PDA

Xem đầy đủ chức năng : em gái chưa biết iu

Pe_S{u}n
07-11-2009, 08:01 PM
hjx cứu em với 2 thăng bạn em nó nói thjx em.......... nhưng ma tụi em lại là bạn thân nữa....
Anh chị ơi giúp em với em khó xử wa'. mà em thì không muốn xứt mẻ tính cảm bạn bè đâu.:thatall:

NhokLonely4294
07-11-2009, 08:11 PM
oh e hãy wuyết định là nên ju hay là chúng ta làm bạn chỉ vậy thôi nếu trong lòng e cũng thix bạn ấy thì hãy nên bật đèn xanh cho bạn ấy đi nhưng mà ju thì fải hiểu bik về nhau nhiều đó nha chứ ko fải nói ju là ju ngay đc đâu nha e chúc e may mắn và vui vẻ ha !!

Mr.Sjlent
07-11-2009, 11:57 PM
2 thằng bạn của em nói thích em ---> Ý em ra sao mới quan trọng chứ..
Nếu em thích 1 in 2 thì mới khó chứ?

Còn nếu đã không chọn cả 2 thì hãy tìm cách mà từ chối sao cho không mất đi 2 ng bạn...
Vậy thôi !

Nếu không em có thể xem thêm 2pic này trong Box GRTL:

http://www.hoahoctro.com/4rum/showthread.php?t=349576

Chúc e may mắn...

lalaloong
08-11-2009, 12:16 AM
hay bạn là người iu tôi đi........cho nó công bằng.........cũng nhìu người gỉrl thick tui đoá...........thế nào........hỏi thật nha..hai người đoá coá đẹp trai hok........nói chung là ai đẹp trai hơn.....quan tâm tới bạn nhìu hơn....lun bên bạn những lúc vui bùn.......thì chọn.......!

NhokLonely4294
08-11-2009, 12:59 AM
hjx lỡ như thằng ko đẹp trai nó wan tâm và tốt hơn thằng kia thì sao hok lẽ chọn thằng đẹp trai nó ko wan tâm nhiều hơn thằng xấu trai àk. N khuyên nek hãy lựa chọn ng mà wan tâm và tốt vs bạn nhất thì chọn dù xấu hay đẹp ko wan trọng hĩu ko đó là ý nghĩ của N còn bạn lựa đi tùy bạn chọn thôi.Good Luck !!!!!!!!!!!!!

Sleep Flowers
08-11-2009, 01:39 AM
Hỏi chính mình đi .
Ko thích cả 2 thì thôi , đá !