PDA

Xem đầy đủ chức năng : Một tháng bao kỉ niệm buồn

lệ thủy
13-11-2009, 06:23 AM
Bạn viết 1 bức thư cho tôi trước ngày sinh nhật của tôi 2 ngày. trong bức thư đó bạn đã viết rất rõ ràng rằng" bạn bít tôi thích bạn nhưng bạn chỉ nghĩ đó là trò đùa" ,tôi đọc câu đó mà tôi không thể nào hỉu dc , bạn bít tôi thích bạn thế mà bạn lại nói đó chỉ là trò đùa ,chẳng lẽ tôi lại là người hay đùa trong tình cảm hay sao , đúng là tôi hay đùa vơi bạn bè là như thế nhưng đôi với bạn thì tôi ko hề đùa dù chỉ là 1 lời.Ngày hôm đó- ngày sinh nhật của tôi bạn ko 1 lời chúc và bạn đã dành cho tôi 1 lý do rất vô lý đó là " bạn ko nhớ hôm nay là sinh nhật tôi " trong khi đó bạn đang ở bên 1 người con gái khác.Tôi đã chịu đựng rất nhìu lí do vô lí đó của bạn. đến khi nào bạn mới dành cho tôi 1 lời nói thật tự đáy lòng đây , tôi biết tôi ko dc hoàn hảo như người con gái kia.gia đình tôi không có điều kiẹn như nhà cô gái đó và rôi đây khi tôi và bạn đối mạt với nhau thi tôi lạ ko đủ can đảm để nói với bạn 1 lời nào cả chỉ bết lẳng lạng bước đi nhưng trong tôi vẫn luôn có hình bong của bạn sát theo. :kisl::santa_wink:

tình bạn có thể trở thanh tình yêu nhưng sao khi yêu rồi tình yêu đó lại không thể trở thành tình bạn dc vậy mà cứ phải tránh mặt nhau hoài

galaxyvn
13-11-2009, 06:49 AM
sao lại ko thể chứ!tất cả là ở bạn mạ

lệ thủy
21-11-2009, 07:59 PM
nếu bạn ở trong hoàn cảnh của ttoi bạn mới có thể hiu dc ,điều đó là 1 điều đáng nhớ trong mỗi cuộc tình phải ko bạn?

lukhachmuathu
23-11-2009, 05:00 PM
Bạn đang viết về thành viên nào trong HHT vậy ? Nếu không muốn nêu tên, vui lòng nhắn tin cho thành viên BGK để xác nhận nhé !