PDA

Xem đầy đủ chức năng : tin nhắn vô danh

Hàn Thiên Sa
03-12-2009, 06:39 AM
gần đây có một người luôn quan tâm lo lắng cho mình thế nhưng............

...............anh......là người tặng Sa món quà khiến mùa đông này của Sa trở lên ấm áp hơn........

.............anh là người khi Sa keu buồn đã bỏ học để phóng xe xuống chỗ Sa..........mặc dù là quãng đường rất xa,trời tối và lạnh.............anh bị cơ động bắt xe nhưng...........anh đã gọi bạn ra giải quyết còn anh thì đi bộ................

..............đến chỗ Sa

chúng mình đã ngồi nói chuyện lâu,rất lâu...........

..............Sa cảm ơn anh,Sa rất cảm ơn anh vì sự chân thành,nhiệt tình và sự quan tâm anh dành cho Sa nhưng..............

gần đây Sa liên tiếp nhận được những tin nhắn của ai đó như đe doạ Sa.cái người mà nhận mình là người yêu của anh

"là bạn gái của tuấn. anh ấy đã có người yêu rồi.đừng có mon men tới gần anh ấy. cảnh cáo đấy"

tin nhắn Sa nhận được là như thế.

anh đã nói với 1 người là anh y Sa cơ mà thế mà tại sao?.........Sa k hiểu

và Sa đã mấy ngày nay k nhắn tin lại cho anh k nghe điện của anh.........

.........Sa đã làm anh lo lắng..........chẳng thế mà ngay khi ở que lên anh đã phóng ngay xe sang chỗ Sa nhưng lại bị ngã xe

,,,,,,,,,,,,,Sa biết nhưng Sa đã k 1 lời hỏi thăm............anh cần 1 lời giải thích nhưng Sa biét phải giải thích như thế nào..............và SA VẪN IM LẶNG

''''''''''''''hôm nay anh đã nhắn tin cho Sa 1 tin nhắn mà khi đọc xong Sa thấy mình như choáng váng đi

anh đã nói anh đã quá sai lầm khi tin vào con tim mình ANH ĐÃ NHÌN NHẦM anh nói khi Sa buồn Sa cần đến anh nhưng Sa không cần biết người đó phải vất vả,lo lắng cho Sa như thế nào và anh cảm thấy

anh như 1 kẻ nô lệ anh nói Sa quá ích kỉ anh k trách Sa chắc đó là tính cách của Sa thích mới lạ và anh nói hi vọng anh là người cuối cùng là con dối của Sa.................

Sa...............phải làm gì bây giờ?..................

[p]É...[g]À
03-12-2009, 07:26 AM
a ấy nói đúng đó.................... Sa k thèm nghĩ cho a ấy mà toàn nghĩ cho bản thân mình thui................. seo Sa k hỏi a ấy kĩ trước khi hành động như thế...................... ng kia chưa chắc đã là bạn gái của a ấy........................... chỉ là tin nhắn thì k là j hết.................... a ấy tốt với bạn thế mà...................... tìm cơ hội làm hòa với a ấy đi...................... nếu a ấy còn iu bạn thì sẽ k giận bạn nữa đâu...................... sẽ bỏ qua cho bạn mừ............... đừng để mất đi 1 ng tốt như thế....................

nha_moon
03-12-2009, 08:34 PM
Chắc Sa thích chuyện tình sóng gió nhỉ? ^^

Hàn Thiên Sa
04-12-2009, 07:48 AM
SA cũng k biết là thế nào nữa Sa thấy rối lòng quá bạn ah

mấy ngày nay Sa làm k có việc gì ra hồn hết

Sa thực sự thấy bối rối

GRTL
04-12-2009, 08:01 AM
- sặc ! giống như phim tình cảm hành động kiểu xã hội đen Hồng Kông nhỉ !? :D. cho thêm ít thông tin về anh chàng đó thì tớ mới có thể góp ý thêm được !

Hàn Thiên Sa
04-12-2009, 08:14 AM
phim tình cảm gì chứ

chuyện của sa thật mà

giờ đundefinedng rối tung lên đây nè

chán quá

Sa thấy nản quá mọi người ah

nha_moon
04-12-2009, 09:29 AM
Mình nghĩ chắc anh chàng kia đang đợi bạn xuống nước giải thích.
Bây giờ chưa thấy trân trọng nhưng sau này bạn sẽ có lúc hối tiếc ^^

Mr.Sjlent
04-12-2009, 10:13 PM
Thật buồn cho anh ấy , anh ấy đã làm những gì cho bạn? Bạn biết mà.
Mình trân trọng những người luôn ở bên mình khi gặp khó khặn Và chẳng phaỉ anh ấy đã lập tức đến bên bạn khi bạn gặp khó khăn hay sao..
Bạn có thích anh ấy không? Nếu có, chỉ vì 1 SMS nặc danh (xin phép gọi như vậy) mà bạn nỡ đối xử với anh ấy như thế sao? Bạn có thấy bạn hèn nhát và ích kỉ lắm không !

