PDA

Xem đầy đủ chức năng : có bao giờ anh hiểu cho em , anh ơi!

duyentham_py
30-08-2005, 10:14 PM
anh cứ hay giận hờn...bảo rằng em ko ye anh, ko quan tâm đến anh, nhưng như vậy có công bằng với em ko khi trong tim của anh vẫn còn tồn tại bóng hình của người khác...em lo sợ ko chấp nhận tình cảm của anh bởi vì...em sợ anh....chỉ xem em là trò đùa...một thứ trò đùa của tình cảm, và trong đó em chỉ là vật thế thân của ai đó thôi...em mến anh , nhưng vẫn ko thể chấp nhận được sự thật đó...giá mà anh hiểu cho nỗi đau thầm kín trong tim em lúc này...đau đớn , thất vọng, và đôi khi..em cảm thấy chớii vớii tuyệt vọng trước cơn bão tình cứ chợt đến bên em mỗi khi đêm về, anh ơi, hãy hiểu cho em, em yêu anh, và chi mong sao...tình cảm của anh dành cho em là trọn vẹn , trọn vẹn dành cho riêng em, chỉ em mà thôi...em yêu anh nhiều anh có biết ko :huglove:

girl_cao_lanh
30-08-2005, 10:18 PM
chà !!! bạn đang bùn lắm àh ? Chẳng biết làm gì hơn là chia sẽ nỗi bùn đó cùng bạn ..
Bạn nên nói chuyện thẳng thắn với ngừi ấy xem sao ? Đừng ôm nỗi khổ 1 mình như dzậy !

trangnonus
30-08-2005, 10:28 PM
quá khứ đã qua mà sao còn làm phiền hiện tại đến thế, vô tình hiện về rồi lại cố tình không chịu đi, có lẽ anh ấy cần thời gian để có thể chỉ chứa mỗi hình bóng của bạn trong tim.

hien911
31-08-2005, 01:06 AM
Hãy dùng tình yêu chân thành của bạn để làm cho chàng ta yêu bạn nhé !

jancy_x_87
31-08-2005, 02:40 PM
người đàn ong nì cũng hơi ít kỉ đấy!