PDA

Xem đầy đủ chức năng : Truyện Hài - Alibaba Cola

Nghe Truyện Online
29-10-2009, 03:14 AM
Hì hì :sr: hôm nay ngồi dọn lại mấy cái folder thấy còn xót truyện này chưa up lên, giờ mang ra post khủng bố bà kon chơi :so_funny:

Vì có nhiều khâu kỹ thuật không ưng ý nên làm lâu rồi mà để nó trong kho, chưa mang ra post bao vờ, nếu bất ngờ nghe có đoạn giật tà là mình thì bà kon xông cảm dzùm nhé :so_funny:

http://www.vohinh.com/www_HoaHocTro_com/files/12/AlibabaCola.mp3

MC: THIÊN TỬ

THIÊN TỬ
29-10-2009, 05:41 AM
Ôi bó giò luôn:seehaha: không còn gì để nói:D Vì sao em cứ mãi vui cười, vì em luôn luôn thấy yêu đời:so_funny:
ôi bó giò cái khúc cuối, cái này là bắt tội của Mờ Tê á, kêu TT la cho lớn vào:so_funny:

*:Ngây_Thơ:*
29-10-2009, 05:42 AM
trời ơi TT ơi là TT :haha:

THIÊN TỬ
29-10-2009, 05:43 AM
trời ơi TT ơi là TT :haha:

gì thế bx nhí:1_question: dám nghe đến phút cuối rồi nà:so_funny:

29-10-2009, 05:45 AM
nai ddg nghe đến đoạn 1 chai bia cho mẹ vợ chỉ có thể là heineken :so_funny:

hả ai hét ééééééááááááááá thế :haha: TT à :haha:

THIÊN TỬ
29-10-2009, 05:49 AM
nai ddg nghe đến đoạn 1 chai bia cho mẹ vợ chỉ có thể là heineken :so_funny:

heineken = Hôn Em Ít Nên Em Kiện Em Nhéo

Nhà kịch bản muốn TT tán bà mẹ vợ chứ không phải bà vợ:so_funny:nên chơi khó mình kiểu đó:so_funny:

29-10-2009, 05:50 AM
TT ơi anh làm con mình hết hồn :haha:

THIÊN TỬ
29-10-2009, 05:52 AM
hả ai hét ééééééááááááááá thế :haha: TT à :haha:

:blushing: khó nói nên lời:so_funny:mới đầu TT hét như con két cái Mờ Tê kêu TT hét lớn lên, lúc TT thu âm hét lớn lên mami tưởng TT bị gì:so_funny:

TT ơi anh làm con mình hết hồn :haha:

:sing:I am sorry, I am sorry....:sing: mượn lời khánh phương hát gởi đến con mềnh để tạ lỗi:haha:

29-10-2009, 06:01 AM
đấy , lúc đầu ddg nghe cười tủm tỉm , nghe xong á á xong thôi... khỏi cười lun :so_funny: chắc mama tưởng thấy chuột :so_funny:

THIÊN TỬ
29-10-2009, 06:08 AM
đấy , lúc đầu ddg nghe cười tủm tỉm , nghe xong á á xong thôi... khỏi cười lun :so_funny: chắc mama tưởng thấy chuột :so_funny:

Nah, mami biết TT không có sợ chuột hay sợ mấy con vật, ma TT còn chưa sợ mà:so_funny: Mà khúc cuối nghe lại chết thiệt, chắc không còn ai dám nói iu mình nữa oài:timvo: bắt đền Mờ Tê:sad::haha:

*Gemini
29-10-2009, 06:09 AM
:covu: :covu: :covu: chưa nghe đc mà dzô hóng hớt cổ vũ Tê Tê nà! :bighug:

THIÊN TỬ
29-10-2009, 06:12 AM
:covu: :covu: :covu: chưa nghe đc mà dzô hóng hớt cổ vũ Tê Tê nà! :bighug:

Chắc Tê nghe xong không còn muốn cổ vũ cho Tê Tê luôn:dien:

29-10-2009, 06:14 AM
sao lại thế , nai iu TT ngay dzọng hét mà :so_funny: nhiều khi để lại cảm dzác thân thương í chứ :so_funny: mà iu N roài còn đi sợ sệt ai ko nói iu TT nữa hiem bik.. mà TT ơi. zong. TT thiệt là dzễ thương :hun:

THIÊN TỬ
29-10-2009, 06:17 AM
sao lại thế , nai iu TT ngay dzọng hét mà :so_funny: nhiều khi để lại cảm dzác thân thương í chứ :so_funny: mà iu N roài còn đi sợ sệt ai ko nói iu TT nữa hiem bik.. mà TT ơi. zong. TT thiệt là dzễ thương :hun:

:so_funny::so_funny::so_funny:Chắc tại N hét không được nên mới iu TT ngay cái giọng hét:so_funny: tối nay mà có mớ thì đừng bắt đền TT nhá bx nhí:so_funny: thanks vì đã ủng hộ:hug:

*Gemini
29-10-2009, 06:22 AM
Làm rì có chiện đó! :hug: :om: :bighug:

Bè Xỏ Lá
29-10-2009, 07:25 AM
Truyện hài mà bạn Tê Tê giữ vững ko cười giữa chừng quả là siu nhơn :clap:

muathutim
29-10-2009, 07:40 AM
:haha: Cuối truyện tự nhiên.......... làm người ta hết hồn :timvo:

Giọt Sương
29-10-2009, 08:12 AM
TRuyện cứ tà tà trôi qua - cuối cùng là giọng thất thanh làm giật nảy mình :so_funny::haha:

Bè Xỏ Lá
29-10-2009, 09:24 AM
Phải gây cấn thì mới thi vị chớ :phu:

THIÊN TỬ
29-10-2009, 06:41 PM
Làm rì có chiện đó! :hug: :om: :bighug:

vậy thì Tê cứ phải cổ vũ cho Tê Tê nhá:haha:

Truyện hài mà bạn Tê Tê giữ vững ko cười giữa chừng quả là siu nhơn :clap:

Tê Tê không dám nhận cái phần này đâu, cái bạn nào tên Mờ Tê nên nhận giải này đấy, vì bạn ấy "nghiêm cấm" mềnh không được cười í:so_funny:

:haha: Cuối truyện tự nhiên.......... làm người ta hết hồn :timvo:

:so_funny:chuẫn bị đến holloween coi như là 1 chút "quà mọn" đến bạn bè í mà:so_funny:

TRuyện cứ tà tà trôi qua - cuối cùng là giọng thất thanh làm giật nảy mình :so_funny::haha:

:so_funny: ối em gái mình dễ bị yếu vía thế sao:so_funny: nói thật là khi A 2 nghe lần đầu tiên cũng giật thốt lên không nói được:so_funny:

Phải gây cấn thì mới thi vị chớ :phu:

:phu: có nhiều người giật mình vì câu chuyện, Mờ Tê phát cái này để dành cho holloween hù trẻ em ha? :so_funny:

EM NGOAN NHƯ QUỶ
30-10-2009, 10:27 AM
trời ơi trời ơi...........ai làm gì mà hét giữ dzãy dì út:haha::haha:..............làm con chút nữa bị heart attack rùi:haha::haha:
hay lắm đó dì út à:clap: giọng ấm:hihi:

starfish_and_my_dream
30-10-2009, 01:48 PM
no commet :sr:............

hanhtocdai1990
02-11-2009, 10:00 AM
:)) :))
nghe đi nghe lại vẫn cười à
sao mà hài vui nhộn quá cơ
:))
alibaba cola trong sáng đến khủng khiếp :))

nancy015
02-11-2009, 10:27 AM
ss ơi sao trong này giọng ss dịu dàng đến từng phút giây , còn ở ngoài đời thì ngược lại là sao dzay ss? hahahahahaha

THIÊN TỬ
02-11-2009, 07:44 PM
trời ơi trời ơi...........ai làm gì mà hét giữ dzãy dì út:haha::haha:..............làm con chút nữa bị heart attack rùi:haha::haha:
hay lắm đó dì út à:clap: giọng ấm:hihi:

mới kêu là hét giờ lại bảo giọng ấm chắc con bé này muốn được ấm đầu:D

no commet :sr:............

Thank you vì em cũng đã nghe câu truyện

:)) :))
nghe đi nghe lại vẫn cười à
sao mà hài vui nhộn quá cơ
:))
alibaba cola trong sáng đến khủng khiếp :))

Bé này giỏi nà, không cần thọt lét vẫn cười tươi được:so_funny:

ss ơi sao trong này giọng ss dịu dàng đến từng phút giây , còn ở ngoài đời thì ngược lại là sao dzay ss? hahahahahaha

:dien: chài chài, có chuyện này nữa sao:so_funny: thế mà ss cứ tưởng ở ngoài mình "nhẹ nhàng "hơn:so_funny:

stopping99
08-02-2010, 03:21 AM
úi
bó toàn thân lun

vanphuong_00
26-04-2010, 06:56 PM
ak \troj ak. pun cươi kjh khug