PDA

Xem đầy đủ chức năng : hok bít có nên nói lời chia tay hok huhu:(

heoheo_mapmap
20-01-2010, 01:18 AM
mìn là 1 ng` con gái bình thường, nhưng trong lớp mìn là một cán bộ lớp năng động, đc rất nhìu ng` ju quí và đc nhju` bạn trai theo đuổi.:so_funny: Rùi cho đến 1 ngày mìn đã ju 1 ng trong lớp:5: mìn rất ju a j', và dường như mìn hok thể sống thiếu a ấy đc. Ju ánh mắt kủa a ấy, ju kái nụ kười duyên....:wish: Lúc đầu mới ju nhau, a ấy rất wan tâm, chăm sóc mìn. Những lúc mìn pùn, a đều kể chuyện kười cho mìn vui:om:. Những ngày tháng đó mãi mãi ở trong tim mìn:hum: Nhưng dường như những ngày tháng đó hok đc nhìu:ow: mìn mún nói chuyện vs a ấy, mún đc tâm sự những chuyện vui pùn nhưng chỉ nhận lại dòng tin nhắn:"Kệ e, a hok wan tâm":khocnhe: Mìn sợ dòng tin nhắn đó vô kụng Mỗi lần định nt nc thì lại sợ nhận đc dòng tn đó nên mìn lại hok nt nữa. Chính dòng tn đó làm mìn và a ấy xa kách nhau hơn. Mìn định nói lời chia tay để hok pải nghĩ ngợi j` nữa, mặc dù min vẫn kòn rất ju a ấy.:timvo: Mìn dẫ khóc rất nhíu, suy nghĩ rất nhìu:huhu1: mìn dường như hok thể chịu đựng đc hơn nữa.Mọi ng cho tớ lời khuyên na:khocnhe:

Puncute
20-01-2010, 01:25 AM
Pan 0j. A ay h0k wan tam den pan nua rua thj k0a le 2 ngu0j nen ct se t0t h0n

heoheo_mapmap
20-01-2010, 01:29 AM
kảm ơn pạn nhìu na:welcome: mìn sẽ suy nghĩ thạt kĩ trước khi đưa ra quyết định hjhj

3Duy
20-01-2010, 01:33 AM
mìn là 1 ng` con gái bình thường, nhưng trong lớp mìn là một cán bộ lớp năng động, đc rất nhìu ng` ju quí và đc nhju` bạn trai theo đuổi. <== cái này thì phải coi lại

:so_funny: Rùi cho đến 1 ngày mìn đã ju 1 ng trong lớp:5: mìn rất ju a j', và dường như mìn hok thể sống thiếu a ấy đc.<=== Cho nhịn đói 3 ngày thử hỏi con nói như thế hok?

Ju ánh mắt kủa a ấy, ju kái nụ kười duyên....:wish: Lúc đầu mới ju nhau,<== thổ lộ chưa?
a ấy rất wan tâm, chăm sóc mìn. Những lúc mìn pùn, a đều kể chuyện kười cho mìn vui:om:.<==Chuyện này một người bạn cũng có thể làm được.
Những ngày tháng đó mãi mãi ở trong tim mìn:hum: Nhưng dường như những ngày tháng đó hok đc nhìu:ow: mìn mún nói chuyện vs a ấy, mún đc tâm sự những chuyện vui pùn nhưng chỉ nhận lại dòng tin nhắn:"Kệ e, a hok wan tâm"<=== Kỳ lạ !! trời đang nắng đẹp bỗng nổi mưa là sao nhỉ? Đài báo hôm nay đâu có mưa?

