PDA

Xem đầy đủ chức năng : không biết phải làm thế nào!?

gấu misa
13-11-2009, 08:27 PM
Thực sự khi quen một người nào đó lúc đầu lúc nào cũng vui hêt a!nhưng mình cang tiếp xúc nói chuyên thì mình k còn thích nhiều như lúc đầu nữa. Đôi lúc mình k hiểu chính bản thân nữa cơ!tính của mình rất thẳng nên đôi lúc làm nhiều người hụt hẫn lắm!bây giờ mình đang quen một người, mình k biết có phải là yêu k nữa ,vì đôi lúc mình thấy chan lắm nhưng đôi lúc lại thấy rất nhớ và muốn nói chuyện nên mình gọi điên nhiều lắm!trời ơi mình k biết nữa!?người đó bảo mình hãy dịu dang nữ tính hơn một ti nữa,nhưng mình lai thích ăn noí thoải mái khi đi với những người ban và cũng dịu dang đúng lúc chứ bộ!mình k biet khi yêu nhau thì như vay chứ nếu la vợ chồng thì sẽ ra sao nữa.mình k thích yêu một người và lấy một người khác!nhưng người mình yêu hiện tai khó tính lắm,luôn nhắc nhở cách ăn nói của mình!mình k chắc sẽ thay đổi dc mình.mình đang cố gắng rất nhiều nhưng lại tiến triển chậm lắm,híc!
__________________:kisl:

tamnhu_mobile
13-11-2009, 08:31 PM
hãy trân trọng những gì bạn đang có đừng đánh mất sau này hối hận thì đã muộn rồi

letue
13-11-2009, 10:49 PM
Hãy cứ là chính bạn , nhiều khi khó thay đổi tính tình lắm.
Nhưng bây giờ bạn đã có người yêu thì nên cư xử khôn khéo. Hãy suy nghĩ tới cảm nghĩ và quan tâm đến người bạn yêu.
Chỉ như vậy thôi là đủ lắm rồi ^.^

HoangTungTN
13-11-2009, 11:16 PM
tiến triển chậm kòn hơn là ko đó bạn ak`.cứ từ từ đâu phải muốn thay đổi lá đc ngay đâu phải chờ thời gian chạy nữa chứ,khi đó cuộc sống của bạn sẽ khac đi rất nhìu đó.thờigian dường như trôi nhanh hơn đấy
hì hì