PDA

Xem đầy đủ chức năng : Thư gửi bạn...........!

Gà xinh
29-08-2005, 06:50 PM
Lâu lắm rồi tao với mày chẳng gặp nhau cũng chẳng liên lạc gì. Lần cuối cùng tao nhận được thư mày là cái lần mà tao vừa mới trách mày vô tình ko kể cho tao nghe cuộc sống của mày thế nào. Mày vẫn nói là cuộc sống của mày vô vị và buồn tẻ chả có chuyện gì đặc biệt để kể cho tao. Tao đâu có muốn mày lúc nào có chuyện mới nhớ tới bạn bè. Tao muốn bản thân mình dù ở xa chúng mày nhưng vẫn được tham dự một phần vào cuộc sống hằng ngày của chúng mày. Liệu điều đó có quá đáng hay ko nhỉ?
Thư trước mày nói rằng có nhiều chuyện mày muốn kể cho tao nghe nhưng mà ko biết bắt đầu từ đâu và mày sợ tao ko hiểu :cry: :( Chẳng nhẽ tao lại là loại người vô tâm vô tính đến nỗi làm bạn với mày 6 năm rồi mà ko hiểu nổi mày ít nhất là một phần hay sao:confused: Có phải cái chuyện mày định nói cho tao là chuyện mày với người ấy ko? Có phải mày đã thay đổi quyết định hay ko? Mày nói rằng người ấy vô tình và ko đáng để mày bận tâm nữa và mày cũng quyết định dứt khoát là ko còn gì với người đấy nữa thế sao giờ lại thay đổi??? Tao biết rằng người ấy là người đầu tiên mà mày thật sự cảm thấy có tình cảm nhưng người đó lại quá hững hờ và làm mày đau khổ nhiều vậy thì tại sao tại sao mày lại ko dứt khoát hẳn đi mà còn vì lịch sự _ theo mày nói_ mày vẫn trả lời thư . Nhưng mỗi lá thư lại càng làm mày buồn. Mày đã từng nói với tao những bức thư đó ko đáng để mày trả lời cơ mà vậy thì sao mày vẫn trả lời:( Có phải mày vẫn ko nỡ ko? :(
Mày là con người cứng rắn, biết mình muốn gì và làm hết sức để đạt được điều mình muốn tao cảm phục mày và luôn tin tưởng vào quyết định của mày nhưng lần này thì mày làm tao confused vô cùng:( Tao là người được mày tâm sự nhiều nhất trong cả bọn nhưng mà giờ thì đến tao cũng chẳng hiểu được chuyện gì đang diễn ra với mày nữa :(( Hãy mail cho tao dù chỉ vài dòng hãy để tao được hiểu chuyện zi đang diễn ra , hãy để tao được chia sẻ mọi chuyện với mày_ ngưòi bạn thân nhất của tao... :kiss1:

Chanh Chua
29-08-2005, 11:57 PM
xin chia sẽ nỗi lòng của bạn nhưng mình cùng xin tặng bạn câu này để mong bạn hiểu và thoong cảm cho người bạn thân của bạn nhé
Hãy tôn trọng ý kiến của bạn mình và cho dù tình bạn có thân đến đâu thì chúng ta chỉ nên trao gửi tâm sự cho nhau 70% câu chuyện còn lại 30% chúng ta dành lại làm hành trang cho cuộc đời mình......vì cuộc đời đâu ai không học được chữ ngờ.......nếu sau này tình bạn kg còn thân như xưa thì bản thân mỗi người vẫn còn giữ được những % bí mật của riêng mình ''

kamikazes
30-08-2005, 12:27 AM
Mình mong 2 bạn sẽ thông cảm cho nhau và hiểu nhau hơn nữa ...

nhim soc
30-08-2005, 05:53 PM
tôi chi biết khuyên bạn một câu là "hãy chân trọng người bên cạnh mình"

Gà xinh
30-08-2005, 07:01 PM
Cảm ơn tát cả mình và nhười bạn đó làm lành dzới nhau rồi à!

Chanh Chua
01-09-2005, 12:25 AM
chúc mừng tình cảm của 2 bạn đã trở về........xin được chia vui nhé....

nguyenhoanglong88
01-09-2005, 08:18 PM
Đã là bạn thì bất cứ lỗi lầm gì cũng có thể tha thứ cho nhau, hãy khoan dung để tình bạn luôn trường và khăng khít

Chanh Chua
02-09-2005, 03:30 AM
đúng roài đó.......chính vì mình luôn mang trong người ý nghĩ ấy cho nên tình bạn của mình luôn khắn khít.....