PDA

Xem đầy đủ chức năng : có nên k nhỷ...!

♥Min2kd....!
20-12-2009, 08:00 AM
mình quen 1 anh qua 1 trò chơi (bo0m onl) tình cờ thôi....mình vào p anh ý chơi thắng anh ý thoát ra 1 lúc sau lại bao đúng p mình cứa lặp đi lặp lại 3 lần rồi anh ý thoát ra.. mình cúng thoát ra rồi lại vào đúng p của anh ây, cùng đội vs anh ấy.. lúc ấy là kỳ nghỉ hè lên mình onl khuya.. mình thix kết bạn vs những người nhìn bt nhưng chơi giỏi là được thế lên nc và xin njnk Y!H... mới đầu anh ấy tưởng mình là kon trai nhưng khi nói tên mới biết là kon gái.. mình sin Y!H anh ấy còn trêu mình... xin được njnk cái mình sợ nhất là nc k hơp. Nhưng k minh và anh ấy nc rất hợp... lúc ấy mình chỉ coi anh ấy là 1 ng ban bt và toàn trêu anh ấy, lúc thì mình làm cho anh ấy vui , lúc thỳ lại chọc tức anh ây. 1 hôm anh ấy mua nhẫn đòi kết đôi vs mình mình không đồng ý, anh ấy giận mình đành chấp nhận...
mình nói cúng mình lấy nhau chỉ để chia sẻ niềm vui, nỗi buồn cho nhau chứ k yêu nhau. mình cũng đồng ý và anh cũng đồng ý.Vì nói chuyện hợp vs anh ấy mình có thể nc 5 tiêng đồng hồ hoạc có thể hơn, minh kể mọi chuyện của mình cho anh... anh cũng kể chuyện của anh cho minh. mình kể trc đây mình cũng yêu 1 ng trong game và h thy vân yêu mặc du ng đó k yêu mình , anh cũng kể anh có ny nhưng anh đã chia tay ng ấy... lý do thỳ mình hỏi rồi nhưng anh k nói... cứ vậy ngày nào mình cũng nc vs anh nói chuyện rất hợp và k có sự nhàm chán...rồi tC bắt đầy từ lức nào mình cũng k nhớ nữa.... anh cho mình số đt thỉnh thoảng mình lại nt vài cái tin cho anh... cứ vào lúc 11:30 là mình lại nt cho anh đến 1h hơn. cứ thế mỗi ngày mình và anh ấy càng thêm hiểu nhau hơn.
1 hôm mình nói y anh ấy , anh ấy cũng vây , mình sợ anh ấy sẽ giống như ng trc lên k tin anh ấy...
anh ấy nói sẽ không như vậy sẽ yêu mình và bên cạnh mình nếu như mình có ng y trc... mình và anh ấy đều nói như vậy.
vây h có lên tin và yêu anh ấy k nỷ ! có nên k?
mình chỉ sợ anh ấy lại sẽ giống như ng trc... mình sợ lắm !
nhưng mình vân đồng ý và đặt niềm tin của mình vào anh ấy...
liệu có lên k !

letue
20-12-2009, 08:31 AM
Đúng lắm, đừng nên tin con trai :sr:
Nhưng cũng đừng để quá khứ đeo bám và ám ảnh đến hiện tại chứ..
Dù gì thì cũng nên cho người ta 1 cơ hội phải hông nè :D

♥Min2kd....!
21-12-2009, 04:57 AM
Đúng lắm, đừng nên tin con trai :sr:
Nhưng cũng đừng để quá khứ đeo bám và ám ảnh đến hiện tại chứ..
Dù gì thì cũng nên cho người ta 1 cơ hội phải hông nè :D

hi` thanks bạn nhiều mình sẽ cho anh ấy 1 cơ hội ! nhưng minh chỉ sợ bọn mình nói là sau này có ng yêu # thỳ 2 chúng mình sẽ k yêu nhau nữa. chỉ sợ đến lúc đó tc quá sâu nặng k dứt ra đc thỳ chít mất hix !

Mika
21-12-2009, 08:33 AM
nếu 2 bạn yêu nhau mà giúp nhau tiến bộ đc thì tốt, vd như cả 2 đều bỏ game.

cơn gió vô tình
21-12-2009, 09:01 AM
thôi cứ cho ảnh cơ hội đi you , nhưng cũn phải cẩn thận , ko ai lường trước chữ ngờ đâu

Nhỏ Bạc Hà
21-12-2009, 10:15 PM
thời gian sẽ chứng minh tất cả thui
bây giờ dù mình nói:"Hãy iu anh ấy đi!"mà bạn vẫn nghi ngờ thì bạn sẽ còn phải băn khoăn dài dài
nhưng nếu mình nói:"Đừng tin anh ấy!" trong khi bạn đang dành cho anh ấy 1 tình cảm đặc biệt thì chắc chắn bạn vẫn xiêu nao thui.
thế nên hãy suy nghĩ kĩ trước khi quyết định nhé ! ^^
chúc bạn !

