PDA

Xem đầy đủ chức năng : nhỏ đang nghĩ gì?

chiminyoungchi
15-11-2009, 05:49 AM
mình có nhỏ bạn thân, bình thường tụi mình thường online vào tối thứ 7, nhưng thứ 7 tuần này không thấy nhỏ online, dùng soft check ẩn nick thì thấy nhỏ vẫn online, nhỏ chỉ ẩn với mình mình thôi, hỏi nhỏ thì nhỏ nói là "bình thường mà, đừng nghĩ nhiều" nhỏ làm vậy bảo làm sao mình không suy nghĩ chứ. các bạn ơi giúp mình với nhỏ đang nghĩ gì vậy?

frailty
15-11-2009, 06:53 AM
ơ tớ tưởng là check ẩn nick chỉ là check coi ng` ta ẩn hay ng` ta off thiệt chứ......???

Mà nói với cậu này, tớ toàn invi với những ng` gọi tớ wá n`, và tớ lại k có hứng nói chuyện thôi. Ng` ta nói, "mưa dầm thấm đất," mà "thấm" theo kiểu phát triển hay phá hoại thì còn chưa bít nhé!

Cứ từ từ, chậm nhịp lại, đôi khi cho ng` ta một khoảng không để thở lại là một cách hay. Tình bạn hay tình yêu đều như nắm cát. Nắm chặt thì sẽ rơi, ok?

P/S: Phải nói thẳng nói thật là tớ ghét ~ ng` đi check nick ng` ta kiểu đó lắm. Cứ như đang xâm phạm sự riêng tư của đối tượng vậy!

Mr.Sjlent
15-11-2009, 10:51 AM
Phần mềm của bạn pro nhỉ.. Mình hiểu là bạn có ý với ngta,còn ngta thì có thể có,có thể không..vậy nhé..

Ai cũng có lúc tâm trạng không tốt và không muốn nc,chỉ đơn giản bật yahoo lên như 1 thói quen và xem bạn bè mình có onl không thôi... Và đôi khi vì chưa thể chat ngay nên yahoo vẫn bật và nick thì vẫn off (khi ta bận)..

Bạn nghĩ nhiều quá rồi... ^^!

tienu
15-11-2009, 11:45 AM
mình có nhỏ bạn thân, bình thường tụi mình thường online vào tối thứ 7, nhưng thứ 7 tuần này không thấy nhỏ online, dùng soft check ẩn nick thì thấy nhỏ vẫn online, nhỏ chỉ ẩn với mình mình thôi, hỏi nhỏ thì nhỏ nói là "bình thường mà, đừng nghĩ nhiều" nhỏ làm vậy bảo làm sao mình không suy nghĩ chứ. các bạn ơi giúp mình với nhỏ đang nghĩ gì vậy?

---> Nhỏ bạn thân cỡ nào? Thân trong bao lâu? 1 năm? 2 năm? 6 năm hay chỉ mới 3 tháng? Bạn thaan hay bạn "thân"? Bạn có vẻ để ý đến người ta ^^

Thật tình với bạn là có trời mới biết bạn í đang nghĩ gì -___- Con gái là chúa hay suy nghĩ ^^

Mà một khi đã suy nghĩ nhiều về thứ gì, trước sau ắt sẽ phải nói ra cho bạn nghe :D Lúc đó thì bạn chỉ vuốt mặt và bình tĩnh giải quyết ^^ Cho nên ko việc gì bạn phải chuốc nỗi khổ này vào lòng ngay-bây-giờ! :D

Nếu bạn muốn giải quyết sự việc ngay-bây-giờ thì tìm gặp nhỏ đó rồi gợi chuyện. "Abdsd à, dạo này tui thấy bà có khoảng cách lắm nha. Có tâm sự gì ko? Tui có làm gì làm bà bùn ko?"

Bạn ko nghĩ ra mình đã "phạm tội" gì thì chắc bạn ko "phạm tội" gì thiệt :D

chiminyoungchi
15-11-2009, 10:19 PM
mình và nhỏ chỉ là bạn thân, mình cũng không có ý gì với nhỏ hết, mình chỉ không biết tại sao nhỏ lại làm như vậy, tại sao chỉ ẩn với mình trong khi mọi người đều thấy nhỏ online.

NhokLonely4294
16-11-2009, 05:30 AM
vì chắc bạn làm điều jì sai vs nhỏ chăng? Tìm lý do vì sao mà Nhỏ invi vs bạn đi tặng 1 món wà nhỏ rồi hỏi thử xem nèo coi Nhỏ zận jì nek dễ wá còn jì Bye Bạn

chiminyoungchi
17-11-2009, 06:30 AM
nếu dễ dàng như vậy cũng đỡ khỗ, nhỏ chỉ nhận quà từ những dịp đặc biệt thôi, chuyện này hỏi nhỏ ko trả lời đâụ, nếu nhỏ trả lời thì mọi chuyện đã đơn giản rồi.

ONG VÀNG
17-11-2009, 07:38 AM
minh ko biet ro moi quan he cua cac ban nhung minh nghi co the ngươi ban kia co j j do voi ban, va cung co the ban do dang thu xem... den co nạo Ban noi ban chi xem ban ay la ban than nhung lieu ban ay co nghi vay ko khi hai ban choi voi nhau cung kha lau roi dung ko?neu minh doan ko lam thi ban kia la nu phai ko?Minh cung la con gai , con gai thi rat u la nhay cam trong nhung chuyen nhu the nay! Minh nghi la ban ko nen wa quan tam den ban ay nhung ko phai la ko quan tam nhung ban phai dut khoac hoac la chung to cho ban ay biet ban chi la ban va mai mai cung chi la cua ban ay ma thoi!Va ban cung dung wa non nong co the thoi gian cung se mot phan nao do giup ban kia hieu ra dươc dieu nay. Chuc may man va dat dươc thanh cong nhu mong mươn.

lệ thủy
18-11-2009, 02:16 AM

sao bạn giống tôi thế , tôi cũng có 1 người bạn trước kia vẫn chát với nhau bình thường nhưng bây giờ tự nhiên cứ tắt đèn hoài à mà lại ở mỗi nik của mình mới tắt đèn mới bực chư????? không biết họ đang nghĩ gj thế không biết >......>????????? tôi hỏi thjif họ trả lời bảo là "lúc nào tôi cũng tắt đèn mà" sao mà ghét vậy ko bit??????????????????? mọi người ơi gợi ý iups tôi với bạn này với huuuuuuuuuuuu:secret::santa_wink:

n4rry_b3ebumk
18-11-2009, 08:04 AM
có lẽ nhò đó đang giận bạn chuyện gì chăng.hj

thu tim
19-11-2009, 03:37 AM
thì nhỏ ko mún nói chuyện với bạn , vì ngại , có thể thích bạn rồi nhưng ngại nói chuyện nhiều ,...
có thể nhỏ đã có người khác nói chuyện dễ thương hơn ,...
có thể nhỏ bận thật sự...
bạn nên hỏi thẳng thì tốt hơn , con gái phứct tạp lắm....