PDA

Xem đầy đủ chức năng : ....!!!!.....

Kitty
01-09-2005, 09:01 PM
:tim: :hun: :mecry: :mecry: :mecry: :byebye: :tim:

angel_love
02-09-2005, 09:04 AM
chài, ko hiểu gì hít ??????????

_ Girl Buồn _
02-09-2005, 04:12 PM
chắc nội dung là : CHÚNG TA ĐÃ YÊU NHAU , EM ĐÃ RẤT HẠNH PHÚC KHI CÓ ANH Ở BÊN NHƯNG BỖNG MỘT NGÀY ANH NỚI LỜI CHIA TAY MÀ CHẲNG ĐƯA RA LÝ DO , EM BUỒN VÀ EM ĐÃ KHÓC RÂT NHIỀU , EM HẬN ANH NHƯNG TÌNH YÊU EM DÀNH CHO ANH THÌ MÃI MÃI , mình nói đúng chứ kitty

darksky nolonger
02-09-2005, 04:49 PM
chắc nội dung là : CHÚNG TA ĐÃ YÊU NHAU , EM ĐÃ RẤT HẠNH PHÚC KHI CÓ ANH Ở BÊN NHƯNG BỖNG MỘT NGÀY ANH NỚI LỜI CHIA TAY MÀ CHẲNG ĐƯA RA LÝ DO , EM BUỒN VÀ EM ĐÃ KHÓC RÂT NHIỀU , EM HẬN ANH NHƯNG TÌNH YÊU EM DÀNH CHO ANH THÌ MÃI MÃI , mình nói đúng chứ kitty
bạn là 1 con người thấu hiểu nội tâm người khác đó, cheer!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kitty
02-09-2005, 05:29 PM
gilr_buon à ! Có những điều làm cho kitty rất đau .....Muốn nói ra nhưng lại ko biết phải nói như thế nào? phải bắt đầu từ đâu....Chỉ có điều hiện giờ Kitty buồn lém.....Chỉ muốn xóa anh ấy khỏi tâm trí của mình nhưng lại ko đủ nghị lực để làm điều đó.....Kitty đã cố gắng chịu đựng cho tới lúc kitty chỉ mún hận anh ấy thui.....Đúng là nước mắt chảy ngược......

Tình Nhat Phai
13-09-2005, 06:29 AM
mình hiểu và mình biết người ấy là ai ,thôi bạn chớ buồn vậy hen , hãy vui lên rồi ngày mai trời lại sáng

Meodzo
13-09-2005, 06:51 AM
.... Ngồi nãy dzờ mah hoh biết nên nói dzì dzới kitty cả ... Chị 2 chẳng giúp dzì được ... Những dzì cần nói thì chị 2 đã nói dzới cưng lúc trước rồi ...

Kitty
13-09-2005, 06:53 AM
Anh TTXL ơi ! sao mà anh bít được người đó là ai ...????.....Hình như kitty chưa khi nào nói với anh rằng người ấy là ai.....Chẳng lẽ anh quen người ấy và người ấy đã nói với anh vậy ???........Anh đừng cóa nói dzới kitty rằng là do giác quan thứ 8 hay thứ 9 gì á.......anh có thể cảm nhận được chính xác một số vấn đề anh gặp...vd như hum ni đọc bài em gòi bít lìn người em nói đến là ai....hic hic...hong phải dzậy đóa chớ ????......dù sao cũng rất cảm ơn anh đã chia sẻ với em....hihi...
to chị2 :cảm ơn sis.....những lời đó tới giờ em vẫn còn nhớ á sis.hihii..

phonglantim
14-09-2005, 06:29 AM
Hãy cố quên đi thôi kt ạ vì ngừi đó chắc cũng ko xứng đáng nhận được tình cảm của kt đâu

Kitty
14-09-2005, 06:15 PM
@ PL :có lẽ là người đó ko sứng đáng để kt xương thiệt.Có thể người đó đã có người khác gòi....nên chắc kt sẽ chuyển hướng lo học thui.Mai mốt có ai xương mình thì mình xương lại.hihiiiiiiii........Thế còn pl ? có vơi chút tâm sự nào ko ?chắc là cũng thoải mái hơn gòi phải hong ?....

phonglantim
15-09-2005, 10:09 PM
Ừa,chắc là dzậy há.Chuyện của Pl phức tạp lắm,nói ra thêm buồn thôi.Cũng chỉ tại Pl tin tưởng quá mà!Chi bằng quên luôn cho xong:D

Kitty
16-09-2005, 12:18 AM
hiiiiiiiiiiiii.........chắc hong quên lun được đâu ....nhưng mình cố gắng cân bằng tình cảm và tâm trạng để sống vui vẻ thoải mái và học tập tốt nữa ....phải vậy hong pl....hihiiiiiiiii....

phonglantim
16-09-2005, 05:08 AM
Ừa!Như vậy có lẽ hơn vì quên đi một chuyện là rất khó:D