PDA

Xem đầy đủ chức năng : Có nên uốn lông mi

muathutim
14-01-2010, 06:55 AM
Thấy mấy bạn uốn lông mi cong cong, nhìn mắt xinh lung linh luôn :cr: Mình cũng tí tởn muốn uốn thử :blushing: Nhưng mà không biết uốn xong rồi một thời gian có bị rụng hết lông mi không nữa :timvo:
Bạn nào có kinh nghiệm chia sẻ với nhé :5:

kem dâu mút
14-01-2010, 07:48 AM
:so_funny: ôi zời ơi :so_funny:

Trang Sassy
14-01-2010, 11:54 AM
Hức..hức..hức..ko nói thàh lời, khóc luôn :haha:
E mới uốn mi nè chị :">
Chuốt mi vào thì xih thôi roài=))
Thực ra cũg ko bik uốn mi có bị sao ko, vì trc h e uốn chả sao cả.Có lẽ nếu uốn k đúg chỗ, nó quẹt thuốc đểu vào mắt thì rụng thoai =))=))

jerry00
14-01-2010, 07:27 PM
Thấy mấy bạn uốn lông mi cong cong, nhìn mắt xinh lung linh luôn :cr: Mình cũng tí tởn muốn uốn thử :blushing: Nhưng mà không biết uốn xong rồi một thời gian có bị rụng hết lông mi không nữa :timvo:

jr đã từng uốn rồi, ko được tự nhiên như mình mong muốn , và một thời gian là trở lại như cũ à

..::peony::..
14-01-2010, 08:43 PM
bạn đừng uốn mi. bạn mua viên thuốc vitamin E về vuốt mi đều đặn là nó dài ra và cong lên ah,nhìn đẹp lắm đó mình làm rùi ,hơi mất công nhưng 2 tháng sao nhìn lại bạn sẽ thích mi của mình cho xem nà

muathutim
15-01-2010, 06:34 AM
bạn đừng uốn mi. bạn mua viên thuốc vitamin E về vuốt mi đều đặn là nó dài ra và cong lên ah,nhìn đẹp lắm đó mình làm rùi ,hơi mất công nhưng 2 tháng sao nhìn lại bạn sẽ thích mi của mình cho xem nà

Thuốc đó như thế nào, và mua ở đâu hả bạn :cr:

Trang khìn : dzị là em uốn nhiều lần rồi hở :cr:
Kem chống nhục :haha: Bạn ghen tị với mong muốn làm đẹp mìnhaf :blushing: :so_funny:

Thiên Thần Bay
15-01-2010, 06:52 AM
Ra tiệm thuốc mua chứ mua ở đâu :gian::so_funny:
dạo này điệu thấy ớn :oi:

muathutim
15-01-2010, 06:59 AM
Bà bị bệnh tự kỷ ko điệu được bà tức hả :so_funny:
Dzị ra hỏi thế nào , hỏi mua thuốc vitamin E là người ta đưa hả bà?

p/s : Tui nghĩ kĩ rồi, ko việc gì phải đày đoạ bản thân, phải chăm chút cho bản thân chứ :hihi:

Giọt Sương
15-01-2010, 02:02 PM
Ôi chị mình dạo này sao điệu dzạ :blushing: chả biết dạo này dùng vitamin gì ta , chắc Vitamin T đây mừ :phu:

hix hix, mình chửa biết uốn mi với ép tóc là giề :so_funny: bà bô đang dặn bác, hè này mình về bắt đi ép tóc :khocnhe::sosad:

Trang Sassy
15-01-2010, 02:07 PM
Trang khìn : dzị là em uốn nhiều lần rồi hở

cỡ 4,5 lần j đó á :5:
Thôi,chị điệu làm j.Cái a giáo viên kia yêu chị vì chị là chị, chứ có xih thế hay xấu đi cũg vẫn yêu, vẫn lên ĐL vs chị mà =))=))

@ ĐL : Hè mi về mà mi k gặp ta, ta giết >:P

Giọt Sương
15-01-2010, 02:45 PM
2 chị em nhà này ...điệu không kém gì nhau :so_funny: mỗi mình thô xơ :sosad:

ơ ơ ơ mà...anh thầy..giáo viên gì ế ...:xao: sao mình không biết gì hết dzạ :sosad: :meo:

hhuuhuh - chị nhá :meo:

con Khìn : hè ta về mà mi không gặp được ta , thì đừng có mà khóc thét :so_funny:

Trang Sassy
16-01-2010, 12:59 AM
Gặp mi, ta mới khóc thét đc chớ :so_funny:

muathutim
16-01-2010, 04:04 AM
Linh : :kick: Dám ghẹo chị nè , mờ vitamin T là vitamin gì dzị , chị biết chết liền. Có khi nào là vitamin ko =)) =)) =)) :haha:Thiên linh linh , địa linh linh là ko có boy nào vào đây biết mình đang nói xấu :haha:
Mà tóc em thẳng thế, ép làm gì, hư tóc á. Tóc chị ko đẹp nên mới ép tháng trước nè :blushing:

Khìn : Bữa h mình onl luôn ẩn nick bạn nhé :blushing: Đời nào để bạn ấy túm được. Nếu túm được, mình phải hỏi câu sốc hơn mới đc :so_funny:

p/s : Cuối cùng là có nên uốn ko :khocnhe:

Trang Sassy
16-01-2010, 06:31 AM
Đúng là con ng đang yêu, hết ép tóc roài uốn mi =))
Thích là nhích, ko fải sợ j cả chị ơi =))

Sunshine*
17-01-2010, 03:25 PM

Hự hự, lần đầu thấy chị điệu ... chết mớt =))=))=)) uốn thử đi rầu về bẩu em xem ntnào nhớ :blushing:

@ ĐL : Hè mi về mà mi k gặp ta, ta giết >:P

Mịa con này toàn dọa dẫm :so_funny: sao mày ko giết tao đi :so_funny::so_funny:

2 chị em nhà này ...điệu không kém gì nhau :so_funny: mỗi mình thô xơ :sosad:

ơ ơ ơ mà...anh thầy..giáo viên gì ế ...:xao: sao mình không biết gì hết dzạ :sosad: :meo:

hhuuhuh - chị nhá :meo:

con Khìn : hè ta về mà mi không gặp được ta , thì đừng có mà khóc thét :so_funny:

Gứm.. bạn L điệu thì cũng chả kém :so_funny: thía mi dzìa mi có gặp ta ko :so_funny:

Trang Sassy
17-01-2010, 06:01 PM
Mịa con này toàn dọa dẫm sao mày ko giết tao đi

Năm sau ta giết 1 thể mà :cr: :so_funny:

Sunshine*
18-01-2010, 02:59 PM
Dám :so_funny: Có mà mày bị giết thì đúng hơn :so_funny: Còi như que tăm mà đòi dọa dẫm ng` "nhớn" :so_funny:

Trang Sassy
18-01-2010, 06:18 PM
55kg mà bảo que tăm, thế 1 tạ thì chắc mới thành lợn như mày đc :so_funny:
Cố gắng kiếm xiền về VN nhoa :om: bạn xương xương :om: =))