PDA

Xem đầy đủ chức năng : Tình yêu là gì

chich_bong
19-01-2010, 06:07 PM
Tại sao tôi lại buồn.Câu hỏi lưôn thường trực trong đầu tôi. Ngoài kia trời vẫn cón mưa và những kỷ niệm ngày xưa lại ùa về trong tôi.
Người ta nói mối tình đầu là mối tình đẹp nhất nhưng nhiều cay đắng nhất, với tôi cũng vậy. Hạnh phúc khi có anh và đau khổ khi anh ra đi...tưởng chừng như không vượt qua nổi nhưng thời gian đả giúp tôi xoá nhoà đi ký ức đau buồn. Tôi đã trở lại là một cô bé hồn nhiên như xưa ,cho đến lúc tôi gặp được người tưởng chừng như thương tôi thật lòng.Nhưng có lẽ niềm tin trong tình yêu giờ đã mất.,tôi sợ sẽ vấp ngã một lần nũa khi tôi yêu...có lẽ giữa chúng tôi tồn tại một tình bạn thì tốt hơn.....:ow:

Mắt ướt_31
20-01-2010, 12:15 AM
Có người nói muốn nhìn rõ 1 con người thì ta nên lùi ra xa để nhìn toàn diện. Mình cũng giống bạn, cũng vấp ngã 1 lần nên rất dè dặt khi quen 1 người khác, mình cần dành thời gian nhiều hơn để tìm hiểu. Thôi thì trước hết cứ là bạn, mọi chuyện cứ thong thả. Nếu yêu mình thì người ta sẽ chờ đợi và chứng minh cho mình thấy tình cảm của người ta thôi mà.

Jeny Q
20-01-2010, 12:23 AM
khi tình yêu đã hết thì có níu kéo cũng chỉ thêm buồn. vất ngã để minh nhận ra cuộc sống thường ko như mơ. Nhưng ko phải vì thế mà lại đóng cánh cửa trái tim , mình nghĩ rằng tình cảm chân thành và tình yêu chân thật thì thời gian ko phải là 1 vấn đề. Chúc bạn sớm có đc một nửa cua mình

VeeMumMim
20-01-2010, 12:24 AM
nếu như bạn bị thất bại 1 lần thì bạn fai? càng có lòng tin hơn với tình iu...vì ng mà bạn đi wa ko fai? thực sự là nửa kia của bạn, bạn fai? tin rằng ng đó ở phía trước....nếu bạn ko dzám bước tiếp thì làm sao gặp đc....cố lên, mình cũng vừa đứng dzậy sau cú vấp ngã & đang típ tục đi tìm 1 nửa còn lại nè.....mình có bùn 1 lúc nhưng mình tin là mình sẽ tìm đc ảnh ^^

chich_bong
01-02-2010, 06:30 PM
khi tình yêu đã hết thì có níu kéo cũng chỉ thêm buồn. vất ngã để minh nhận ra cuộc sống thường ko như mơ. Chúc bạn sớm có đc một nửa cua mình
Hi vong minh sẽ tìm được người thương minh thật lòng":ow: