PDA

Xem đầy đủ chức năng : Cơ Duyên

Trầm Tính
26-11-2009, 05:11 AM
Sinh Nhật HHT cũng đâu khác gì ngày Lễ Tạ Ơn - có biết bao nhiêu người để mình nói lên một lời "Cám Ơn" trong một dịp Lễ có ý nghĩa đến thế này. Chuyện trước tiên tất nhiên là phải cám ơn anh Kienfa - không nhờ có anh thì làm sao có HHT - không nhờ có anh làm sao quen được nhiều người trên thật tế thì chỉ là ảo, nhưng sự yêu thương luôn là thật - và không nhờ có anh thì làm sao biết được hai từ "Trân Trọng" là như thế nào !

Nói về kỷ niệm với HHT thì tôi có rất nhiều - còn nói về bạn bè thì càng không ít - nhưng kỷ niệm đối với một người mà tôi rất yêu mến, và tình cảm tôi giành cho em rất khác thường, tôi không thể nào không nhắc đến được.

Lúc ban đầu tôi quen em, tôi thấy em cũng rất nhiệt tình, lại còn vui tính. Sau một thời gian tôi biết được thêm con người của em - tôi lại suy nghĩ khác đi. Em khó tính - em cứng đầu - em cãi bướng - và em ngoan cố hơn tôi tưởng tượng. Khoản một thời gian dài hơn nữa - tôi lại đi nghĩ ngược lại - nói tới đây thôi tôi tin chắc mọi người cũng đoán biết được em khó hiểu đến cỡ nào rồi.

Đừng tưởng em thích nghe những loại nhạc buồn là có nghĩa em đa sầu đa cảm - đừng nghĩ em ít nói rồi cho em là một người rất khó gần - đừng nghĩ em không quan tâm đến chuyện người khác rồi cho em vô tình vô vị - đừng nghĩ em trầm lạnh rồi cho em chỉ biết nghĩ riêng cho mình mà không hề lo tới ai.

Nếu có bạn nào nghĩ em như thế thì các bạn đã mắc bảo một sai lầm rất to - nói đúng hơn - các bạn chưa hoàn toàn biết về một con người thực sự của em !

Em và tôi không có cùng chung sợ thích bao nhiêu - nhưng những gì tôi không thích, trong phút tróc em có thể khiến tôi thích chúng ngay. Tôi không hề thích hoa - không bao giờ thích ngắm hoa - càng không bao giờ biết ngưỡi mùi thơm của hoa. Cũng vì em rất thích một loại hoa mang tên Tulip - nên một trong những nick của em phải có avatar của Tulip. Cho dù con người nhẽo nhạt tới đâu - cũng phải phát ra tính tò mò. Em chia sẽ với tôi rất nhiều thứ - có nhiều lúc em cũng hay mơ mộng diễn giông - tôi không ủng hộ em, cũng không mong những gì em muốn sẽ thành sự thật - mà tôi chỉ thầm hy vọng - tôi hy vọng rằng em luôn có một cuộc sống thật tốt - sức khỏe luôn dồi dào - chỉ cần như thế là tôi đã mạng nghiện.

Khi lúc mới đầu tôi nhìn bàn tay thon thả nhẹ nhàng chơi đàn piano của em - tôi cứ tưởng em yếu ớt, em hiền, như tiểu thơ. Thật ra thì không phải - em khác hoàn toàn - em mạnh mẽ hơn bất kỳ ai - vượt qua sự thử thách nhiều hơn ai - bước qua những sự khó khanh dễ dàng hơn ai. Nhiêu đó thôi cũng đủ để tôi quý em hơn vàng bạc châu báo rồi !

Tuy nói vậy - dù sao đi nữa em cũng là một người con gái. Thân hình rất nhỏ bé - lòng cứng rắng cách mấy cũng cần có người bảo vệ, chăm sóc.

Anh biết em rất ghét ai thương hải em - và sẽ không ai có thể cạng trở được những gì em quyết định - nhưng dù thế nào đi nữa - mặc kệ những gì em đang cố gắng phứng đấu. Anh vẫn sẽ luôn luôn bên cạnh diều dắt em - và sẽ sẳn sàng vang rỗng hai tay để che trở những sóng gió tạt vào người em !

Anh không hy vọng tình cảm anh em [hoặc bạn bè thân] của chúng ta sẽ là vĩnh cữu - nhưng anh mong sao những ký ức, những kỷ niệm mình có được sẽ không bao giờ phai mờ ! Em há !

Anh chưa từng cảm thấy thất vọng một điều gì về em đâu bé [Deleted] à... cố gắng mạnh mẽ hơn nữa em nhé !

Anh thực sự rất yêu quý em... Ùh em đó bé Đoan à !

[Deleted]
26-11-2009, 09:02 AM
Sao anh cứ hay làm cho em phải không biết nói gì thế này nhỉ, thật sự là bất ngờ, và...thật...em không biết nói gì mặc dù đã lặng đi một lúc lâu rồi !

Muốn khóc quá anh ạ..Vì cảm động - vì hạnh phúc - vì không ngờ còn có người nhớ đến em!

Cám ơn anh nhiều !
Đọc bài anh viết vào một buổi sáng Thanksgiving - và biết chắc là ngày hôm nay vui hơn mọi ngày. Cảm thấy rạo rực và rộn ràng quá. Không phải vì gì hế đâu - mà đặc biệt là anh nghĩ đến em, viết cho em, vậy thôi cũng đủ làm em thêm nghị lực rồi.

Có nhớ những lúc em hay than thở buồn bực - rồi những lúc em gặp khó khăn. Anh cứ mắng em, không bao giờ anh chịu nói ngọt ngào (Ờ mà cũng đúng - đến girlfriend của anh, anh còn không cho nỗi một câu nào ngọt ngào cơ mà :sr: ) Nhưng đối với em - những lời đó của anh giúp em nhiều lắm, làm em suy nghĩ nhiều. Anh biết cách làm cho em cười sặc sụa mà không cần phải pha trò như một chú hề.

Chật - giờ mà ngồi nhớ lại thì biết kể sao cho hết nhỉ.

Cám ơn anh nhiều lắm :hug:

P/s: Có một điều rất lạ là cho dù anh có bất kỳ cái nick nào - mỗi khi anh viết là em nhận ra anh ngay - vì những lỗi chính tả của anh :hug: Cute :D (Nói thế thôi chứ đừng có nghĩ gì nha - đừng xóa bài này và cũng đừng có thôi post bài)

A Tủn
26-11-2009, 06:25 PM
Tủn cũng nhớ em êu dợ :cr:

Trầm Tính
26-11-2009, 09:02 PM
Biết ngay em sẽ như vậy mà - thì lâu ngày anh em mình không bày chuyện nên nhân dịp Holiday được nghỉ anh cho em một chút ngạc nhiên chơi :sr:

Còn nhiều thứ muốn viết nữa - anh biết chắc viết hoài cũng không hết, với lại lúc đó đuối quá - miễn sao em cảm thấy vui anh đã yên tâm :D

Không có gì đâu - anh em cả mà - cám ơn chi cho nhiều - nhiêu đó thôi mà đã mềm yếu đến vậy rồi... nếu :phu: thôi bí mật =))

Hung dữ với em cách mấy em có biết sợ là gì đâu - không phải anh biết cách làm em cười sặc sụa - chính em tự mở lòng em ra để anh dễ dàng nhập vào tâm em thôi - nếu em cứ khép mình lại cho dù anh có pha trò đi chăng nữa em cũng đâu biết cười là gì, đúng không !

p/s: Câu em nói vì lỗi chính tả của anh nên em nhận ra ngay - anh nghe nhiều rồi - đa số những người anh quen trên đây đều nói vậy hết :D Trừ khi em thôi post bài anh mới thôi post bài - không tính những ngày bận rộn - còn những ngày bình thường thì em khỏi lo ! :hug:

p/s: Còn một chuyện lạ khác nữa là mỗi khi anh vô lại đây người anh pm đầu tiên luôn là em - Cause you're special ! :D

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/24/Fly%20By.mp3

[Deleted]
26-11-2009, 10:28 PM
Bài nhạc hay quá - mới nghe lúc sáng xong cũng định post - không ngờ anh hiểu em ghê :sr:

Mấy tháng trước cũng vì bận quá nên em ít vào - hai hoặc ba tuần mới vào một lần! Tự nhiên khi biết anh có nick, biết anh onl lại nên em cũng thu xếp ngày vào ít nhất 1 lần để xem anh thế nào.

