PDA

Xem đầy đủ chức năng : tình yêu trên mạng có hay không?

xinloidoiquaden
08-12-2009, 06:05 AM
trước kia mình hay vào room chát mổi khi chán lắm thế là mình đả quen được nhỏ tụi mình nói chuyện có vẻ hiểu nhau lắm nhưng toàn cải nhau thui.
tụi mình wen nhau vào ngày 01/12 thế là đả một năm trôi qua tụi mình vẩn còn giử liên lạc với nhau tình cờ mình thấy nhỏ bày tỏ tình cảm với mình trên blog của nhỏ khi đọc được mình rất vui nhưng mình củng như các bạn không biết người yêu trên mạng có thật lòng với mình hay không.
vì tụi mình chưa bao giờ gặp mặt nhau cả chỉ nhìn thấy trên wc của nhau thui.
mình không biết phải làm sao nửa, theo các bạn tụi mình có thể đến với nhau không?

GRTL
08-12-2009, 06:12 AM
- chịu thôi ! muốn kết luận đúng thì hãy biết rõ mình đang yêu ai, thấy tận mắt, sờ tận tay mới tin được ! :D :D :D.
- Nhìn qua net nóa trẻ đẹp thía ... ai biết ngoài đời nóa là ông ngoại nhỏ bạn hàng xóm ! :D .

Nguyễn An
08-12-2009, 06:13 AM
Một trong 2 bạn fai den với ng kia thì mói quen dc , ai ơi yêu nhau xa mấy cũng trèo ,mấy sông cũng lội mà mấy đèo ko dám qua sao :sr:
hạnh phúc nha bạn :sr:

cơn gió vô tình
08-12-2009, 07:46 AM
mạng ảo nhưng có thể tình ko ảo, đừng cho rằng trên mạng ái gì cũng là giả you ơi. đừng để đánh mất 1 món quà vô giá mà thượn đế ban cho chúng ta
hãy tìm cô ấy, nước ta nhỏ lém you ơi:bicycle:

Pinky14
08-12-2009, 02:42 PM
mình trước đây cũng thử chat với người lạ rồi, những lời nói mình cảm thấy xúc động và thích, nhưng rồi cũng như zay, con người có trái tim biết yêu là chuyện rất dễ, mà chat qua mạng ko trò chuyện mặt qua mặt nói cái gì là bấm zô lại càng dễ hơn.......mà mình thấy sau một năm rồi mà vẫn còn thì bạn thử coi mặt xem sao? giúp thêm một cô gái để khỏ phải cô đơn là chuyện tốt mà ^^ nhưng cẩn thận bạn nhé ^^

chúc may mắn!!^^

vipkboy
08-12-2009, 03:13 PM
Internet hiện nay cũng đóng góp 1 phần ko hề nhỏ cho tình yệu , nhưng để đi đến một tình yêu thật sự 2 bạn phải gặp nhau có thể chat chit hợp nhưng gặp nhau lại chả liên quan thì sao kkaka

krazyprincess1991
08-12-2009, 03:40 PM
Đối với mình thì, tình cảm trên mạng có thật chứ. Có rất nhiều mối tình thật đẹp mà mình biết được cũng là xây dựng từ internet nhưng đúng là nó ảo lắm, tình yêu mà chỉ có nói qua mạng thì đó là cảm giác tạm thời thôi, khi nào bạn gặp được người ta, nắm được tay người ta thì đó mới là sự thật! Haha!

Sao bạn không hẹn người ta ra đi, người ấy ở đâu? Có gần chỗ bạn không?
THân!

xinloidoiquaden
09-12-2009, 06:18 AM
cảm ơn tất cả các bạn chắc mình phải gặp thì mới biết thế nào thui

Quỉ của Ma
09-12-2009, 07:34 AM
Thật thì đã sao...và giả thì sao?
Cái quan trọng là bạn có yêu người con gái đó thật lòng ko?
nếu bạn yêu người ta thật lòng thì hãy trao ra cũng gì bạn có...làm những gì bạn có thể...
Yêu nhau đâu nhất thiết phải sống bên nhau...
Hạnh phúc đâu phải nằm kè kè bên người mình yêu mới là hạnh phúc...
Chỉ 1 nụ cười...chỉ với 1 nụ cười của người mình yêu đã làm cho bản thân hạnh phúc lắm rồi :D
Đừng suy nghĩ nhiều nữa nhá...cứ thế mà làm :haha:

tieuphan_tl
10-12-2009, 08:32 PM
Mạng là thật , con người là thật , tình cảm cũng là thật ...chỉ có những lời hứa thì còn tuỳ ,hehe...

xalary
10-12-2009, 08:40 PM
tinh nao la chang tinh, quan trong la do minh thoi, neu cac ban ma cam thay da co su chac chan thi tai sao ko gap mat , sau lan gap do thi se co nhung ket luan , neu thay that su hieu nhau va yeu nhau thi hay tien toi con ko thilalm ban cung dc ma,
ng ta noi tinh qua manh la tinhao.nhungno chi la tinh ao neu nhu 2 ng ko he biet ve nhau, con neu da gap nahau ngoai doi roi thi no ko the la tinh yeu qua mag dc,
tinhyeu batnguon tu nhieu hướng ma

dust_in_the_wind
10-12-2009, 08:45 PM
câu trả lời nằm trong trái tim mỗi người. nếu bạn cho là thật thì là thật và ngược lại !