Từ bỏ 1 thứ (có thể là hp,có thể là tình bạn tri kỉ) dễ dàng vậy sao ! Chắc có lẽ bạn đã quá ích kỉ,ai mà không từng yêu 1 ai đó và không từng đc 1 ai đó yêu? Bạn đã ghen rùi phải không?

Mọi chuyện bắt đầu từ chính bạn , nếu muốn thì bạn phải tự trao cơ hội cho mình,cho cả anh ấy nữa. Nếu bạn tin tưởng anh ấy thì hãy thể hiện thiện chí của bạn cho anh ấy hiểu. Sự chân thành là lời xin lỗi hiệu quả trong mọi trường hợp..
Chúc bạn may mắn...

[N]hok
04-12-2009, 10:42 PM
con gái thật khó hiểu bạn nhỉ? Thíck người ta đó nhưng lại cứ tỏ ra ghét bỏ, lạnh lùng! Bạn phải hiểu rằng tình cảm của người đó là thật lòng : sẵn sàng chạy đến bạn khi bạn buồn, lo lắng cho bạn khi bạn ốm... Nhưng đôi khi bạn lạ tỏ ra hờ hững với tất cả những hành động của a ấy ! Chính vì hành động đó rất dễ làm cho người con trai cảm thấy tổn thương và càng muốn tránh xa bạn ( vì họ nghĩ rằng bạn kô có 1 tí tình cảm nào dành cho họ ) ! Nếu bạn thíck người đó , hãy cho anh ấy đọc tin nhắn mà người ta gửi cho bạn và mình tin anh ấy sẽ hiểu những hành động bạn đã làm ! chúc may mắn bạn nha

Hàn Thiên Sa
08-12-2009, 06:20 AM
chúng mình đã có 1 buổi đi chơi cùng nhau.Sa đã tạo cơ hội cho anh giải thích

Sa đã nghe đã nhìn thấy anh buồn như thế nào

tin nhắn đó là của 1 người bạn thân của anh,người ấy thích Sa và biết Sa trước anh.Sa và anh mới chỉ quen nhau hôm sinh nhật Sa thôi.anh đã đi với người bạn đó

người đó sợ anh yêu Sa và sợ sẽ mất Sa nên.............

hai người chơi thân với nhau lên anh rất khó xử...............

chúng mình đã có buổi đi chơi rất vui vẻ

càng lúc Sa càng cảm nhận rõ sự quan tâm của anh giành cho Sa

.............nhưng Sa thực sự chưa đủ tự tin để yêu thật lòng 1 ai

Sa đang yêu 1 người nhưng k phải là anh,người đó đang học y năm cuối và rồi anh xuất hiện

đi bên cạnh người kia Sa cảm thấy rất bình yên vì người ấy thực sự rất chín chắn

nhưng đi bên cạnh anh Sa lại cảm thấy vui và Sa chợt nhận ra mình đã đánh mất mình từ khi nào mà mình k hay

đi bên a Sa mới cảm thấy thực sự là mình

Sa có thể tự do thể hiện mình,tự do là chính mình khi đi bên anh thay vì trước khi hành động 1 việc gì đó

thì phải suy nghĩ xem mình làm thế có đúng k làm thế người đó có thích k khi đi với người kia

có 1 lời bài hát nói:người ta có thể thấy vui khi đi cùng người mình thích

nhưng mang lại cảm giác bình yên thực sự thì chỉ có người mình yêu thôi

thế thì Sa đang làm gì thế này?càng lúc Sa càng cảm thấy bối rối mọi người ah

Hàn Thiên Sa
10-12-2009, 07:25 AM
thật khó để suy nghĩ.........................

GRTL
10-12-2009, 11:00 PM
- không có gì đảm bảo cảm nhận của bạn là đúng ! .... bạn nên kiên nhẫn ... ! mọi quyết định lúc này của bạn rất dể nhầm !!! đã có đến 90 % trường hợp như bạn đã phải hối tiếc vì cái .... " cảm thấy " kiểu như bạn ....
- Bạn thấy khó thì hãy cho bản thân và tất cả những người có liên quan thêm một thời gian nữa ! ... để tránh phải hối tiếc về sau.