Ủa mà anh tính làm gì cho em nữa huh - sao lại nói như thế :phu: Nếu tính làm gì nữa thì cứ làm đi nha - em nhận hết không phụ lòng anh đâu đừng lo :cr:
Mà khi nào rãnh ra Y!M nói chuyện - cũng quá lâu rồi không ai rãnh trùng giờ hết nên không gặp nhau được.
Mà Christmas hay NewYear này anh có dự định qua LA chơi không ? Đã lỡ hẹn 1 lần rồi nhớ không :sr:

P/s: Thanksgiving gì mà buồn quá - định đi Black Friday nhưng không biết mua gì. Không lẽ đi ra đó vòng vòng coi thiên hạ mua mà mình không mua. :cr:

Trầm Tính
27-11-2009, 11:20 AM
Anh mà - không hiểu em sao được :sr:

Có thiệt không đây - lúc đầu anh cũng đâu định làm nick, mà ngồi ngẩm nghĩ dù sao đi nữa lúc trước vô HHT đã là một thói quen không thể bỏ - rồi tự nhiên lặng lẽ ra đi vậy thấy hơi không nợ - dù mình bận cách mấy, cảm thấy nhàm chán cách mấy - cũng không quan trọng bằng tình cảm dành cho chỗ này bấy lâu nay !

Anh đâu tính làm gì đâu - sẽ không tính trước nữa, xua theo tự nhiên - khi nào cảm thấy có hứng thì làm tiếp :sr: mặc dù chưa biết làm gì =))
Giờ này anh rãnh nè - mà chắc em đi làm rồi - tôi nghiệp con bé, làm suốt.
Anh vẫn chưa biết năm nay anh sẽ làm gì - sao em không qua bên đây mà kêu anh qua bên đó - anh qua bên đó cũng nhiều lần rồi em thì chưa - qua đây mở mang kiến thức đi nhỏ :sr:

p/s: sao em không đi mua xắm đi, giống anh tối qua nè - coi thiên hạ mua, mình ủng hộ =)) không mua thì thôi lại còn xếp hàng dài ngàn cm - đã vậy vô đó còn chen chút để ngắm đồ - nghĩ lại cũng vui... kaka

[Deleted]
28-11-2009, 06:32 PM
Nếu em qua được thì đâu cần phải nói làm gì - em cũng muốn đi lắm chứ bộ :D Để coi - có thể khoảng 2 năm nữa - cơ hội đi đây đi đó sẽ nhiều hơn. Lúc đó sẵn ăn đám cưới anh luôn - một công hai ba bốn chuyện vậy cho nó khỏe :sr:

Em không thích đi shopping - tính em anh cũng biết rồi chứ gì ! Với lại giờ cũng đang khó khăn nên phải tiết kiệm chứ :D
Giá như em đừng có lo lắng cho người khác nhiều quá :| Chắc sẽ không như thế này ! Thiệt tình - em ghét em quá !

Anh chuẩn bị gì cho X-mas chưa ?

Trầm Tính
28-11-2009, 11:01 PM
Từ giờ không giám nói chuyện trực tiếp với em nữa đâu - lâu ngày không gặp mà lại cãi nhau như vậy - đừng rũ rê nữa nha - anh sợ rồi ! Replay như vậy coi bộ hay hơn.
Có lòng muốn giúp ngược lại thành báo hải...

5' trước còn thấy trong người bực mình nóng nảy - giờ nghĩ lại anh mà như vậy thì đâu khác gì giống em hồi nãy - nên thôi bỏ qua - hít vào thở ra :sr: Con gái "Thật không hiểu nổi" :sr:

X'mas năm nay anh ở nhà - năm nào cũng vắng nhà thấy vô trách nhiệm quá nên quyết định năm nay làm tiệc với cả nhà :D còn em thì sao ?

[Deleted]
29-11-2009, 07:31 PM
Chắc giờ anh không dám onl để available nữa huh - có hối hận khi đã viết bài này không :sr:

Em mới mua đủ thứ - đồ trang trí cây noel ! Đồ của năm ngoái vẫn còn nhưng năm nay làm theo ý em - là treo toàn màu trắng - nên em phải đi mua thêm. Rồi mua đèn trang trí treo ngoài nhà - chuẩn bị mua mấy con nai gắn trước sân nữa. Trước nhà có 1 cái cây - em muốn treo đèn cho kín cái cây đó luôn kìa =))

Làm vậy thấy cũng rộn ràng - có chuyện để làm khỏi phải suy nghĩ :rang:

Mai đi học lại mà bài vở chưa làm gì hết - lại còn đến final nữa chứ ! À - dạo này anh có hay coi basketball không ? Em busy quá nên không coi được luôn - tiếc đứt ruột khi nhỏ em cứ kể Kobe hoài :|

Trầm Tính
29-11-2009, 10:04 PM
Ai nói không - mỗi lần onl có lúc nào mà không available - chán invisible rồi :phu:

Ooooooo... Sounds fun :sr: chắc nhà em sẽ là nhà sáng xủa nhất trong neighbor luôn huh - trước kia anh cũng có treo đèn trang trí mỗi kiểu khác nhau trong mỗi năm - mà dạo gần đây lười quá - ai cũng chia sẻ ra 3, 4 nơi - hết cảm nhận được không khí Xmas nó như thế nào - nên để không - tâm tối nó mới lãng mãn =))

Oh lâu lâu anh cũng có coi bassketball, nhưng không phải coi Kobe - đâu ai rảnh mà canh thằng đó - coi nó chơi hoài cũng chán vậy, kaka - anh hay coi football hơn - mỗi lần được rảnh anh đều lấy máy ra coi football trực tiếp - dù không rảnh cũng để im đó luôn - không coi được nhưng có thể nghe. Basketball thì hiếm lắm :D

Chăm chỉ học hành đi nha - kiếm nhiều chuyện làm để bận rộn vào - đầu óc em có tí tẹo mà cứ hay nhét ba chuyện không đâu có cố vô rồi than nhức đầu, có ngày cho nó nổ tung luôn :sr: Hết breaks rồi - yên thân an lành giùm anh đi nha - see you next break :sr:

[Deleted]
02-12-2009, 12:09 AM
Người đen tối lúc nào cũng thích bóng tối =))

Hình như sắp bịnh rồi - tối đi làm về nhìn vào gương hốt hoảng mặt không còn chút máu - nuốt nước miếng thì đau cổ họng - ăn gì cũng không ngon - đầu gối lại nhức cứ như là người già gặp trở trời :rang: Sao thì sao - cho thêm 2 tuần nữa khi đó final xong thì muốn liệt giường cũng được !

Chưa xong mùa này đã phải lấy lớp cho mùa mới - chưa thấy năm nào học mệt mà dồn như năm nay ! Học cứ như bị ma đuổi :rang:

Viết vài dòng rồi đi học bài - ngày mai lại cầu trời hai chữ hên xui =)) =))

P/s: Kobe is sooooo koooooool :nhi:

Trầm Tính
02-12-2009, 07:41 PM
Have I told you I graduate this saturday? after that anh sẽ qua Korea - hình như anh nói em nghe rồi đúng không? :think:

Em còn sẽ chết lên chết xuống dài dài - anh thấy học còn cực khổ hơn là đi làm, nhiều lúc muốn xĩu luôn - Anh tuần nào cũng có Test rồi phải viết quá trời essay, and barely pass it - very close to fail it - vì nhiều khi không có time để study - hoặc nhiều lúc học hoài mà chẳng nhớ gì hết :sr: nhưng giờ anh sắp khoẻ rồi - sắp được tự do rồi, nhất định phải ăn mừng thôi =))

Ráng đi nha cưng - rồi khoảng 2, 3 năm nữa em cũng sẽ giống anh thôi :sr:
Good Luck em !

p/s: người ta có vợ rồi =)) có con luôn rồi =))

[Deleted]
04-12-2009, 10:28 AM
Chưa - anh chưa có nói ! (Mỗi lần gặp là mỗi lần cái lộn - nói gì được) =)) Aniway, chúc mừng anh! Bữa đó nhớ chụp hình nhiều nhiều cho em coi với nha - mà nhớ chụp mấy "thằng" bạn của anh á - rồi gởi cho em :cr:

