau là okie rùi....
chúc bạn h/p naz....

letue
23-02-2010, 02:21 PM
có thể an tết - Valentine online bên nhau mà em
đâu nhất thiết yêu là phải ở bên nhau :)

NOCYN
24-02-2010, 03:58 AM
Hehe,xin ngay ba mẹ về Việt Nam chơi với người iu đến hết Valentine là đc(Đây là món qua vô giá đối với cô ấy nếu như cô ấy iu bạn thật sự).Ờ,nếu không thì bạn ở bển tìm đc cái món quà mà có cái hộp nhạc mở ra nó hát á.Kêu người ta lấp cái bài nào đó mà bạn thấy có í nghĩ với 2 người vô + với những lời nhắn bạn mún gửi đến cô ấy.Hết film.Nhưng dù sao mình nghĩ bạn về Vn vẫn là hay nhất.Ráng nha.