PDA

Xem đầy đủ chức năng : lại là yêu!

kem ốc quế
20-11-2009, 11:33 PM
anh ấy là bạn của anh trai mình. thật lạ là mình hình như đã có tình cảm với anh ấy nhưng mình đã thề là không yêu để học hành tử tế và anh ấy cũng biết như vậy
anh luôn quan tam đến mình luôn lo cho việc học hành của mình mình sắp cuối cấp rồi mà
đã có lần mình làm anh ấy tức giận vì đã từ chối tình cảm của anh ấy:nhi:
và cho đến hôm nay anh và em gặp nhau như có một luồng sét đánh ngang tai thật bất ngờ
em vẫn rất vô tư
vẫn cười như mọi ngày
đến bữa trưa nay anh biết em là một đứa con gái ngảnh ăn hok bjt anh có trách hok nhj??????????????????
anh nghĩ gj` dây???????????????:secret:

PS : trình bày lại 2 dòng cuối theo tiếng việt đi em :)

-::- ïŋ√ïʂîߣȝ -::-
20-11-2009, 11:57 PM
hj, "đứa kon gái ngảnh ăn" là sao đây?? :1_question:

nhưg mv nếu đã thix thật lòng thì thix tất cả của ng mình thix... bạn cứ là bạn thì có gì mà phải ngại :rang:

letue
21-11-2009, 12:02 AM
Anh cũng thật sự ko hiểu ngảnh ăn là gì nữa...
Hay là hảo ăn? :cr:
Đó đâu phải là tính xấu đâu , thật ra con trai như ăn cũng anh hàng nhiều lắm mà.
Còn về chuyện tình cảm thì anh cũng đồng ý với quyết định của em nhưng đừng có thẳng thắng quá với cậu ta.

†……¶—¶eo_ng0k_dn……†
21-11-2009, 05:24 PM
học là học yêu là yêu, 2 việc phải rõ ràng, nếu bạn đã xác định đc mình có thể làm đc như thế thì hãy chấp nhận tình cảm của anh ấy, còn không thì hãy nói anh ấy chờ bạn học xong rùi tính

[p]É...[g]À
22-11-2009, 07:59 AM
Chẳng có j` quan trọng đâu............. nếu đã iu thì phải iu cả những thói quen và tật xấu của nhau chứ............. k j` có thể che giấu mãi được đâu bạn à.............

Mr.Sjlent
23-11-2009, 02:46 AM
--> "khảnh " ăn !! --> tiếng Việt có nghĩa là ăn như con mèo vây.. Ka ka
Có gì phải gỡ rối đâu nhỉ, vì mình thấy bạn rất lạc quan mà...

Vậy hen !

Lưu Li Tím
23-11-2009, 03:12 AM
Cái đấy chẳng có liên quan đến yếu tố gì cả......Hề có nghĩa là mẹ bạn nuôi bạn hơi vất vả hơn mọi người thôi à Không sao đâu.......

NhokLonely4294
23-11-2009, 03:17 AM
ngảnh ăn là jì trời hok lẽ là háo ăn hả mà cái đó đâu có jì xấu âu nek thjx thi cu noi thjx là mọi chuyện xong ổn thoả 2 bên còn k thjx thi nói k để a ấy khỏi chờ đi nè !!!!