Cũng chỉ tại em vừa mới đổi major - nên chậm quá à ! Hic - hối hận vì trước kia cứ đâm đầu vào cái kia - nếu đi cái này sớm thì giờ sắp thấy đường ra rồi . Mà bây giờ fee của UC nó increase tới 35% mới đau ! Ôi - cuộc đời !
Hồi trước em cũng vậy - học mà cứ cố gắng để lấy được con A ! Cứ lo cho cái GPA của mình! Còn giờ thì pass hay không pass mới quan trọng =)) =))

P/s: Người ta mê là mê cách trong sáng - có vợ có con rồi thì kệ người ta chứ =))

Trầm Tính
04-12-2009, 11:26 PM
Òh next week - not this week - type lộn :D

Trời - không ngờ đứa em này cũng biết thưởng thức trai, tưởng nó chỉ biết chung thủy với một "vị" thôi chứ - ai ngờ cũng ga lăng dữ... kakaka
Nó chê anh nó già xấu nên giờ muốn được mấy thằng bạn anh chiếm vị chí anh để chọc anh tức đây mà - ùh hiều ý rồi nha nhỏ - coi chừng à :phu:

Em có biết GPA lúc trước của anh là bao nhiêu không? hình như là 2.1 gì đó, anh nó hơn 2.0 là anh mừng gần chết luôn =)) vì không có scholarship và không hứng thú học nên anh bỏ học năm đầu - sau khi lần đầu đăng ký lớp, anh stuck với major anh đến bây giờ. Vì có kinh nghiệm và luôn làm theo ý mình thích nên mới có được ngày hôm nay - nghĩ lại tốn bao nhiêu thời gian vì một Bright Future... Not Bad ! =))

p/s: Coi chừng mê quá thành điên =)) hèn gì lâu lâu thấy em điên hết chỗ chê =))

[Deleted]
04-12-2009, 11:56 PM
Cũng gần đến rồi - em cũng hớn hở thay anh đây :sr:

Trai không thưởng thứ thì để mục ai chịu =)) Mà không thưởng thức trai giờ biết thưởng thức gì =)) Mà trai phải đẹp và thông minh sạch sẽ con nhà giàu mới mê =)) =))
"Vị" đó mê kiểu khác :phu:

Vậy tính ra đến thời điểm này anh học thua em :phu: Em toàn trên 2.7 không à :phu: Chảnh được chưa nhỉ =)) =)) Ừ - giờ em cũng chỉ follow mah future thôi - không vì tiền bạc hay gì gì nữa !

P/s: Có coi trận tối nay không - How amazing :sr: Em mới đi làm về coi được cú đó - quả thật là trước giờ mê không uổng công :sr:

Trầm Tính
05-12-2009, 12:16 AM
I feel nothing :sr:

Em đang nằm mơ đó huh - đi đâu lấy trai hoàn mỹ ra cho em =)) em càng kén chọn thì càng ế lão cho mà xem =)) "Vị" đó mê kiểu gì? kiểu "Đì" huh =))

Về vấn đề học anh không tranh cãi với em :phu: anh vừa hư vừa học dỡ có thể nói giỏi nhất trường =))... That's good - có trí thì nên :sr: [không biết câu tục ngữ như vậy có đúng không ta =))]

p/s: Anh chán thằng Kobe của em rồi :sr: anh coi cheerleaders sướng hơn :so_funny:

[Deleted]
05-12-2009, 12:26 AM
I feel happy for you - and....proud :sr:
Chắc chắn em sẽ tìm ra - không tìm ra thì ở vậy chơi cho sướng ! Nhưng mà khi đã thương một ai đó rồi - thì người đó sẽ là hoàn mỹ đối với mình - đúng không :D Đúng quá - quá đúng :sr:

Có chí thì nên....gội đầu =)) =))

Cheerleaders r so annoy! Chỗ người ta chơi mệt mà cứ đứng cà nhúng cà nhúng - chướng cả mắt ! Mà có đẹp đẽ gì đâu chứ - vướng chân thêm thôi =))
Đó - để lên ava nhìn cho đỡ ! Trước giờ muốn lắm lắm luôn mà kìm nén - sợ bị anh chọc ! Giờ cho chọc cho chê thoải mái :phu:

Trầm Tính
05-12-2009, 12:40 AM
Don't have to - I still need to learn alot of things :sr:

