PDA

Xem đầy đủ chức năng : hjx buồn wa mong mọi người giúp mình

minhtam84
12-12-2009, 06:29 AM
trước đây mình thích người đó nhưng người đó lạnh lùng với mịnhminh cứ nghĩ người đó ko thíc mình minh buồn lắm nhưng thật sự người đó thích mình.đến một ngày có người theo đuổi mình và người đó ghen.lúc đó người đó đi học xa nên ko thể giải thich........rồi thời gian trôi wa người thích mình vẫn lun o bên cạnh mình mình dần cũng có j đó nhưng ko phải là iu. nhưng mình vẫn chấp nhận tình cảm của người đó.nhưng người đó dần xa mình.thế lại là 1 người nữa ra đi...........1 thời gian sau người đầu tiên chấp nhận way lại với mình. mình vui lắm mình bít mình iu người đó nhìu lắm .rồi dần dần người đó ghen tuông vớ vẩn ghen wa đáng lắm ....... rồi mọi chuyện cứ như thế ghen rồi lại làm lành......... đến 1 ngày mình bít người đó có một người ở trong sài gòn thích người đó.người đó bảo chỉ là bạn .............rồi cũng đến 1 ngày người đó nói chán nản,ko mún bùn nưa , ko mún iu ai nữa.người đó nói trai tim đã tan nát.người đó nói mình phản bội ty của người đó.bây giờ người đó mún ra đi.bây giờ mình fair làm sao cho người đó tin tình cảm của mình là that lòng đây hả các bạn. giờ minh chỉ con bít nhờ các bạn mà thôi mình bùn wa. mình có nên ra đi để người đó với anh trong sài gòn ko?............................................... .............bùn wa khó xử wa...................lý trí mún đi nhưng con tim mún ở lại:timvo::timvo::timvo::timvo:

kem dâu mút
12-12-2009, 07:27 AM
Bài viết của bạn là thắc mắc cần mọi người giúp đỡ nên Kem chuyển qua box Gỡ Rối Tơ lòng cho phù hợp nhé. Box Đường Vào Tình Yêu là để viết về tình yêu mà thôi bạn ạ!

Thân.

GRTL
12-12-2009, 11:52 PM
- theo tớ bạn nên đi ! bạn đã thật lòng nhưng họ vẫn không tin và muốn chọn một con đường khác ! <--- nếu có níu giữ thì bạn sẽ giữ được bao lâu !? tình cảm đó sẽ đến đâu !? họ đã không thấy quan trọng và cần thiết nữa thì rất khó giữ ... họ sẽ tạo ra rất nhiều điều phiền nhiễu, căng thẳng, khó dể với bạn để được ra đi trong danh dự ( đổ hết mọi tiếng xấu - lỗi lầm về phía bạn <--- tôi chia tay anh là vì không hợp, vì anh tệ chứ không phải là tôi phản bội anh để theo anh trong Sài Gòn :D :D :D ).
- tâm Ý của họ đã rõ ... bạn có níu kéo cũng chỉ khổ thân mình thôi ! cuộc đời còn dài và còn nhiều cơ hội để bạn nhận ra một tình yêu thực sự dành cho bạn ! con gái tốt người đẹp nết còn nhiều lắm đó bạn ! không còn gì đáng để níu kéo !

notme
13-12-2009, 12:54 AM
Theo mình thì nên chấm dứt đi....đừng cố níu kéo bạn à:D...chúc bạn vui

nguyenduong
13-12-2009, 01:23 AM
Mình cũng nghĩ vậy, bạn nên dành cho mình thời gian và suy nghĩ lại tất cả đi, mình chắc rằng đó chưa phải mối tình mà bạn nên dừng chân, hãy suy nghĩ bằng trái tim của bạn!Chúc bạn hạnh phúc với sự lựa chọn của mình! ^^

ngoxxix
13-12-2009, 02:50 AM
tình iu là con chim nhỏ , bạn càng cố nắm giữ thì nó sẽ chết trên tay ban...... thế sao ko cho nó tự bay đi nếu có duyên thì nó sẽ quay lại thui ^^! lý trí thì chả bao h quản đc con tim :-<

bing
14-12-2009, 05:17 AM
bạn nên châm dứt với ng đó là tôt nhất

kimvodanh
14-12-2009, 05:27 AM
bạn nên tránh xa những người như vậy !

mình nghĩ bạn sẽ tìm được người bạn khác tốt hơn người đó tin mình đi