PDA

Xem đầy đủ chức năng : Sp và những người bạn

m1zz.n4ughty
19-11-2009, 03:22 PM
Mấy tuần nay ko vào hht đc vì lí do bị cắt nét rồi :meo:
Đầu tiên mizz viết về nhóm Super pro mí bạn bít là ai rồi chứ gì :bay:
đâu tiên là bạn mimi nha
mizz thường gọi là mimi iu quái :so_funny: mizz bít mimi từ lúc vào hht mà chả thân với mimi cho mấy. Hồi đó mizz thấy mimi spam ghê lắm, lúc đó mizz cũng hâm hộ tài spam của mimi cực kì.
Mới hè năm nay tụi mình lại lập hội super pro do mimi là người có sáng kiến trc :ahah: lúc đó mizz đồng í liền :so_funny:
trong nhóm đứa nào cũng cho mình là pro :sr:
mizz mến mimi lắm ý
mizz thích phong cách của mimi, rất dễ gận vui tính và nhất là rất dí dỏm :huglove:
lâu rồi mizz chả gặp mimi vì dô học rồi mimi ko onl đc :meo môĩ lần thấy mimi onl yh là mizz chạy dô liền mà có nhìu khi ko kịp pm là mimi out mất :khocnhe: chưa kịp hỏi thăm gì hết :ohno:
Nhớ lúc hht có đô là tụi mình spam kiếm tiền như điên
Onl từ sáng tới tối chỉ để kiếm tiện Lúc mệt thì ra yh mở room tám chuyện :so_funny:
Đứa nào cũng rên mỏi tay đâu mắt.......:so_funny:
Thời gian đó là mizz nhớ nhất
Mimi nè lo học nghe chưa năm sau tụi mình spam típ hen :huglove:
Tiếp là bạn Sun dễ thương
Lâu rồi mizz cũng ko gặp sun nhớ sun lắm ý :huglove:
Sun ơi mizz cũng mến sun lặm Sun dễ thương cực kì mặc dù sun là con của má mimi :so_funny: nhớ những lúc tụi mình spam, chát chít, nhìu khi sun và mimi ăn hiếp mizz :gian: mà ko tài nào mizz cãi lại đc :so_funny:. Cãi nhau với sun và mimi là mizz thua :meo:
Lâu lâu Sun với mizz hay tâm sự tùm lụm Có gì mizz cũng kể cho sun nghe. Có hình là mizz share cho sun coi. Lâu lâu sun mới cho mizz coi hình sụn Lúc nào sun cũng nói mizz là sun xấu nên chả ai yêu. Ko đâu, sun dễ thương lắm ko xấu đâu :huglove:
Nhớ nhất là lúc sun đòi mizz mua dày hồng nơ hồng cho con của sun. Lần đó mizz cười đến đau bụng:so_funny: mỗi lần nhớ lại là mizz cứ cười :haha:
Nhớ học tốt nghe chưa :huglove:
Bạn fan
bạn fan iu dấu lâu rồi mình ko gặp fan :huglove: nhớ fan lắm ý. Mặc dù mizz ít nói chuyện với fan hơn 2 má kia nhưng mizz rất thích fan. Nhìu khi năn nỉ fan cho mizz coi mặt fan mà chả bao h đc nên bây h mizz chả bít mặt fan như thế nào :meo:.
Lúc gần vào năm học lại Fan nói chán đô rồi nên cho mizz 1 ít :so_funny:. Nhớ ơn bạn Fan lắm ý :huglove:
Super Pro hẹn gặp lại năm sau :huglove:. Năm sau tụi mình tung hoành HHT
Những người bạn
trong nhìu người người mà mizz ấn tương nhất là Bon.
Bon ơi, bữa h sao rồi, 2 tuần nay mizz chả gặp bon :meo:.
Bon hay kể cho ss nghe nhìu chuyện tình cảm :huglove: hỏi ý kiến mizz mà mizz chả biết khuyên e làm sao. Mizz sorry nha :secret:. Bon là bon bé nghịch ngợm, hiền hiền :so_funny; ss ko bít diễn tả e làm sao. Lần nào onl yh mizz cũng tìm bon nói chiện :so_funny:. Mizz rất thích nói chiện với bon :huglove: lâu lâu bon cũng send nhạc bon hát cho mizz nghẹ Mizz thích giọng e lắm ý. Nhìu khi nghe e hát giọng bắc rất ấm mà nhìu nghe nghe e hát giọng nam hay lắm ý :huglove:
Ss còn thích truyện e viết nữa cơ :so_funny: lần đâu tiên ss đọc truyện trong hht là truyện e viết á :so_funny:. Nhớ những lúc e với ss nói chuyện từa lưa hột dưa với enh Chuym :so_funny:. Lần đó vui lắm :so_funny:
Lần sau viết tiếp tới h vào lớp rồi :so_funny:

*♥*Ma Bư Mập*♥*
19-11-2009, 09:50 PM
Ôi bà Mimi phải gọi là iu tinh chứ đâu phải iu quái :so_funny:
Chúc em đoạt giải nhá :sr:

m1zz.n4ughty
21-11-2009, 12:50 AM
mizz thích kiu là iu quái hơn :so_funny:

J.Bon
24-11-2009, 06:31 AM
Em iu ss :huglove: Mềnh lại như xưa né :haha:

m1zz.n4ughty
27-11-2009, 09:46 PM
Hnay mình lại viết tiếp
vào đây mới có các ty dễ xương nào là tan và biến, ozhi.....nhìu tềnh êu lắm kể chả hết
ai cũng có một ấn tượng rất riêng biệt :huglove; tềnh êu nào e cũng iu :so_funny:
các a dzai nữa a tuệ này, a Vig, a bư.....
a nào cũng xương e gớ :so_funny: nhất là enh vig lần trc e cho a đợi gần 1 tiếng:sr: sorry a nha gần hè rồi a e mình lại cafe típ hen :so_funny: mặc dù ở gần mà a e mình mới gặp có 1 lần :so_funny:.
A tuệ thì rất tâm lý và nghe lời enh dzai :so_funny:. Ở hht thì a lại là e gái của ẹ Ngoài yh thì lại là anh dzai :so_funny:. Lâu rồi e chả nói chiện với a :huglove:
Ngày xưa mình có nhìu pp với mm vì luc đó còn bé. Mm đâu tiên là nụ cười thiên thận Lâu rồi mm chẳng vào hht :meo:. nhớ mm lắm ỵ Con bít mm bận công việc mạ Ngày xưa 2 má con mình hay t8m. Con thích lúc mm cười hnin2 rất duyên. Lần trc con về vn àm chưa gập mm đc :meo:. Lần sau con về sẽ gặp mm nè :huglove:
Bao nhiêu kỉ niệm đã trôi theo thời gian :bay:

bon: uh mình ali5 như xưa :so_funny:

letue
27-11-2009, 09:59 PM
ôi , ênh mizz của nòng em...đúng là anh em nhà mình lâu rồi ko còn đi spam , ko còn nói chuyện ở ngoài YH nữa ênh nhỉ :)
Cố gắng học giỏi ênh nhá :)
Và hẹn gặp ênh ở vn vào 1 ngày gần....chúng ta mỗi người mỗi phương trời cơ mà :haha: