PDA

Xem đầy đủ chức năng : giúp bạn nhok với nha

nhóc_con
20-10-2009, 07:35 AM
:buctoc::buctoc:bạn nhok và người ấy chia tay cũng đã dược hơn một tháng oy`.........
nhưng bạn ý vẫn nhớ đến người đó và người đó cũng vậy.níu như vậy thì chỉ cần hai người ý way lại là xong.chiện sẽ đơn giản hơn rất nhìu.có đìu rắc rối ở đây là bạn nhok hok mún way lại dù vẫn đang còn tình cảm zoi' người ta.
:thatall::thatall::thatall:
chị hai của bạn ý cũng hok mún bạn ý way lại
jo` faj? lèm seo đây hả mọi người?giúp bạn nhok vói nha
pm sớm cho nhok nha jo` nhok cũng hem bít phải khuyên bạn nhok như thí nào nữa
:buctoc::buctoc:

phonglinh709
20-10-2009, 08:24 AM
quên thì quên luôn đi cho rồi lằng ngà lằng nhằng đã chia tay rồi mà còn bày đặt nhớ với chả nhung

congchua_trasua_9x
20-10-2009, 08:49 AM
Đúng đó ^^!......chia tay rồi thì......hoặc là đường ai nấy đi hoặc là chỉ là bạn bình thường....còn quay lại làm chi........chứng tỏ tình cảm của 2 ng` nì chưa được sâu sắc.....

phương_pro
20-10-2009, 09:50 AM
mình đồng ý cả hai tay hai chân lun.Tình yêu đâu phải trò đùa.đâu phải muốn chia tay rồi way lại như đi chợ dzậy.Tình yêu cần phải có sự bền bỉ.

al-gonez
20-10-2009, 04:30 PM
mình ghét nhất vụ này nè... iu ng ta... ng ta cũng iu lại... rồi lại dở chứng nói là... ko hạp tui rằng iu nhưng way lại hong đc... :( ko bít quí trọng t/c ji hết
mình nghĩ còn t/y thì nên way lại vì khi t/c đã hết thì có hối tiếc cũng wa muộn màng...
còn hết iu thì khỏi fai nói... xù là xong

phonglinh709
21-10-2009, 02:39 AM
mình ghét nhất vụ này nè... iu ng ta... ng ta cũng iu lại... rồi lại dở chứng nói là... ko hạp tui rằng iu nhưng way lại hong đc... :( ko bít quí trọng t/c ji hết
mình nghĩ còn t/y thì nên way lại vì khi t/c đã hết thì có hối tiếc cũng wa muộn màng...
còn hết iu thì khỏi fai nói... xù là xong
tốt nhất là không yêu đúng không? :bxin::bxin::bxin::hiepsi::hiepsi::hiepsi:

công chúa bạch lan
21-10-2009, 02:45 AM
tình yêu là một chiến trường, nếu chiến trường ấy đã kết thúc thì hãy quên đi, đừng níu kéo làm gì cho đau khổ

phonglinh709
21-10-2009, 02:54 AM
tình yêu là một chiến trường, nếu chiến trường ấy đã kết thúc thì hãy quên đi, đừng níu kéo làm gì cho đau khổ
oa oa cái tên thật đẹp he he nhưng mà này bạch lan chiến trường đó tan rùi nhưng thương đau thì còn đó hen dễ quên đâu? mà cũng chỉ tại tụi này thích gây ra thương đau thui mà trách ai nữa:thatall::thatall::thatall::thatall:

Jujnhan_kasumj_kute
21-10-2009, 05:08 AM
yêu làm j cho đời đau khổ
sống 1 mình thịt chó no say
theo ý juj ha

phonglinh709
21-10-2009, 05:48 AM
yêu làm j cho đời đau khổ
sống 1 mình thịt chó no say
theo ý juj ha
cho tui nhậu với đang chán đời nè sawap ra lão hạc đến nơi rui :dien::dien::dien::hiepsi::hiepsi::hiepsi:

nhóc_con
21-10-2009, 07:06 AM
nói thì dễ,bạn nhok đâu phải người coi nhẹ tc của người ta đâu.có lý do cả đó chứ nhưng nhok hok mún nói ra thui.
mọi người nói hok nên way lại hả nhưng người ta cũng mún bạn nhok và người ta way lại.nói thiẹt là nhỏ này vừa mún way lại vừa hok mún.nói chung mọi chiện ngày càng rối tung lên.nhỏ bạn nhok nhu nhược we' mà,mọi người ráng jup' nhỏ đó đj
:timvo::timvo::thatall:

nhóc_con
21-10-2009, 07:38 AM
con người mà ai hok có lúc này lúc kia phải hem.jup' bạn nhỏ đj ha

phonglinh709
21-10-2009, 09:06 AM
con người mà ai hok có lúc này lúc kia phải hem.jup' bạn nhỏ đj ha

vụ này thì anh chịu nhức đầu lắm rùi. yêu _ không yêu _ yêu _ không yêu chả hiểu ra làm sao nữa bon này loạn hết rùi vi rút tình yêu cắn sắp tèo hết rùi về cài lại win đi rùi suy nghĩ tiếp nhé :thatall::thatall::thatall::thatall:

nhóc_con
21-10-2009, 07:39 PM
vụ này thì anh chịu nhức đầu lắm rùi. yêu _ không yêu _ yêu _ không yêu chả hiểu ra làm sao nữa bon này loạn hết rùi vi rút tình yêu cắn sắp tèo hết rùi về cài lại win đi rùi suy nghĩ tiếp nhé :thatall::thatall::thatall::thatall:

anh phonglinh lém chiêu mà cũng chịu thua thì lèm seo nhok nghĩ ra nổi lời khuyên đây.anh phonglinh xí trai ý lộn đẹp zai jup' nhok cái coi

bebimilo20
22-10-2009, 02:38 AM

đúng,đã kết thúc thì bỏ chạy đi còn đứng lại thì tan xương nát thịt........còn thương mà vẫn mún ctay,giờ quay lại thì không quay lại,dzậy thì lúc đầu đừng ct,đúng là dở hơi:wish::dien:

nhóc_con
22-10-2009, 07:23 AM
có ai mún vậy đâu chời
níu mún vậy thì jo` đâu đau đầu vậy đâu

phonglinh709
22-10-2009, 08:04 AM
có ai mún vậy đâu chời
níu mún vậy thì jo` đâu đau đầu vậy đâu
cái này thì anh thua thật nhóc ạ bó toàn thân thôi chỉ còn thiếu nước chui vào quan tài cho người ta chôn nưa thôi > nhùng nhằng thế này thì anh cũng không biết nói thế nào với bạn em nữa nếu có thể thì em bảo bạn em hãy im lặng một thồi gian để nghe trái tim mình nói ra sao đã chứ cứ như bây giờ cũng chả giải quyết được việc gì đâu > đợi khi nào đầu óc minh mẫn hãy quyết định thế nhé còn không nữa thi anh cũng đành....vào quan tài thôi..... ăc.....xỉu òi:thatall::thatall::thatall::thatall:

reset
22-10-2009, 11:52 AM
nếu bạn là người sống theo lí trí ,bạn tự biết nên làm j và ko nên làm j!Nếu bạn là người sống theo con tim,hãy nghe con tim bạn nói,nó đang nói mà sao bạn ko nghe?