PDA

Xem đầy đủ chức năng : i am crying

nguyen ha my
29-12-2009, 12:30 AM
:khocnhe:[ Em sẽ không khóc ]

............Khi phải rời xa 1 người.........1 người em đã từng iêu thật nhìu........

[ em sẽ không buồn ]

.............khi 1 ngày nhận ra rằng mình chẳng có gì hết ngoài sự cô đơn..........

[ Em sẽ không tìm anh ]

............khi em nhớ anh....khi em buồn......khi em cô đơn......khi em chỉ có 1 mình.........

[ Em sẽ không nói với anh]

...............khi em nhận ra rằng anh đã mãi mãi rời xa khỏi em..........

[ và bây giờ em sẽ ]

..............sống thật lạnh lùng và khép mọi cánh cửa lại....................
.............quên hết tất cả như chưa từng có trên đời..............
.............tập với cuộc sống không có anh ở bên.......
................mạnh mẽ hơn và tự đứng dậy mỗi lúc buồn.............

[Nhưng]

...........sâu thẳm trong tâm hồn vẫn cứ yêu.....vẫn cứ nhớ...............vẫn cứ gọi tên.......
........vẫn cứ khóc khi cảm thấy nhớ anh thật nhiều....nhưng sẽ giấu..........
.........vẫn cứ quan tâm nhưng chỉ là sự quan tâm thầm lặng....dù là không bao giờ có thể nói ra..............vẫn cứ là em.......không bao giờ thay đổi............

[ Bởi Vì ]

..................Em iÊu AnH .........................................

....................Đơn giản vậy thôi..........không nhiều hơn.........cũng chẳng ít đi ...........

Thật sự khi viết entry này em cảm thấy buồn và đau .... lém hok bít fai nói như thế nào nữa... Mấy hum rồi tối nào cũng ngồi nghĩ lung tung để rồi lại .... đơn giản vì em h0k hỉu tại sao a lại làm như thế nghĩ hoài nghĩ mãi.......haizzzz buo^n o*i la` sau^`

_thachthao_
29-12-2009, 06:10 AM
tâm trạng wa
nếu đã nghĩ ko ra thì có cố nghĩ cũng vậy thui bạn ah
tốt hơn hết là gặp người ấy hỏi thẳng nguyên do có hay hơn hok
đằng nào cũng đau
thà đau 1 lần còn hơn để nó kéo dài mãi mãi

hallohp
29-12-2009, 07:04 AM
Nếu khóc được cứ khóc ,đừng nén lòng quá. Khóc ko phải thể hiện sự yếu đuối mà nó giúp bạn giải tỏa phần nào tâm sự . Hãy khóc thật nhiều , gào thật to . Nỗi buồn nào mà chẳng đáng sợ nhưng sẽ nếu nó ko giết chết đc bạn ,thì khi đứng dậy bạn sẽ trai lì hơn .Con người cần như vậy !Sớm tìm lại chính mình nha!

NhokLonely4294
29-12-2009, 09:28 PM
nếu bạn bùn wá thì bạn cứ kiếm 1 chổ nào đó ko thấy 1 ai và hãy khóc đi để mọi thứ tan biến trong nổi bùn bạn àk chứ càng nén lại thì sẽ càng thêm đâu khổ thôi bạn àk

whitemouse108
30-12-2009, 03:53 AM
Nghe bài này đỡ buồn http://www.nhaccuatui.com/m/eckL5u2kLG Chúc bạn sớm lấy lại tinh thần

nguyen ha my
30-12-2009, 03:58 AM
that su la buon` lam cam on cac u nhju lem :x:santa2: