PDA

Xem đầy đủ chức năng : làm sao giờ?help me!!!!!!!!!!!!

♥..[KaLjNa]_iTv..♥
09-01-2010, 01:23 AM
Hồi cấp2 e và 1 bạn cùng khối(# giới ak) có chút cảm tình vs nhau.nhưng cả 2 đều không nói za.(cũng đôi lần vít thư cho nhau nên e pit được tc? of b ý muk.nhưng e chẳng bh vít thư lại.nếu có tc? vs bạn ý thì e cũng để trong lòng thui).đến năm lớp9 bạn ý chuyển lên thị trấn học..cả 1 năm wa e và bạn ý không hề gặp mặt nhau lần nào.
khi lên cấp3 e có nghe mấy người nói bạn ý không thi trường Đông mà thi trương Tây.e hơi bùn.nhưng oy mới đây e lại nghe được tin là bạn ý sắp chuyển về trường em học cho gần nhà.cạnh sát lớp e lun.cũng hơi mừng xíu!
Chán!cứ tưởng mọi chuyên sẽ êm đẹp cơ.ai ngờ lại mới đây thôi e pit được là bạn ý có người yêu trong lớp của e chứ.không phải e đâu.Là cái Nhung ngồi đằng sau e ý !Hwa e nghe cái Kim Anh nó kể là Nhung pit chuyện em vs đứa kia và không mún làm bạn e nữa.hjx bùn!e thực sự không hỉu vì sao N lại làm như thế nữa.Thì ra là do đứa kia nói vs N là ngày xưa e ju nó.và bh nó rất sợ phải đối mặt vs e vì sợ e bùn.uiiiiiiiiiii Đáng ghét!e chưa bh nói thế cả.nếu có nói thì người đó là đứa kia chứ không phải e!bh 2 đứa e za lớp không nc vs nhau cứ kiểu j ý!e ức chế lăm!!!!!!!!!!!huhu:(lỗi đâu phải do e đâu??????????giúp e vs.e phải ls vs 2 ng này đây???????????????:thatall::xao:

vitaminA
09-01-2010, 03:41 AM
Chào bạn !Chắc bạn cũng đã từng nghe câu " trong cái rủi bao giờ cũng có cái may ",và mình nghĩ bạn đã gặp may đấy............................................ ............
Nhờ chuyện này mà bạn biết được bộ mặt thật của cái ng...gì gì đó của bạn phải ko nào ,vậy thì chẳng cần phải suy nghĩ bi quan quá về chuyện này ,hãy nhìn nhận 1 cách tích cực ,lạc quan hơn nhé !
Vui vẻ nghe bạn !

Mắt ướt_31
09-01-2010, 10:57 PM
Quá đáng!!! Cái hồi xưa cũng bị hiểu lầm như thế. Cảm giác bực bội lắm. Sao pé không gặp Nhung mà trao đổi trực tiếp. 3 mặt 1 lời cho nhok kia hết đường dựng chuyện. Nếu pé không nói thì mọi hiểu lầm vẫn cứ còn đó và hiểu lầm vẫn cứ tiếp nối.
Cũng may là ngày xưa pé không đồng ý quen nhok đó, nếu không giờ có khi pé không viết bài này đâu mà lại viết bài đại loại như muốn quên mà không thể hay blap...blap gì đó í chứ :so_funny:

letue
09-01-2010, 11:02 PM
Sao toàn tên bạn gái của anh ko thế :cr:
dù gì mọi chuyện cũng qua rùi em....
Tóm lại đừng nên tin vào con trai dễ dàng thế :)
Chuyên tâm vào việc học hành thì hay hơn..

...:*Vô*:...
10-01-2010, 03:14 AM
ren nghĩ bạn nên chủ động nói chuyện :)

catthachanh
10-01-2010, 04:14 AM
thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt còn hơn buồn le loi xuốt trăm năm hãy nói sự thật vì chỉ có vậy mới jup dc bạn thoi cố gáng lên bạn làm dc ma

:whis::whis::whis:
thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt còn hơn buồn le loi xuốt trăm năm hãy nói sự thật vì chỉ có vậy mới jup dc bạn thoi cố gáng lên bạn làm dc ma

dù sao thì chung ta cũng đa từng là bạn

Nhỏ Bạc Hà
10-01-2010, 04:51 AM
trời ơi, chuyện bọ xít quá chừng, cứ cư xử đúng chất đi bạn, cả hai người đó chắc có vấn đề cả rùi ^^, càng cố giải quyết càng rối thêm ý chứ.,

GRTL
11-01-2010, 10:42 PM
- chài ! đừng nghỉ tới chuyện đó nữa ! ... họ nghỉ sao thì kệ tía họ ... họ thấy sao cũng kệ luôn ... họ sống thế giới của họ ... ta sống thế giới của ta ... ! thích người dưng kiểu ấy ... mệt .. về thích người thân cho khoẻ em .. !!!
- tụi nó không coi ta là bạn là việc tụi nó ... vòn với ta tất cả đều là bạn ... hong chơi với ta thì ta cũng cóc cần... còn tới mấy chục đứa bạn khác mà lo gì chứ !??? :D.

