PDA

Xem đầy đủ chức năng : làm thế nào để chêt...???

nhok_kid_yeu_ngox
06-12-2009, 12:12 AM
hjx!trong cuộc sống có rất nhiều điều khó hiểu. Và đừng trách tôi nếu tôi muốn biết làm như thế nào để chết.
Cuộc sống có quá nhiều gian nan và vất vả khiến con người mệt mỏi. Và đến khi không chịu đươc nữa thì họ lại muốn chết.
Và tôi thật sự muốn biết làm thế nào để chết được thanh thản nhất???:help1:

...:*Vô*:...
06-12-2009, 12:57 AM
nhắm mắt đâm đầu vào tường !

ps : điên !

ku_kid_yeu_ngox
06-12-2009, 01:07 AM
thì kiếm cái dây nào đó =>>> treo cổ mình lên[...]

mjna_ng0c
06-12-2009, 01:12 AM
chết già là thanh thản nhất đó...

nhoc_uchi
06-12-2009, 06:05 AM
sao lại nghĩ đến chết khi cưộc đời còn tươi đẹp đến tế , Mọi chuyện đều có cách giải quyết !! thịt chó còn có lá mơ mà !!! :D vui vẻ lên và hảy tự cố gắng giúp cưộc sống bạn cũng như mọi người bên cạnh vui vẻ !!! bạn sẽ thấy cưộc sống thật đẹp , đừng fí time đi kiếm cách chết. ý kiến 2 : chết trong lúc mình không biết - chết tức tưởi ( No thanh thản ) , chết trong lúc mình làm việc ( chết wéo ). Còn nếu bạn chết khi không còn gì vướng bận trong lòng sẽ thanh thản lắm ( thu xếp công viêc đi ) ,òy ngỏm , mai tui cắm cho 3 cây nhang tưởng niệm 1 đứa ngu chết vì điên =]] :D:D:D:D:D:D

soona_133
06-12-2009, 07:07 AM
Ko có cái chết nào thanh thản bằng chết già đâu bạn, mà chết kiểu gì cũng xấu. Vậy thôi đừng chết nữa, chết là tự làm xấu mình, có ai dại mà tự làm xấu mình đâu. hehe

satthu_ntd
06-12-2009, 10:24 AM
Cách 1 : Vay tiền, gom tiền, bán đồ đạc lấy tiền, miễn sao có thật nhiều tiền

Vào một buổi tối đẹp trời, đặt mua độ nghìn bông hoa mang đến phòng, rồi sắp xếp quanh phòng, giường,... rồi mặc một chiếc váy thật đẹp, rồi trang điểm, rồi nằm đắp chăn từ từ die. Cái chết sạch sẽ và nhiều hương nhất /

Cách 2 : Lên rừng vào mùa nước suối lên, chịu khó lăn đèo lội mương, đến đỉnh một thác nước đẹp nhất. Lấy cục đá viết lên tảng đá vài câu đại loại như là di trúc. Rồi ngồi trên đỉnh thác nghịch nước, hát, soi bóng nước.... Đến khi chiều tà thì lao mình xuống suối theo dòng nước trắng <== cái chết bay nhất

Cách 3 : Người mình muốn chết cùng ra biển, đứng trên mỏm đá, thề non hẹn biển kiếp sau thế này thế nọ, rồi ôm nhau nhảy xuống biển <== chết trong vòng tay người thân, cái chết như phim nhất.

letue
06-12-2009, 10:28 AM
Chết thanh thản là chết có lí do...chứ chết vô duyên như em mà thanh thản gì chài :sr:
Hiểu ý anh nói gì chứ?
Cứ tiếp tục mà sống đến khi nào có lí do hay hơn :haha:

GRTL
08-12-2009, 04:52 AM
- Ở đây tớ không muốn giúp bạn chết !!! tớ chỉ muốn biết cái tên, tuổi, địa chỉ ... để khi bạn chết sẽ có người báo cho người nhà của bạn ! :D. trước khi chết bạn hãy để lại một nhật ký ... lý do chính khiến bạn muốn chết !!! <--- cho bạn thanh thản hơn chút xíu ...

vipkboy
08-12-2009, 05:55 AM
Riêng bạn bè của mình đứa nào mà tự tử thì ko bao giờ mình thèm đến viếng cái loại đấy ;D

muaquadang
08-12-2009, 06:01 AM
Bạn này lạ, muốn chết mà còn đòi thanh thản à? Hay nhỉ?
Trước khi chết bạn có nghĩ mẹ đã vất vả mang nặng rồi sinh bạn ra không? Có nghĩ mẹ bạn đã chăm sóc, yêu thương, trông chờ bạn khôn lớn từng ngày thế nào không? Có nghĩ ba bạn đã dạy dỗ, nuôi nấng, kiếm tiền vất vả để lo cho bạn không? Có nghĩ bạn bè sẽ buồn vì thiếu vắng bạn không?.... Chỉ nghĩ nhiều đó thôi thì tôi đã thấy chết là không thanh thản rồi, cứ bình tĩnh giải quyết mọi chuyện từ từ có lẽ còn đỡ mệt hơn. Đó là cuộc sống mà, phải chấp nhận tất cả mọi vui buồn chứ bạn.
P/S: Đi đâu cũng thấy bài giống như thế này mình cũng muốn stress ghê *:thatall:*

Pinky14
08-12-2009, 03:11 PM
cái chết thanh thảng àh?.......?

ah!~ đập đầu vô gối đi ^^ thanh thảng lắm, thử đi mình chết đi sống lại hòi àh hihi^^
nói bạn nghe nhé, trên đời là zay, có cái vui và nhiều nhất là buồn, con người sống trên đời rất manh mẽ để phấn đấu lên con đường cuộc sống, tai sao bạn lại muốn chết? người ta làm được mình làm đươc...zay..!!