PDA

Xem đầy đủ chức năng : Em gái hay E yêu!!!!!

vickycen
21-10-2009, 05:25 AM
Em gái hay Em y0???
đây là 1 câu hỏi mà mình rất khó nghĩ.
mình và nhỏ học chung 1 lớp nhưng hầu như mọi người trong lớp đều gọi mình bằng A(keke hơi tự hào chút )
nhỏ cũng gọi mình bằng A.
lúc đầu mình cũng vui khi làm A trai của nhỏ, mọi chuyện vui bùn mình với nhỏ đều chia sẻ cho nhau nghe.
những lúc mình khó nghĩ người mà mình mún chia sẻ đầu tiên là nhỏ. nhỏ lúc nào cũng chọc mình cười mình rất vui. còn những lúc nhỏ bùn thì mình luôn đưa ra những lời khuyên giúp nhỏ vượt qua.
đến bây giờ hình như tình cảm của mình dành cho nhỏ ngày càng nhiều hơn, hơn cả tình cảm của 1 người A trai dành cho Em gái. hay mình đã yêu nhỏ mất tiu rùi.
bây giờ trong lòng mình k mún nhỏ làm Em gái mình nữa mà mình mún nhùi hơn thế nữa, phải chăng mình đã đi quá giới hạn rùi phải không???
các bạn hãy cho mình 1 lời khuyên đi. mình ko mún khi mình nói ra lời yêu rùi A trai cũng ko còn mà A yêu cũng chẳng được...

meongoc
21-10-2009, 05:43 AM
bạn ko cảm nhận được nhỏ có yêu bạn hay ko à?
dù j thì mình khyên bạn nên nói cho nhỏ bít bạn yêu nhỏ như thế nào,vì nhỡ đâu nhỏ cũng yêu bạn nhưng cũng sợ như bạn thì chả phải là 2 người yêu nhau mà cùng im re ko ai chịu nói thế còn buồn hơn đấy
chúc bạn may mắn!

tro ve que cu
21-10-2009, 05:49 AM
Biết đâu nhỏ cũng yêu bạn rồi đậy Hãy biết tỏ tình đúng lúc và kịp thời kẻo nhỏ tưởng bạn yêu người khác rồi là mất đấy

long quân
21-10-2009, 05:51 AM
thế cũng là hơn là anh trai mà cứ suy nghỉ là em yêu
thà nói ra cho nhẹ lòng biết đâu có kết quả tốt thì sao

baonhietdoi
21-10-2009, 05:53 AM
Hãy cứ để mọi chuyện tự nhiên đi....
Đừng nói yêu nhỏ bây h vì :
- Ảnh hưởng đến việc học của cả 2 ( bạn có thể chờ thêm 1 thời gian khi cả 2 đều đã trưởng thành )
- Bạn có chắc là khi nói bạn yêu nhỏ thì mối quan hệ của bạn và nhỏ bây h sẽ ko có vấn đề j ko

vickycen
21-10-2009, 05:55 AM
thật sự là mình khó nói quá đi!!!
mình sợ khi nói ra thì A trai cũng ko còn nữa thì sao???
bởi vậy mình mới im lặng.
nhưng im lặng thì mình lại sợ 1 ngày nào đó mình sẽ mất nhỏ, còn bùn hơn nữa....làm sao đây.

tomato123
21-10-2009, 05:57 AM
Viết sai chính tả nhiều quá thì sao làm anh trai hay anh yêu của người ta được.:D :D

vickycen
21-10-2009, 05:58 AM
mình và nhỏ đang hoc đại học ui... tuy 2 đứa ko học cùng nhau như trc kia nữa nhưng mình và nhỏ vẫn wan tâm đến nhau , cả 2 vẫn gặp nhau thường xuyên... vì mình chọn trường nào gần nhỏ nhất để thi vô mà(hix)

meongoc
21-10-2009, 06:03 AM
nếu còn lo lắng như vậy mình nghĩ bạn đừng nói cho nhỏ biết bạn yêu nhỏ bây h,để 2 người học xong đi,nhưng trong thời gian đó bạn hãy quan tâm đến nhỏ thật nhiều,và có những hành động cho nhỏ thấy nhỏ rất quan trọng với bạn,bạn hiểu chứ?

nhóc_con
21-10-2009, 07:33 AM
Viết sai chính tả nhiều quá thì sao làm anh trai hay anh yêu của người ta được.:D :D

người ta hỏi thiệt mà cứ đùa hoài ah`

motngaynhoem
21-10-2009, 07:50 AM
nếu bạn cảm thấy vui vẻ thì cứ dữ mãi như vậy đi.. còn nếu mà bạn tỏa tình với nhỏ có 2 điều sảy ra là :
điều 1 là nếu nhỏ đó chịu làm người yêu bạn thì ko nói có ý kiến gì nữa vì nhỏ đã thích cậu..
điều 2 là sợ nhỏ ko đồng ý và sẽ có sự thay đổi khi trò chuyện với bạn.. mất vui đó..

congchua_trasua_9x
21-10-2009, 08:42 AM
Ừm....đúng vậy ,......bạn cứ để mọi chuyện diễn ra theo tự nhiên đi .......nói ra rồi nếu mà bạn ý hok chấp nhận tình cảm của mình thì 2 người ở cùng trong 1 lớp nhìn thấy nhau sẽ thấy ngại lắm ^^! ......khi đó khéo tình bạn còn chả được như xưa nữa ấy ......nhưng nếu mà bạn ý chấp nhận thì coi như thành công rùi ......chúc mừng 2 bạn đã thành 1 cặp:so_funny: tuy nhiên cũng đừng làm ảnh hưởng việc học hành nha :rang:

phonglinh709
21-10-2009, 09:00 AM
trước khi giúp ông tui muốn hỏi ông nhỏ đó đối với ông như thế nào? đừng bảo là như em gái với anh trai nhé?! bao giờ ông biết được điều này thì chắc không cần lên hht để hỏi nữa đâu

>…NhóÇ…Khờ…<
22-10-2009, 12:30 AM
tHì ÚU nÓi rA di biẾT đÂu ng tA cŨg yÊu bẠn nhƯ vẦy tHì sAo?
yÊu mÀ kO dÁm nÓi rA tHì tỐt nHẤt đÙng cÓ yÊu lÀm rỳ

meomi_lemlinh
23-10-2009, 02:35 AM
như vậy là cả hai yêu nhau rồi kòn rỳ nữa,bạn phải tỏ rõ mình là một ng` đàn ông chứ ko thử sao bạn bít đc. là nhỏ có yêu bạn hay ko chứ,ban cư thử đi minh nghĩ hai bạn sẽ thành đôi đó
chúc may mắn hen