:khocnhe: Mìn sợ dòng tin nhắn đó vô kụng Mỗi lần định nt nc thì lại sợ nhận đc dòng tn đó nên mìn lại hok nt nữa. Chính dòng tn đó làm mìn và a ấy xa kách nhau hơn.<== nguyên nhân chưa thuyết phục
Mìn định nói lời chia tay để hok pải nghĩ ngợi j` nữa, mặc dù min vẫn kòn rất ju a ấy.:timvo: Mìn dẫ khóc rất nhíu, suy nghĩ rất nhìu:huhu1: mìn dường như hok thể chịu đựng đc hơn nữa.Mọi ng cho tớ lời khuyên na:khocnhe:

Điều cần làm
||
\/
Quyết định <===== tìm hiểu rõ nguyên nhân <========== làm rõ ràng tình cảm.

heoheo_mapmap
20-01-2010, 01:38 AM
uk mìn thấy nó kũng chưa đủ nguyên nhân để nói lời chia tay

cachua.yaua.dautay
20-01-2010, 02:51 AM
bạn hỏi anh ấy con iu bạn nữa k? hay là có 1 người khác bên cạnh rụi nhưng đùng nói lời chia tay ngay ma hoi ky li do vj sao anh í lại lam nhu vay, neu li do chinh sang thj ban ha chia tay chuc ban thanh cong nhe hy vong ban tjm dc tinh yeu (^__*)

Jeny Q
20-01-2010, 03:37 AM
người ta đã tỏ rõ thái độ rùi mà "kệ em ,anh ko wan tâm"
1 câu nói thui cũng đủ biết tình cảm của người đó ntn roài
có người nào lại nói với người yêu mình tàn nhẫn thế ko???????????
đừng wa mù wuang nha bạn!

sangvan
20-01-2010, 04:20 AM
con trai nhắn tin như thế có nghĩa là chán nhau rồi

ltnt195
20-01-2010, 06:04 AM
eeh ra quyết định chưa , nếu chưa ra thì đừng ra nữa , chuyện tình cảm đâu thể nghĩ linh tinh đc ,nếu bạn sợ dòng tin nhắn đó sao bạn không đối mặt với nó ,

VeeMumMim
20-01-2010, 04:54 PM
dzậy là đã rõ, ng đó ko còn tình cảm dzới bạn nữa, đôi khi thật khó để mà tin nhưng nó là sự thật....cố gắng vượt wa nhé

heoheo_mapmap
20-01-2010, 11:06 PM
mìn đang rất mệt mỏi:rain: có lẽ mìn sẽ hỏi thẳng a ấy, nói rõ mọi chuyện rùi kùng nhau giải quyết vấn đề:wew: dù seo kũng kảm ơn mọi ng na hjhj:step: dù có chuyện j` xảy ra mìn sẽ vẫn đứng vững vui vẻ lun nở nụ kười keke:thumbsup:

kink_kan
23-01-2010, 01:02 AM
Umh.....bạn nên hỏi thẳng a ấy đi.Hết tình kảm roài thì chia tay.Sao cứ lằng nhằng mà làm khổ mình làm rì.Nhưng kái kiểu k0n trai như a chàng ney thì bye là hợp lý nhất bạn ak.Sao vô tâm tới mức "kệ e,a k quan tâm" đc.Nói ra câu déy thì tức là ngta k k0n yu bạn nữa ròai...........Chúc bạn sớm đưa ra đc quyết định cho mình.

KIM SAO CHI
23-01-2010, 02:50 AM
đảm bảo anh chàng kia đã yêu người khác
bạn trai cái kiểu đó giữ mà làm gì bỏ quách cho xong
hãy để lại một chút danh dự cho một girl năng nổ chính hiệu chứ

Ruồi
23-01-2010, 03:02 AM
Vài năm, à không, vài tháng nữa xem topic này bạn sẽ ngồi cười một mình rồi nói: "Sao mình trẻ con thế không biết."

...:*Vô*:...
23-01-2010, 03:26 AM
hỏi thẳng thằng ấy có yêu bạn ko?
yêu thì yêu ko yêu thì bye
lằng nhằng chỉ khiến ta thêm đau và bị ghét mà thôi
hãy giữ lấy lòng tự trọng con gái?

( mềnh viết vớ vẩn ji nhỉ ><')

@ a2 : rành vụ này ha :hihi: