PDA

Xem đầy đủ chức năng : ta là j` của nhau hả anh.......

hat buj thoj` gjan
30-12-2009, 08:36 PM
Anh!
giờ đây em chẳng bjk tình cảm anh giành cho em là j` nữa
lúc ân cần, dịu dàng, quan tâm, lo lằng và ju thương chiều chuộng em hết mực
nhưng có lúc lại bỏ rơi em, chỉ mình em lạc lõng giữa dòng đời, cô đơn, trống trải
khi em cần anh thì anh đang ở đâu - ở 1 nơi nào đó mà chẳng bjk em nơi đây đang rất cần anh - cần lắm anh bjk ko?
anh nói ju em, nhớ em, thương em, và chỉ ju mình em, thật lòng với em
nhưng nói nhiều thì được j` hả anh
điều em cần không phải là những lời nói ấy
anh nói sẽ cưới em.....hãy chờ anh....
nhưng cái j` sẽ cho em niềm tjn để có thể chờ anh 5 năm đây - 5 năm ko phải là thời gian ngắn anh ah`
nhưng em đã ko quan tâm, em bỏ qua tất cả và chỉ ju anh bằng tất cả tình ju của em - vậy thôi
có lẽ em sẽ ko thể nào trở thành người con gái duy nhất trong trái tjm anh
nhưng anh là duy nhất trong lòng em - cho đến bây h em có thể dám chắc như vậy
có lẽ anh ko bjk dc em đã ju anh nhiều thế nào
nhưng anh bjk thì cũng chẳng dc j` khj anh có một lòng ju em hay ko
em nghĩ đã đến lúc mình nên xóa đj hình bóng của anh trong trái tjm em
quên anh đj, tập sống ko có anh, ko còn khuôn mặt anh, giọng nói anh, một người có cái tên như anh "T"....tất cả những j` thuộc về anh sẽ được delete trong trí nhớ em, đó mãi là quá khứ và anh cũng sẽ như vậy
ngày maj khj gặp nhau trên đường hay có vô tình trên sân trường ta thấy nhau thì cứ hững hờ mà bước qua nhau anh nhé, cứ xem như ta chưa từng quen bjk nhau và ju nhau...
hãy giúp em...cứ như thế đj...rồi em sẽ quên được anh..nhanh thôi...
Vậy nha anh...nếu có aj hỏi em anh tên j`, ở đâu, thì em sẽ nói "ko bjk, tôi chẳng bjk nữa, tôi ko quen người này" , anh chưa từng xuất hiện trong cuộc đời em..đó là lúc em đã làm đc...[đó là quên anh]:timvo:

hallohp
31-12-2009, 02:30 AM
Tình yêu không bị bào mòn do sự đổ vỡ hay bởi hạnh phúc. Đó là một cuộc phiêu lưu tình ái suốt trọn đời bạn luôn phải học hỏi, khám phá và vươn lên. Điều trớ trêu lớn nhất của Tình yêu là bạn lại để nó ra đi đúng lúc bạn nên giữ lại hay lại cố níu kéo thay vì nên để nó ra đi.
Bạn nên biết bạn mất đi một người chỉ khi số phận đã sắp đặt bạn phải gặp người khác - người có thể yêu bạn thậm chí hơn cả chính bạn yêu bản thân bạn. Khi bị vấp ngã trong tình yêu, nên có thời gian để hàn gắn vết thương lòng và sau đó bạn lại bắt đầu tiếp tục mở lòng để tình yêu chọn lựa bạn.
Sớm quên đi nhé bạn !

NhokLonely4294
31-12-2009, 03:22 AM
hix cảm động wa hix bây h ng đó đã bỏ bạn thật rồi bạn àk hãy cố gắng wen đi là vừa rồi bạn níu kéo sẽ ko mang lại h/p đau bạn hãy sớm wen đi bạn àk !!!

hat buj thoj` gjan
31-12-2009, 08:21 AM
ta là j` của nhau hả anh
là bạn - ko
là người ju - cũng ko
là px(như anh vẫn gọi em) - lại càng ko thể
vậy là kẻ thù ư? (trước kia là thế nhưng rồi em vẫn ju anh đấy thôi)
tốt nhất là xem nhau như 2 kẻ xa lạ.......
và em sẽ quên anh rồi tập ju người kon trai khác tốt hơn anh

dinh_orgvn
01-01-2010, 01:18 AM
uhm biết đâu lại la anh em cua nhau thi sao???

chilovephong
01-01-2010, 05:07 AM
1 người mình từng rất yêu , rất hận , rồi xem hư ko wen biết . từng là bx,ox của nhau ... từng là nguơi f yêu ... là kẻ thù , là bạn ... và time phôi phai , người cuối cùng ở bên mình là người đó .. tư cách là người a trai ..."a và e có duyên nhưng ko có phận , a và e đã hết yêu nhau lâu rồi fai k e " .. cuối cùng người -à-ai-cũng-ghét .. là người bạn tri âm của mình ... cố lên bạn nhé

hat buj thoj` gjan
01-01-2010, 07:28 PM
ko - anh ko chia tay em
đó chỉ mới là suy nghĩ của em mà thôi!
em sẽ quyết định thay anh
đâu phải cứ chia tay là ko còn ju nhau nữa phải ko anh...
em xa anh ko có nghĩa là em ko ju anh
nhưng em đã ju anh ko có nghĩa là em mãi ju anh...
"đồ ngốc" - đúng ! em là 1 con ngốc
và con ngốc này sẽ ko còn ngốc nữa vào cái ngày nó chia tay anh, rời xa anh
đừng tốt với em nữa anh nhé ! Đừng cho em 1 chút hy vọng nào nữa
Hãy cứ để cho em trở nên vô cảm với anh đj

sushiuti
01-01-2010, 07:42 PM
uhm. chia tay sẽ là tốt cho cảhaai. nếu một trong hai người đã trở nên mệt mỏi, cảm thấy mất lòng tin thì ốt nhất là say goodbye là tốt nhất. googluck to you :D

tinh_buon_7621176
02-01-2010, 06:02 AM
tình yêu là ji' sao khiến ai cũng đau khổ
chỉ vì yêu mà đau khổ suốt cuộc đời
chia tay đi a chia tay đi
đó là cách tốt nhất và đẹp nhất
để e có thể giữ những kỉ niệm đẹp về a
những đau khổ e mag
những gánh nặng e đã chịu
giờ đã trôi đi theo năm tháng
e đã quên a quên mất rùi
chia tay a nhé!! mình đã chia tay
.............đừng bùn nữa bạn nhé hãy vững bước mà nhìn về fia' trước còn nhiều người vẫn chờ đợi bạn :)