Lưu Li Tím
22-12-2009, 05:07 AM
Tình cảm của chính mình mới quan trọng và nhiều khi không ai có thể nói trước được điều gì cả bạn ạ.Hãy xem tình cảm của mình đến đâu rồi hãy quyết định và tình cảm của người kia nữa chứ.....Chúc may mắn @ !!!!

hallohp
22-12-2009, 09:35 AM
Oh my God !Lại 1 đôi nữa trước khi yêu đã lo sau này hết yêu !
Xác định tình yêu kiểu này thì lao vào yêu để tìm cảm giác mạnh à?
Có hiểu tình yêu là gì ko bạn ơi?
Mod có bài viết tổng hợp về tình yêu trên room đó ,vào coi đi ,sẽ rất bổ ích với những ng như bạn !
Xác định lại coi đó là tình yêu hay chỉ là cái cảm giác thích !

phonglinh709
22-12-2009, 07:18 PM
hi` thanks bạn nhiều mình sẽ cho anh ấy 1 cơ hội ! nhưng minh chỉ sợ bọn mình nói là sau này có ng yêu # thỳ 2 chúng mình sẽ k yêu nhau nữa. chỉ sợ đến lúc đó tc quá sâu nặng k dứt ra đc thỳ chít mất hix !
tình yêu của em giá rẻ vậy sao?! bi giờ ta mới thấy có kẻ như vậy ! đem tình cảm ra đùa giỡn rồi có ngày chết oan đó nhóc xem lai mình đi > dở hơi hết lượt :guoc::guoc::ham:

♥Min2kd....!
24-12-2009, 05:08 AM
tình yêu của em giá rẻ vậy sao?! bi giờ ta mới thấy có kẻ như vậy ! đem tình cảm ra đùa giỡn rồi có ngày chết oan đó nhóc xem lai mình đi > dở hơi hết lượt :guoc::guoc::ham:

hix hix... đúng là như đùa thất nhưng t/c này là ảo mà chẳng lẽ cấm ng ta k đc yêu ai. Nói vây nhưng chắng chắng lúc ấy sẽ có ng đau khổ... thơi gian k thể nào đoán trc đc :D.... cảm ơn lời khuyên của U :D

Oh my God !Lại 1 đôi nữa trước khi yêu đã lo sau này hết yêu !
Xác định tình yêu kiểu này thì lao vào yêu để tìm cảm giác mạnh à?
Có hiểu tình yêu là gì ko bạn ơi?
Mod có bài viết tổng hợp về tình yêu trên room đó ,vào coi đi ,sẽ rất bổ ích với những ng như bạn !
Xác định lại coi đó là tình yêu hay chỉ là cái cảm giác thích !

hĩ hĩ tự nhiên nó đến thôi chứ có pải là lào vào để tìm cảm giác mạnh đâu :D

Tình cảm của chính mình mới quan trọng và nhiều khi không ai có thể nói trước được điều gì cả bạn ạ.Hãy xem tình cảm của mình đến đâu rồi hãy quyết định và tình cảm của người kia nữa chứ.....Chúc may mắn @ !!!!

thanks U bạn vì lời khuyên

♥Min2kd....!
24-12-2009, 05:14 AM
nếu 2 bạn yêu nhau mà giúp nhau tiến bộ đc thì tốt, vd như cả 2 đều bỏ game.

ừ... như lời bạn nói anh ấy đã giúp mình nhiều thứ..dã giúp mình bỏ đi cái thói quen kì dị mà từ xưa đến h minh chưa bao h bỏ đc. Mình cũng khuyên a ấy bỏ thuốc anh ấy cũng hứa vs mình. Nhưng có có pải là sự thật k... hay chỉ là lời nói đùa ( ai mà biết đc đó là đâu ;) thế mới gọi là ảo )

♥Min2kd....!
24-12-2009, 05:31 AM
cái hôm thằng bạn của mình pải đi xa mình đã đi chia tay nó. Mình buồn và chỉ muốn có ai đó tâm sự thôi. Mình onl đã ngồi chờ anh ấy vì anh ấy bảo anh ấy bận, trong khi đó thời gian thỳ có hạn vậy mag anh ý đáp lại 1 câu nói làm mình thất vong. lên Mình nói lạnh nhạt và đi về luộn Anh ý biết là mình giận hôm sau liên nt và Sr mình anh nói anh biết mình vân k tin tưởng anh ấy ,nhưng a ấy thầt sự là k bao h và sẽ mãi k bao h lừa dối t/c của mình, anh nói bây h mình có thể chưa tin, k tin anh nhưng rồi sẽ có 1 ngày mình sẽ bíêt t/c của anh dành cho mình là to lớn đến mức nào, anh biết mình buồn nhưng hôm đó đã k giúp mình đc j , anh xin lỗi mình , minh sẽ tha thứ cho a ấy ! còn những lời anh ấy nói mình sẽ chờ...! chờ xem đó có pải là sự thật k !

bing
28-12-2009, 07:15 PM
hãy xd lại tc của bạn và ng ấy nữa nhé