PDA

Xem đầy đủ chức năng : áp lực mùa thi

dung123
02-04-2005, 09:00 PM
ai cũng hồi hộp lo láng vì mùa thi sắp đến.Còn bạn thì sao.hãy nói lên tâm tư suy nghĩ của bạn để mọi người cùng chia sẻ

kyosato
06-04-2005, 08:13 AM
Tâm trạng lúc này của Kyo cực kì phức tạp , nói về kì thi tốt nghiệp trước nha. Vừa muốn kì thi tới nhanh chóng nhưng lại sợ chưa chuẩn bị xong hết các kiến thức để thi tốt , muốn kì thi tới nhanh chóng để mau xong một năm học đầy mệt mỏi. Lại muốn nó tới chầm chậm để ngày nào cũng có thể gặp đám siêu quậy trong lớp , dù học mệt nhưng mổi ngày đều có niềm vui bên những đứa bạn . Sợ tốt nghiệp rồi chẳng thể gặp nhau thường xuyên như vậy nữa. Ước gì thi xong tốt nghiệp có thể học lại lớp 12 cũ nhỉ?

vuonluan
06-05-2005, 04:48 AM
minh thuc su met moi lam zoi.stress la noi so hai lon.mong sao ki thi toi nhanh va qua nhanh di

thirteen
06-05-2005, 09:29 PM
Đáng lẽ giờ này T cũng phải vắt mồ hôi óc giống mọi nguời,bỏ năm 12 không dc học ở vn,ko bíết nên bùn hay vui đây,là năm cuối của đời học sinh mà

cantona
06-05-2005, 11:42 PM
nó sẽ cực kì quan trong.Sức ép sẽ đến từ moi phía, tư bố mẹ, nói chung là từ người thân, và cả từ chính bạn nếu bạn dã suy nghĩ chín chắn.Tôi không nói đùa đâu.HÃY suy nghĩ thật kĩ bởi sau này sẽ có nhiều điều phải tiếc nuối.Chúc mọi người vững vàng , thi tốt.

love_atonhio
08-05-2005, 02:10 AM
Năm nay em cũng thi tốt nghiệp cấp 2!Năm nay thi Sinh làm em sống dở chết dở!Cộng với áp lực từ phía bố mẹ,thầy cô làm em đôi lúc căng thẳng muốn chết! :banghead: Các anh chị thi đại học chắc mệt lắm nhỉ?Chán ơi là chán!Phải chi năm nay thi Hóa hoặc Lý có phải tốt hơn không nhỉ? :rain:

changhoangtudethuong
08-05-2005, 04:34 AM
các bạn cũng giống tớ vậy,quả thực những kỳ thi ập tới nhất là các kỳ thi chuyển cấp càng làm cho chúng ta ko it những no lắng và băn khoăn mình mong rằng các bạn hãy vẫng tâm bước vào các kỳ thi cho suôn xẻ.

baeyongjunkt
08-05-2005, 11:27 PM
he! mình thì trải wa khoảnh khắc ấy rồi! nhiều lúc thấy gun và lo nhưng mình coi đó như là 1 đợt kiểm tra kiến thức của mình thôi,mình học sao để sau này ko thấy tiếc nuối là được, vì mình đã làm hết khả năng của mình rồi!.

chugaubong
09-05-2005, 03:21 AM
qua that nam nay tui cung la thi sinh di thi nam thu 2 nam ngoai tui da biet thieu 1 diem nhung ma tui lai cam thay nam ngoai minh ko tu tin cho nam voi ket qua cua minh vay ma nam nay tui o nha on mai on hoai vay ma tui con cam thay thieu tu tin hon bay gio tui phai lam sao de nay lai dươc long tu tin o ban than minh?

cantona
18-05-2005, 12:15 AM
Nhiều người như bạn vây, nó là áp lưc khi ngày thi sắp đến .No thể hiện của nhiều khía cạnh ,như ban thấy kiến thưc minh vẫn chưa thấy hài lòng, cũng có thể là nghĩ rằng mình sẽ trượt, hay nhìn thấy bạn bè dã đi học mỗi lần họ về lại gây cho chúng ta một cảm giác, đơn giản hơn là bạn đa lớn hơn ,chẳng hạn bạn đã biết lo lắng nghĩ về sau này......... con người thì rất nhiêu tâm trạng mỗi người một hoàn cảnh.Vì vậy tôi tin mỗi người sẽ có những cách riêng của mình dể vươt qua,123..............