PDA

Xem đầy đủ chức năng : Chia tay...ank ấy k muốn nhưng tớ muốn !

tieuthu_huhong1102
13-11-2009, 02:55 AM
Ank ấy yêu tớ rất nhiều...nhưng !

Tớ cảm thấy ở ank ấy có 1 cái j` đó k hợp, k cùng chung suy nghĩ , k nhiều người mong muốn có cái t/y này , nhiều thứ # nữa. Vs có lẽ... tớ là người hay đa nghi , làm ank ấy giận dỗi liên tuc.
mấy bạn cho tớ ý kiến với...ank ấy k muốn chia tay...nhưng có lẽ tớ muốn chia tay rồi ! Tớ có nên làm thế k? :im:

NhokLonely4294
14-11-2009, 04:16 AM
tại sao lại làm thế chứ bạn có bik lòng đàn ông rất là nhẹ dạ trong ty k bạn mình cũng bị 1 cô gái đá nè vì ~ lời chỉ trích của ng # mà ra đã fá vỡ h/p của mình và ấy h mình rất là ghét ~ ng hay soi mó chuyện ng # lắm chuyện mình thì lo chưa xong mà cứ chọc fá ng # cái loại ng đó thì.... bạn hãy cứ để lòng mình tự wuyết định đi bạn đừng nghe lời ng # mà làm 1 ng chung tình bị 1 cú trưọt ngã nha bạn cố gắng lên đừng để ng ngoài chọc fá bạn nha !!! Good Luck!!!!

tieuthu_huhong1102
14-11-2009, 06:26 AM
tại sao lại làm thế chứ bạn có bik lòng đàn ông rất là nhẹ dạ trong ty k bạn mình cũng bị 1 cô gái đá nè vì ~ lời chỉ trích của ng # mà ra đã fá vỡ h/p của mình và ấy h mình rất là ghét ~ ng hay soi mó chuyện ng # lắm chuyện mình thì lo chưa xong mà cứ chọc fá ng # cái loại ng đó thì.... bạn hãy cứ để lòng mình tự wuyết định đi bạn đừng nghe lời ng # mà làm 1 ng chung tình bị 1 cú trưọt ngã nha bạn cố gắng lên đừng để ng ngoài chọc fá bạn nha !!! Good Luck!!!!
hj` thank bạn nhiều nha...tớ cũng từng nghỉ thế nhưng chưa dám thực sự tjn vào quyết định của bản thân :D

letue
14-11-2009, 07:54 AM
1 người thì đa nghi , 1 người hay giận dỗi...biểu hiện của tình yêu , bình thường thôi mà.
Mình nghĩ 2 bạn thường nên cãi nhau 1 chút :sr:
Ý mình là có gì thắc mắc trong lòng cứ hẹn nhau ra mà nói thẳng , có lẽ 2 bạn sẽ hiểu nhau hơn .

tienu
14-11-2009, 04:24 PM
Tớ cảm thấy ở ank ấy có 1 cái j` đó k hợp, k cùng chung suy nghĩ , k nhiều người mong muốn có cái t/y này , nhiều thứ # nữa. Vs có lẽ... tớ là người hay đa nghi , làm ank ấy giận dỗi liên tuc.

Như vậy có nghĩa là bạn chia tay vì lỗi do bạn (đa nghi, làm anh ấy giận dỗi liên tục) hay vì chính bạn muốn thế?
Khi bạn nghĩ bạn và anh ấy ko hợp, bạn đã thử "thích nghi" với lối suy nghĩ của anh ấy chưa?!

Thật ra thì khi nghĩ đến chuyện chia tay, bạn đã quyết định rồi. Hỏi thăm dò như vầy để "nếu người ta có đau khổ thì mình cảm thấy bớt dằn vặt và có lỗi" (thật ra thì chẳng đúng tẹo nào vì nếu người ta có đau khổ thì bạn sẽ vẫn dằn vặt nhiều như nếu ko hỏi). Bạn hỏi vì bạn muốn ai đó thêm lòng tự tin cho bạn, đúng ko?!

Tớ tin rằng ko ai trong forum này có câu trả lời tốt hơn chính bạn! :D

NhokLonely4294
14-11-2009, 06:55 PM
nói đúng rồi đó bạn ct vì ~ lời nói vô ít đó àk làm thế là ng ta sẽ nghĩ bạn làm sao bạn biết k chỉ vì ~ lý do nhỏ xíu mà dẫn đến 1 trái tim bị đau àk có nên như vậy k bạn hãy suy nghĩ đi bạn đừng nghe lời ng # mà hãy tự bản thân mình wuyết định coi ng đó có mang h/p đến cho mình k thì hãy đến vs a ấy còn k mang đến thì.... Tự Hĩu nhé !!! Good Luck !!!

ng0cb4by
15-11-2009, 01:04 AM
nếu They không hợp thì cứ làm điều mà bạn muốn đi VÌ DÙ sao còn hơn cứ kéo dài như vậy cả hai không ai được vui cả. Thà đau một lần rui thui muk :D