PDA

Xem đầy đủ chức năng : em không có tội trong tình yêu

tô_ko_tô
15-11-2009, 02:10 AM
mọi người cho tôi bít với.khi có ai đó yêu bạn mà không được đáp lại như mong muốn.bít người đó đã yêu bạn thật nhìu rùi,nhưng bạn vẩn từ chối,bít bao lời nói mà bạn vô tình...sau lơ lun.mọi cuộc gọi điện đã bị đánh lạc hướng.như thế mình co tội tình gì không trong tình yêukhi đã làm họ thật vô cùng đau khổ:nhi:?:nhi::nhi::nhi::nhi:

lukhachmuathu
15-11-2009, 02:18 AM
Chuyển bài của bạn về box Gỡ rối tơ lòng để nhận được nhiều chia sẻ hơn, lần sau vui lòng nhìn cho kỹ mình đang ở box nào rồi hãy bấm nút gửi bài

Thân mến
Mod Vườn thơ !

tô_ko_tô
15-11-2009, 02:19 AM
mọi người cho tôi bít với.khi có ai đó yêu bạn mà không được đáp lại như mong muốn.bít người đó đã yêu bạn thật nhìu rùi,nhưng bạn vẩn từ chối,bít bao lời nói mà bạn vô tình...sau lơ lun.mọi cuộc gọi điện đã bị đánh lạc hướng.như thế mình co tội tình gì không trong tình yêukhi đã làm họ thật vô cùng đau khổ:nhi:?:nhi::nhi::nhi::nhi:mọi người ơi!có gì thì góp ý cho tôi với nha.tôi băn khoăn quas nên vào đây tâm sự chứ chả bít nói với ai cả:ow: tâm trí của em đang thê này đây:ty:

casper
15-11-2009, 02:25 AM
có lẽ bạn nên nói thật lòng mình đi :hug:

tô_ko_tô
15-11-2009, 02:25 AM
buồn ơi nổi buồn.có ai đó có thể giúp tôi cùng vui nha

thi cũng nói thật với họ hết rùi

sao lại vậy nhỉ.không phải la kén chọn ma chưa gặp được người trong ý

casper
15-11-2009, 02:31 AM
:hug: uhm , bạn làm đúng mà , nhưng mà vẫn có nhìu người vẫn hi vọng thế thui , bạn ko cản được đâu , bạn cứ từ từ tách ra thui :hihi: thời gian cũng làm người khác nản đó

tô_ko_tô
15-11-2009, 02:35 AM
chắc là vậy thui.nhưng...mọi chụi đó đã làm mình nghỉ

ng0cb4by
15-11-2009, 02:39 AM
MÌNH cũng lam như vậy với người yêu mình , biết là có tội tội vô cùng nhưng ma dù sao vẫn hơn la lừa dối người khác

Miss.Ka
15-11-2009, 09:19 AM
HIz , Sướng hè, tưởng yêu mà ng` ta ko yêu lại thì mới đáng nói. Còn có người yêu bạn mà bạn ko yêu lại thì có gì phải thắc mắc nữa ! Mình nghĩ bạn biết phải làm gì ! Bạn hiểu chứ^^

-::- iu iu -::-
15-11-2009, 09:35 AM
nếu mv đã ko cảm giác thì còn bik làm gì khác hơn là từ chối.... vấn đề từ chối cách nào để ng ta nhẹ nhàng mv bc đi... :rain:

HIz , Sướng hè, tưởng yêu mà ng` ta ko yêu lại thì mới đáng nói. Còn có người yêu bạn mà bạn ko yêu lại thì có gì phải thắc mắc nữa ! Mình nghĩ bạn biết phải làm gì ! Bạn hiểu chứ^^

k nói thì hiểu9 thế nào đây :so_funny:

GRTL
17-11-2009, 05:00 AM
- Tơ lòng này xưa rồi mà vẫn có người mắc vậy ta !? - không lẽ 100 người yên bạn thì bạn phải đền đáp đủ 100 người ấy <---- nếu không sẽ có lỗi với họ ? :D :D :D .
- Bạn yên tâm ! trong tình yêu phải có sự đồng thuận từ cả hai ... nếu không thì không có giá trị gì cả !
- Tình yêu không có một cơ sở nào để kết luận là họ yêu rất nhiều !!! Nếu họ có thể hiện tình cảm rất nhiều đi nữa nhưng bạn chả thấy thích, chả thấy yêu gì cũng bình thường thôi ! <--- không ai có thể bắt lỗi bạn được !!! trừ khi bạn " thừa nước đục thả câu " <--- trục lợi .... khi đó bạn mới có lỗi lừa gạt người ta ! :D :D :D.

KIM SAO CHI
17-11-2009, 05:02 AM
có nghĩa là muốn nói gì đây tròi
ko có mở mà kết cũng chẳng có luôn

GRTL
17-11-2009, 05:07 AM
- sặc !!! tóm lại là đó một việc bình thường ! để ý gì cho mệt ! .... đấy là chiêu khổ nhục kế của các chàng lâu lâu mang ra sài - thả câu đó mà .... nếu như bạn không mắc câu mà có cô nào khác dại dột nhảy đến đớp câu thì anh chàng cũng OK <--- sài tạm ! :D :D :D