♥..[KaLjNa]_iTv..♥
15-01-2010, 08:53 PM
ui mọi người ơi bây giờ mọi chuyện rối tung lên hết rồi thực sự em không biết phải làm sao nữa!huhu thằng đó bây giờ lạnh lùng với nhug lắm!nhung tặng nó một cái thước tự tay nó khắc chữ i love u đẹp lăm ý thế mà khi mang tặng thì đó phớt lơ đi bảo:"thôi đi bày đặt wa!"trời cái thằng mất nết nó từ chối wa of ng mà hơn 1 năm trước nó đã nói lời yêu một cách phũ phàng wa.con nhung vè buồn lăm lun.hix lại thêm chuện nữa.chuyện này mới khiến em đau đầu đây.ui dạo này nó hay nhìn trộm e cực lun.mỗi khi em không may woay ra là em bắt gặp ánh mắt tên đó đang nhìn mình..hhuuuuuu nó còn xin sdt of em nưa.mẹ ơi hi vọng nó không nghĩ linh tinh.em với cái nhung đã đủ phiền phứ lắm oy
giúp em với!:thatall::(

nhoc xinh cute
15-01-2010, 09:40 PM
Bạn hãy thử mở lời zoi Nhung coj sao ....nhi`u khj Nhung cũng thấy ngại vj2 iu ngưoi ban từng iu ah'.....tình iu có thể mất nhưng tình bạn thì hk bh mất dzâu nha' .....!!!!!......tui tin oh` muk chien cũng tốt thôi mà

3Duy
15-01-2010, 11:56 PM
Hồi cấp2 e và 1 bạn cùng khối(# giới ak) có chút cảm tình vs nhau.nhưng cả 2 đều không nói za.(cũng đôi lần vít thư cho nhau nên e pit được tc? of b ý muk.nhưng e chẳng bh vít thư lại.nếu có tc? vs bạn ý thì e cũng để trong lòng thui).
Bằng tủi bon em anh chưa biết cái gì gọi là cảm tình hay tình yêu cả đâu nghen
:thatall:

đến năm lớp9 bạn ý chuyển lên thị trấn học..cả 1 năm wa e và bạn ý không hề gặp mặt nhau lần nào.
khi lên cấp3 e có nghe mấy người nói bạn ý không thi trường Đông mà thi trương Tây.e hơi bùn.nhưng oy mới đây e lại nghe được tin là bạn ý sắp chuyển về trường em học cho gần nhà.cạnh sát lớp e lun.cũng hơi mừng xíu!
Chán!cứ tưởng mọi chuyên sẽ êm đẹp cơ.ai ngờ lại mới đây thôi e pit được là bạn ý có người yêu trong lớp của e chứ.không phải e đâu.Là cái Nhung ngồi đằng sau e ý !Hwa e nghe cái Kim Anh nó kể là Nhung pit chuyện em vs đứa kia và không mún làm bạn e nữa.hjx bùn!e thực sự không hỉu vì sao N lại làm như thế nữa.Thì ra là do đứa kia nói vs N là ngày xưa e ju nó.và bh nó rất sợ phải đối mặt vs e vì sợ e bùn.uiiiiiiiiiii Đáng ghét! <== Đưa lên máy chém thôi em
e chưa bh nói thế cả.nếu có nói thì người đó là đứa kia chứ không phải e!bh 2 đứa e za lớp không nc vs nhau cứ kiểu j ý!e ức chế lăm!!!!!!!!!!!huhu:(lỗi đâu phải do e đâu??????????giúp e vs.e phải ls vs 2 ng này đây??????????????? <=== Điều này anh cung trải qua ở thời cuối CIII:thatall::xao:
Sao em hok một lần thẳng thắn nói chuyện với cô bạn tên Nhung kia xem , Biết đâu hai đứa lại tìm được cách nói riêng
Còn về chuyện của bé trai kia thì anh cũng hok lạ lắm. Con trai vẫn thường như thế mà. Ở tuổi đó chưa chín chắn được vẫn còn " ong bướm " lắm. anh khuyên em gác lại chuyện đó một bên đi, cái trước mắt là làm thế nào để mình được học tập trong một môi trường bạn bè hòa hợp với nhau em ah.

♥..[KaLjNa]_iTv..♥
03-02-2010, 08:54 PM
zaaaaaaaaaa e pit oy