PDA

Xem đầy đủ chức năng : có phải mình đã làm mất đi tình bạn đẹp

nangtjen_ngocnghech
16-11-2009, 08:09 PM
mình phải làm sao đây. mình đã nói rằng mình thích người mà bạn đang thích đó,và cuối cùng bạn ấy đó đã không trã lời tin nhắn của mình nữa.mình phải làm sao để giữ lại tình bạn đó và mình có nên nói ra nỗi lòng của mình cho người con trai đó hiễu ra hay không:plz:

chọn lựa cách nào cho vẹn cả đôi đường

kimah
17-11-2009, 09:11 AM
hy, xin lỗi,kim vô đây tưởng bạn sẽ nói ra tâm sự của mình ý chứ. Bạn nói thế kim chưa hiểu hết được vấn đề. Hơn nữa bạn lại muốn chọn cách vẹn cả đôi đường, như thế thì hơi khó bạn ạ.

Và bạn lại đã nói rằng bạn thích người mà người ta thích, thì sao có thể quay ngược thời gian cho bạn chọn lựa lại kết cục. Bạn đã mất đi một tình bạn rồi. Và ko hiểu bạn có buồn ko khi vẫn có thể đưa ra băn khoăn có nên nói cho người con trai kia biết việc bạn thích người đó ko nữa. Tui thật lòng hỏi bạn bạn chấp nhận đánh mất một tình bạn chỉ vì một tình cảm với người khác giới ư? Bạn có quá nhẫn tâm với chính bản thân bạn hay ko? Liệu bạn có nghĩ đến rằng bạn sẽ vừa mất bạn, lại vừa bị từ chối ko? Tui mong bạn hãy suy xét cho kĩ.

Thân
Kim - cô độc

[p]É...[g]À
23-11-2009, 07:37 AM
Bạn à............... những lời đã nói ra thì k thể rút lại được đâu....................sao bạn k suy nghĩ kĩ trc khi nt cho bạn của bạn.......................... chưa bjk ng kon trai đó có thjk bạn k mà bạn đã.....................
Nếu như đã là bạn tốt của nhau thì sẽ bỏ wa cho bạn thui..................... hãy đến bên bạn ấy để xin lỗi và làm hòa với bạn ấy đy................. chúc bạn may mắn.......................

letue
23-11-2009, 06:14 PM
Dù gì cũng nói ra rồi đâu có thể làm gì hơn dc nữa. Thà nói ra chứ giấu giếm thì cũng khó chịu lắm phải ko :). Giải thích cho con bạn nó hiểu , mình thấy bạn cũng thẳng thắng lắm đó.
Cố lên nhá ^.^

NhokLonely4294
23-11-2009, 06:52 PM
Hjx đã nói ra rồi mà k đc jì thì h bạn hãy giữ trong lòng mình đi chứ h bik sao đc t/y là vậy đó bạn ơi nó đến thì mang bao nhiêu là h/p còn đi rồi thì để lại đau khổ cho mình bạn àk k ai đoán trc đc điều đó đâu bạn.hãy sống vui vẻ đi rồi 1 ngày nào đó bạn sẽ tìm đc 1 nửa kia thôi àk!! Good Luck Nhé !!!!