PDA

Xem đầy đủ chức năng : khi trai tim yeu bi danh cap

thuthuy_1983tb
31-08-2005, 07:13 PM
Tôi tưởng cuộc sống này đả bắt đầu khi nhận được tình yêu của anh,tôi hạnh phúc và thấy mọi chuyện thật đơn giản vì đã có anh ở bên .Có lẽ nào tôi đã sai khi nghĩ như vậy,nhưng bên tôi anh dịu dàng và ân cần quá,anh làm cho tôi thấy cuộc sống trở nên kì diệu hơn.Nhưng bây giờ đây khi xa anh tôi cảm thây thật buồn và trống trải,tôi nhớ anh ...tôi chẳng biết mình phải làm gì để quên anh nữa,thật đau lòng khi buôc phải noi như vậy,nhưng có mấy ai đươc sóng hạnh phúc với mối tình đầu của mình chứ(...)dù anh đã rất xa tôi nhưng nếu có thể tôi muốn nói với anh rằng tôi sẽ mãi yêu anh và thầm nguyện cầu anh được hạnh phúc,
HY VỌNG MỘT NGÀY NÀO ĐÓ TÔI SẼ GẠP LẠI ANH NHƯNG LÚC ĐÓ TÔI MONG MINH THẬT CHỮNG CHẠC VÌ TÔI NGHĨ CÓ LẼ ANH CŨNG NHƯ TÔI LUÔN MONG MỌI NGƯỚI BẠN CỦA MÌNH ĐƯỢC HẠNH PHÚC
EM SẼ LUÔN MỈM CƯỜI DỂ CHÒA ĐÒ MỘT NGÀY MỚI VÌ TƯƠNG LAI CŨA MÌNH _PHẢI KHÔNG ANH :smioh:

Chanh Chua
01-09-2005, 12:30 AM
Chanh xin tặng bạn câu này nhé... Hãy đi bằng đôi chân của chính bạn và hãy nói những lời chân thật. Bạn sẽ có một tình yêu đẹp và một tình bạn vĩnh cữu