PDA

Xem đầy đủ chức năng : CÓ phải tất cả đã kết thúc

^^NHÓC^^
13-01-2010, 04:56 AM
Thực sự! Anh đã mang cho nhóc một kảm giác rất happy! Hum qua thực sự nhóc hok tin vào mắt mình nữa! nhóc đã cố hok khóc! tự lừa dối mình! Bít nói thế nào nhỉ! NHóc càng ngày càng mất hết niềm tin vào cuộc sông. Nhóc thấy nản lắm! Ngày hum trc' và ngay trc' đó vài phút anh vẫn cho nhóc cảm giác ấy! vậy mà! Nhanh quá! Anh bảo hok mún nhóc bị chi phối bởi bất kì điều gì vậy mà! Anh bảo anh quyết tâm lém! vậy mà! Nhóc chợt thấy hụt hẫng yêu thương chợt thấy hình như bị lừa dối nhìu quá! Đúgn là con trai hok thể tin ai đc! haizzzzzzzzzzzzzzz

vuaanmay
13-01-2010, 06:50 AM
Nguyên văn : Đúgn là con trai hok thể tin ai đc <=== please reset your words

Anh cũng là Bờ... o..... i......oi...... " Boi " nên hok thể dửng dưng trước câu nói này được. Nhưng thôi gác cái đó lại một bên.
Thật ra em hok nói rõ là giữa em và người đó đã có những gì và xảy ra điều gì mà khiến em hụt hẫng thế. Làm anh có một sự liên tưởng đó là em đã " dưa bở " chăng? <== còn nếu hok phải như thế thì chắc là em gặp phải chuyện còn lại rồi.
Thật ra thì trong tình yêu , ai cũng vậy , đều muốn người mình yêu vui vẻ và hạnh phúc ==> hok tránh được những điều nói dối. Nhưng cũng hok hẳn những điều nói dối đó được tha thứ.
Cái cảm giác happy mà người đó mang lại cho em đã lâu chưa? giữa đôi bên đã thổ lộ hay là ốc sống trong vỏ? và điều mà em đã thấy mức độ như thế nào? bão cấp 12 giật trên cấp 12 hay chỉ là một cơn gió nhẹ vô tình thổi qua tờ giấy bóng. <=== Điều này em phải tìm hiểu cho rõ để có thể tự mình tìm cho mình một lối đi. Đừng mãi ngồi đó mà .... chán + nản + hụt hẫng <=== nó hok giúp em được cái j` đâu mà còn làm em càng tổn thương thêm đó.

Chúc mọi điều tốt đẹp đến với em . 1 2 3 Cười nhe răng nào ^^

Gió_PhươngTây
13-01-2010, 07:07 AM
Đúgn là con trai hok thể tin ai đc!
Đừng vơ đũa cả nắm chứ bạn, trong cuộc sống đều có người này người kia chứ,

mình Đồng ý nghĩ với vuaanmay :P

^^NHÓC^^
13-01-2010, 11:48 PM
Haizzzzzzzzz! bây h mới biết tại nhóc vô tâm quá! Anh ý cố tình làm như thế! Anh ý muốn tốt cho nhóc vậy mà! Nhóc có lối nhìu quá