PDA

Xem đầy đủ chức năng : tìm câu trả lời ( góp ý)

gierot_march
31-12-2009, 09:51 PM
mjnh` con` đi học trong lớp có người phải nói là luôn gâp sự với mjnh`, (mà mình cũng chả vừa) nhưng khj nhox gặp khó khăn thj` mjnh` luon jup' đỡ hok bjt' mjnh` co' phải là thjk nhox đó rùi hok zay......

[T]luv[N]
31-12-2009, 10:03 PM
mjnh` con` đi học trong lớp có người phải nói là luôn gâp sự với mjnh`, (mà mình cũng chả vừa) nhưng khj nhox gặp khó khăn thj` mjnh` luon jup' đỡ hok bjt' mjnh` co' phải là thjk nhox đó rùi hok zay......

:so_funny: Đấy là chuyện bình thưởng ở tuổi học mà bạn! Nhưng tỉ lệ 2 người mết nhau là rất cao :bxin:

nguyen ha my
01-01-2010, 08:42 AM
chac la` thee' rồi bạn ơi

ke_lanh_lung2500
01-01-2010, 06:52 PM
mình có thích ng ta không cũng không bik đc à? Trong tình bạn vẫn có chứ đâu cần phải thích mới vậy. Sao không tưởng tượng đó chỉ là tình bạn nhỉ , mà lại nghĩ mình thích ng ta?

notme
02-01-2010, 07:12 AM
Mình cũng từng giống bạn.....và bi h` là bạn í là người tớ iêu nhất đấy...hồi mới vào học thì ghét lắm....nhưng cứ hay giúp đỡ..oày thích lun lúc nào tớ cũng ko biết nữa :D

hallohp
02-01-2010, 07:33 PM
T chắc chắn là bạn đã thích cô bé đó thật ,vì thế mà bạn mới tỏ ra quan tâm giúp đỡ chứ.
Nhưng này đó là cái thích ban đầu ,thích để xây dựng cho 1 mối quan hệ gọi là tình bạn.Đừng hiểu lầm và mong muốn đi quá xa .Hãy vun đắp 1 cách tích cực cho tình cảm đó đã nếu bạn ko muốn nó sớm bị mất.