Sến quá - quá sến =)) Ủa mà anh tưởng em đã có người hoàn mỹ rồi mà :D thừa cơ hội tiến tới luôn đi - tìm kiếm xa xôi chi cho tốn công - ưổng đời tưổi xuân - khi già rồi hết xí quắc lúc đó hối hận cũng muộn màng =))

Câu tục ngữ người ta hay vậy mà bị em xáo trộn kiểu này thật đúng là... "Có chí thì nên... " =))

Thằng Kobe cứ hay show up không annoy hơn sao - cheerleaders người ta có cặp đùi thon thả dài đẹp đẻ vậy mà đi chê - ai như Kobe em... vừa xấu - vừa già - vừa khó ưa =)) lại còn khó chịu =))
Mặt em dày ghê huh - bị chê hoài mà vẫn lỳ - chọc hoài mà vẫn thấy khoái :so_funny: người gì đâu mà gì cục =))

[Deleted]
06-12-2009, 06:42 PM
Vậy hóa ra anh cũng sợ già rồi đó sao - hèn chi ... có được 1 nữa :phu:
Nhường cho anh hết - anh còn sung sức chứ em thì chẳng muốn theo đuổi làm gì đâu ! Tuổi xuân là đây chứ đâu - không iu cũng có xuân vậy =)) Mà anh yên tâm - đến già em cũng vẫn còn đẹp - sợ gì ế =)) =))

Đúng thiệt là - ai nói cheerleaders đẹp thì chỉ có mấy cái đó đẹp thôi - ngoài ra chẳng còn gì ! Nhảnh tưng tưng như mấy con khùng ! Vướng víu !
Kobe đâu có "cặp giò" như bọn cheerleaders nên mới bị anh chê như vậy chứ gì :phu: Biết thừa rồi =))
Mà tiếc một cái là Kobe không có con trai - có 2 đứa mà toàn là gái ! Nếu có con trai mà lớn lớn đẹp như cha nó thì cũng đỡ =)) =))

Người có lập trường vững vậy đó - kỳ cục gì =)) Bộ chưa thấy ai kiên cường vậy sao =))

P/s: Thêm cái title nữa cho nó tông suyệt tông =))

Trầm Tính
06-12-2009, 10:59 PM
Anh có nói anh sợ già đâu - anh đang muốn tới tuổi 30 để cưới vợ đây =)) vì thầy bói nói khi anh 30 anh mới có gia đình - không biết đúng không, nhưng cứ tin là vậy đi =))

Oh hồi nãy anh coi football - coi xong anh nhớ em có nói trận Kobe vừa rồi rất amazing nên anh cũng search trận đấu đó coi thử... giờ này cũng mệt rồi định đi ngủ nhưng vẫn muốn reply lại cho em.
Cà tem - nếu đấu với đội khác thì anh còn ăn mừng chung với em được chứ - ngược lại nó đi hạ gục team Home Boys của anh.

Kobe shoot 3 points at the last second rồi dẫn đầu bản thắng Miami 1 point - coi mà tức ghê ghớm... Cái thằng Kobe Bryant này I used to like him - giờ thì... vì em mê nó quá nên anh sẽ thôi bỏ ý định thích nó =)) =))

Man trận đó công nhận... Shock hàng [sigh...]

p/s: MVP stand for what??? Title xấu =)) Thôi tức tới đây đủ rồi =)) đi ngủ ! Mai sẽ có rất nhiều chuyện để làm - mong là không bị stress !

[Deleted]
13-12-2009, 08:41 AM
MVP = Most Valuable Player :sr:

Vui vẻ lên nào - mọi chuyện rồi cũng sẽ qua cả thôi !

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/16/it%20ain%27t%20over%20-%20jon%20young..mp3

Trầm Tính
13-12-2009, 09:16 AM
You're not funny at all :sr: nhạc vậy mà cũng nghe được - mới sáng sớm thôi đừng làm anh sợ :so_funny:

[Deleted]
13-12-2009, 09:23 AM
=)) =))

Tại sáng sớm phải khủng bố người ta chút chứ - mà nhạc bây giờ có cái nào hay đối với anh nữa đâu - nghe hai bài kia riết rồi ghiền rồi - nghe bài nào cũng không thấy hay bằng =)) =))

Thay rồi đó - nhiều chuyện thấy ớn :-" Chê nữa là cho ăn đập

Mà thôi - em đi làm :chayle: