PDA

Xem đầy đủ chức năng : không thể quên

xedap703
27-12-2009, 09:01 AM
Trên đời này có những thứ ta muốn quên đi lại không thể.Tôi đã tự hỏi mình là tại sao lại như thế?Tại vì tôi giạn dữ tức thời ,hay tại tôi hoàn toàn không muốn quên?Nhưng tôi lại không có câu trả lời cho riêng mình.Tôi giận tôi muốn quên ,nhưng tôi lại càng nhớ.Tôi nhớ các bạn của tôi ,cho dù có lúc chúng nó làm tôi buồn ,làm tôi tức giận.Và trong đó có Tiến _người mà suốt đời này thực sự tôi không thể quên

bing
28-12-2009, 07:44 PM
cố quên lòng sẽ nhớ nên dặn lòng cố nhớ dể mà quên
dưng ép buộc bản thân mình bạn ah

baby baby love
28-12-2009, 11:19 PM
Nếu bạn quên bạn sẽ hối hận đó. Hối hận vì ko giữ cho bản thân một quá khứ để mà nhớ. Có ai sống mà không có một điều gì đó để nhớ đâu, dù điều đó là đau khổ đi chăng nữa. Nhiều khi nghĩ lại bạn sẽ thấy mình thật ngốc nghếch, nhưng tôi dám cá là bạn sẽ không thể quên được những điều đã in sâu trong lòng đâu, trừ khi bạn bị mất trí nhớ ^^!:santa3:

_thachthao_
29-12-2009, 06:20 AM
quên đi những j đã có trong quá khứ đâu phải là chuyện dễ dàng
theo mình thì bạn cứ kiếm 1 chỗ nào ấy sâu thẳm trong trái tim
rùi chôn nó vào đấy cũng đc

NhokLonely4294
29-12-2009, 09:32 PM
cố wên thì càng nhớ ng đó càng nhiều mình khuyên bạn hãy cứ cố nhớ rồi từ từ sẽ wên thôi.Lúc trc Nhok cũng tưởg như ko wên rồi t/g giúp Nhok wên thôi dễ lắm bạn cứ làm cách đó hiệu wủa 90% đó còn mún cách 100% thì hãy kiếm cho mình 1 nữa mới là cách ổn định nhất đó hjhj !!!

notme
30-12-2009, 02:42 AM
tại sao lại phải cố quên đi quá khứ bạn nhỉ.....

My_Kitten87
30-12-2009, 06:05 PM
Muốn quên đi một người mà bạn đã từng ui thật không dễ, tôi cũng như bạn không thể nào quên một người mà tôi đã từng ui, Nhưng bạn hãy vui lên, hãy vì những người quan tâm ui quý bạn, hãy vì gia đình mà tiếp tục sống, bạn hãy đeo cho mình bộ mặt nạ ui đời, hãy để cho mọi người xung quanh yên tâm và vui khi nhìn thấy bạn dù cho bạn có đau có buồn đến đâu thì bạn hãy cố gắng lên nhé...........
Hãy cố gắng làm những gì mà tôi đang cố gắng làm dù là rất khó và rất nặng............

thi_layo
30-12-2009, 06:14 PM
không thể quên thì đừng bắt trái tim mình phải quên!!!!!!!!!!! cứ để mọi chuyện tự nhiên xem nào!!! cho dù không còn là.....................của nhau thì vẫn có thể làm bạn mừk!!!!!!!!!! TRY NHÁK!!!!!!!!