PDA

Xem đầy đủ chức năng : thất tình

hoangtucodon9999
30-08-2005, 04:03 PM
tôi đã thích một người trong lớp gần đây cô ấy bỗng gởi cho tôi những Clip về tình yêu , tôi cứ ngỡ là nàng đã..........nhưng tôi không ngờ rằng mình đã hiểu lầm trầm trọng.Tôi cảm thấy quá bạc bẽo làm sao :guoc:

-=Hell=-
30-08-2005, 04:11 PM
nếu cô ấy chưa yêu bạn[chưa có người yêu] bạn hãy cố gắng theo đuổi cô ấy tạo nên điều ngạc nhiên và lãng mạng cho cô ấy tui cũng từng thất tình nên cũng biết cảm giác đó T_T đừng lên bỏ qua cơ hội này

noi_nhieu
30-08-2005, 08:21 PM
tớ cũng có một người nói thích tớ nhưng tớ không hề thich người đó mà chỉ luôn coi người đó là bạn bởi từ trước tới giờ mình vẫn coi người đó là bạn thân mà ,chính tớ cũng rất bất ngờ khi biết điều đó .Tớ khuyên cậu nếu cô ấy không thích thì đừng cố ép nếu không sẽ thảm hại hơn đó

chuyengiaxaoquyet
30-08-2005, 09:10 PM
mắc cái gì mà phải bỏ cuộc
nó ko thích mình thì mình thích đứa khác
bạn giống tui đó
tỏ tình mà bị thất bại
đau bỏ bà lun,khó chịu lắm đúng ko
tốt nhất là quên nó đi
ko thì khó chịu lém

nice_281
30-08-2005, 11:27 PM
dâu phải ai cũng vậy dâu chứ
có khi người dó chờ bạn tỏ tình thì sao?

hẹn gặp hoangtucodon9999 nhé
dừng buồn nửa nhé

..::**Toxic_Love89**::..
31-08-2005, 04:37 AM
yêu chi cho sớm dzậy

conanthanbi
31-08-2005, 09:51 AM
Trang biết không ? Thanh không muốn Trang nghĩ sai về Thanh đâu ,Thanh không phãi là một con người mà như Trang nói đâu ? Nếu mà Trang vào trang web này thì Trang sẽ thấy Thanh nói cho tất cã mọi người là Thanh không phãi là một con người như vậy mà , Trang có hiểu cho Thanh không hã Trang . Hay là Trang không tin lời Thanh nói , hiện bây giờ Thanh rất là cần có Trang bên cạnh Thanh . Trang có hiểu hay không hã Trang , hiện Thanh biết rằng Trang rất là hận Thanh phãi không Trang , hãy tha thứ cho Thanh đi mà Trang ơi . Thật sự Thanh buồn lắm mà , buồn và tuyệt vọng lắm rồi ! :khocnhe: :byebye:

Mấy bạn ơi , bây giờ tôi phãi làm sao cho người mà tôi yêu hiểu cho tôi hã ? Chuyện là vậy nè : gần tới lễ 2/9 rồi đúng không ? Tôi thì bệnh còn mẹ tôi cũng bệnh rất nặng nhưng mà tôi không muốn cho người mà tôi yêu phãi lo lắng nên tôi nói dối với người yêu cũa tôi là tôi không có tiền và không có xe nên tôi không về . Tôi lúc nào cũng mong cho người mà tôi yêu lúc nào cũng vui vẽ nên tôi mới nói như vậy nào ngờ người mà tôi yêu lại hiểu lầm là tôi không cần cô ấy nữa và nghĩ là tôi đi tìm người khác , bây giờ tôi phãi làm như thế nào đây . Hãy giải thích cho tôi hiểu , càng nhanh càng tốt ! Mong sẽ nhận được nhanh !!! :help: :mecry: :gian:

jancy_x_87
31-08-2005, 02:18 PM
Trang biết không ? Thanh không muốn Trang nghĩ sai về Thanh đâu ,Thanh không phãi là một con người mà như Trang nói đâu ? Nếu mà Trang vào trang web này thì Trang sẽ thấy Thanh nói cho tất cã mọi người là Thanh không phãi là một con người như vậy mà , Trang có hiểu cho Thanh không hã Trang . Hay là Trang không tin lời Thanh nói , hiện bây giờ Thanh rất là cần có Trang bên cạnh Thanh . Trang có hiểu hay không hã Trang , hiện Thanh biết rằng Trang rất là hận Thanh phãi không Trang , hãy tha thứ cho Thanh đi mà Trang ơi . Thật sự Thanh buồn lắm mà , buồn và tuyệt vọng lắm rồi ! :khocnhe: :byebye:

Mấy bạn ơi , bây giờ tôi phãi làm sao cho người mà tôi yêu hiểu cho tôi hã ? Chuyện là vậy nè : gần tới lễ 2/9 rồi đúng không ? Tôi thì bệnh còn mẹ tôi cũng bệnh rất nặng nhưng mà tôi không muốn cho người mà tôi yêu phãi lo lắng nên tôi nói dối với người yêu cũa tôi là tôi không có tiền và không có xe nên tôi không về . Tôi lúc nào cũng mong cho người mà tôi yêu lúc nào cũng vui vẽ nên tôi mới nói như vậy nào ngờ người mà tôi yêu lại hiểu lầm là tôi không cần cô ấy nữa và nghĩ là tôi đi tìm người khác , bây giờ tôi phãi làm như thế nào đây . Hãy giải thích cho tôi hiểu , càng nhanh càng tốt ! Mong sẽ nhận được nhanh !!! :help: :mecry: :gian:
Bạn gì ơi lộn tiệm rồi thì phải?bạn nên vào "những lá thư tình"mới đúng chứ!

ko sao đâu,đời là thế mà,asha asha cố lên :smioh: :3nhay: